Nha khoa paris ở Hải Phòng có ổn không các mẹ?

Nha khoa paris ở Hải Phòng có ổn không các mẹ?

Chia sẻ trang này

1. Yến Tube

Yến Tube New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 1,887 Lượt xem

• 19 Lượt trả lời

Tớ là đang muốn cho con e gái đi niềng răng mà không biết nha khoa paris ở Hải Phòng có ổn không? Sinh sống ở Hải Phòng thì cũng lâu rồi nhưng khoản này thì tớ bó tay.
    Các mẹ biết thì mách đường chỉ lỗi cho tớ với nhé. Tớ quyết tâm cho nó đi niềng răng rồi :D số tiền tích cop cũng lâu lắm rồi

2. uniresol

uniresol Member

• 85 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ồ, nha khoa Paris giờ có cả ở Hải Phòng cơ à? Hoành tráng nhỉ

3. Yến Tube

Yến Tube New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

vâng e thấy có nhiều cơ sở phết ạ, có điều e thấy ở ngoài HN là nổi tiếng nhất thôi :D

4. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 168 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

bà c mình cũng đang tham khảo niềng răng bên paris :)) bsy tư vấn xong rồi=> túm lại ok hết rồi có điều chi phí thực sự cao mà bà ý vẫn chưa đủ xiền

huyendond thích bài này.

5. huyendond

huyendond Active Member

• 117 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

chưa đủ xiền thì xài trả góp chứ lo gì ah nàng, giờ có trả góp tiện hơn trước nhiều rồi :p ko có xiền trả luôn 1 cục thì mình trả ít một

minhdo thích bài này.

6. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

trả góp đúng là tiện thật nhưng lãi suất cũng cao phết đấy :)
    e là e thích làm là trả luôn 1 thể cho đỡ lằng nhằng rắc rối

7. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình cũng muốn đi niềng răng lắm rồi!
    Nhưng chỉ lo chục năm nữa, nướu yêu, lợi co, bị rụng hết răng thui...........

minhtamnd thích bài này.

8. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

mình nói điều này có thể bạn ko hài lòng như đó là sự thật nếu răng ko quá xấu và thô kệch tốt nhất ko nên niềng răng làm gì cho hại sức khỏe

9. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 233 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

hic dấu răng e lấy bên nha khoa paris đây, các mẹ nhìn là biết răng e nó mọc khấp khểnh thế nào rồi đấy hic :(
    [​IMG] Sorry you can't use this Bb Code

hainguyenda thích bài này.

10. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

nàng đã đeo niềng răng chưa? tớ sợ lúc mới đeo niềng nó đau nó siết mạnh vào má chắc đau lắm đấy

11. hoannguyen

hoannguyen Member

• 140 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

có BHYT còn rẻ chút chứ đến mấy nha khoa niềng răng đắt kinh khủng ý :((( , rồi mỗi lần nhổ răng lại mất thêm 1 khoản chi phí thuốc men nữa cơ

thuthao thích bài này.

12. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

đắt nhưng mà xứng đáng đồng tiền bát gạo còn được :D em nghe nói nếu niềng răng thì chắc chắn phải nhổ 1 - 2 chiếc để "lấy đất", mà đang tự nhiên nhổ răng thì hại người lắm

13. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

e thấy giờ mn chủ yếu là nong hàm khỏi pải nhổ chủ yếu là tầng lớp trẻ mới nong hàm được, trừ những ai mà răng hô quá xá hô mà lại “có tuổi” rồi nên phải nhổ thôi

hến ngố thích bài này.

14. hến ngố

hến ngố New Member

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nong hàm chắc đau lắm đây hic :(

15. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Theo mình thấy nong hàm nó dễ chịu hơn mắc cài ấy !!! Nó chỉ khó chịu chút thui còn khi đeo mắc cài nó sẽ ê hết khuyên hàm trong mấy ngày đầu !!! Hiện tại mình vẫn vừa đeo nong hàm vừa đeo mắc cài nè. :((

16. chaudo

chaudo Active Member

• 135 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

hic mấy hôm nay cái răng khôn nó hành e quá hic hic :( nhiều khi chỉ muốn khóc thôi , lần trước e có nhổ 1 cái răng khôn hic nhổ xong sốt kinh khủng nghĩ lại vẫn hãi

dungbeo thích bài này.

17. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

cái này chắc do cơ địa từng người đo b chứ mẹ ck e mới nhổ răng khôn bên nk paris, trộm vía cơ địa tốt lành máu nên ko bị mất máu nhiều nhanh đầy lợi lắm

phuonghoang thích bài này.

18. phuonghoang

phuonghoang Member

• 91 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

nhổ răng khôn mn có cần ăn kiêng hơm hic e phải ăn kiêng rau muống, đồ nếp, thịt gà hic hic ăn cháo mất 3 hôm thèm cơm muốn xỉu luôn

19. khanhngoc

khanhngoc Member

• 85 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Em thấy bác sĩ Hải ở bên nk paris chỗ Nguyễn Du ý làm việc rất tận tâm và cẩn thận, tư vấn chuyện nghiệp và dịch vụ tốt. Mẹ nó cần thì PM em cho số điện thoại nhé.

hainguyenda thích bài này.

20. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

bên này có dv tẩy trắng răng bằng tia laser ko và tốn nhiều thời gian không nhỉ, em cũng thắc mắc. Em thì đang áp dụng thử cách tự tẩy trắng răng ở nhà mà chưa thấy có kết quả