Nha khoa paris ở Vinh có tốt không mọi người?

Nha khoa paris ở Vinh có tốt không mọi người?

Chia sẻ trang này

1. mai vân nguyễn

mai vân nguyễn New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,779 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Nha khoa paris ở Vinh có tốt không mọi người? Mà đã có mẹ nào làm dịch vụ ở đấy chưa? Hôm trước chồng e đi chơi ngã dập mặt mài mất 4 cái răng nên muốn đưa đi bọc sứ đây.

Nhìn chồng em bây giờ chẳng khác gì ông Chí Phèo chuyên đi ăn vạ mọi người ah. Cứ thấy ông ấy nhe nhởn là e cười muốn đau cả bụng luôn :p . Nhân tiện đây mọi người cho em hỏi nên làm loại răng sứ nào và giá bao nhiêu tiền? E tìm hiểu quá thấy có nhiều loại răng sứ quá. Nhìn hình ảnh thì cũng đẹp, tự nhiên thật đấy nhưng chẳng biết chạy được bao lâu nữa.
    Hoang mang quá

2. Hảo Moon

Hảo Moon New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nha khoa paris nhiều cơ sở, có vẻ hoàng tráng đây :p
    mình thấy ở HN có tiếng lắm nên chắc những cơ sở khác dv cũng ok cả thôi

3. hoaithu

hoaithu Active Member

• 127 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

mình cũng đang tìm hiểu bọc sứ bên nha khoa paris đây :D nên cũng ko biết bên này có ổn ko nữa
    ko biết có b nào làm dv bên này chưa cho mình xin ít review

thuhagt thích bài này.

4. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

e có bà c cùng ty làm răng sứ titan nhìn tự nhiên, cười khá là đẹp mấy bà ở phòng e ai cũng khen :D
    bà ý làm bên paris ngoài HN các c ah, giờ thì chuyển cty rồi ko biết tình hình thế nào nữa

5. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

nhìn cứ tự nhiên , hợp với màu răng thật là ok rồi
    chứ chỉ sợ màu răng sứ nó trắng quá ại bật so với màu răng thật thì kì lắm

6. cucphuongtran

cucphuongtran Member

• 64 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

E thấy đơn giản nhất là cứ tìm hiểu trên mạng thấy nha khoa nào được được thì gọi đt vô nhờ nta tư vấn những gì mún biết :D thế là xong

hoàng hải hà and thuhuongxt like this.

7. hoàng hải hà

hoàng hải hà New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

được cái là đến nha khoa thăm khám ok thì triển khai bọc sứ còn ko thì đi chỗ khác
    cứ nghĩ đến cái răng cửa thưa là chẳng dám cười lớn hic mà sợ đau chẳng dám bọc sứ

8. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mẹ nào có điều kiện thì làm răng sứ quý kim, time đẹp sẽ dài hơn, chứ như răng bọc chì này của e thì chừng vài năm nó sẽ hơi có màu đen ở chân răng í [​IMG]

catnho thích bài này.

9. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

hic ý bạn là răng toàn sứ ah, hic đắt lắm ý 1 cái bét cũng 5-6 củ chứ có ít đâu

10. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

em thấy niềng răng hơn chị ạ . lâu, nhưng thấy răng sứ lâu la phải làm lại hay sao ấy :( mà e thấy nhiều mẹ kêu bọc sứ pải mài răng sẽ hại răng đó ah

11. thanhphan

thanhphan Member

• 33 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

e cũng định niềng răng nhưng ko biết sau khi tháo niềng, liệu khoảng trống giữa các kẽ răng có gắn khâu đó có khít không

trangle thích bài này.

12. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

niềng răng để khắc phuc tình trạng răng thưa, răng hô mà khoảng trống giữa các kẽ răng có gắn khâu đó ko khít thì tiền mất tật mang à

13. hoa đặng

hoa đặng Member

• 50 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

niềng răng có vẻ an toàn hơn bọc sứ ý các mẹ nhỉ, e thấy mài răng đi rồi nó ko được bảo vệ thì nhanh chóng xuống cấp thôi

diepvnh thích bài này.

14. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

chuẩn đấy nhưng niềng răng cũng tác động mạnh đến xương hàm mà :( nói chung nếu răng ko đến nỗi xấu ma chê quỷ hờn thì đừng động chạm dao kéo, sau này chẳng biết được thế nào đâu

15. bongxinh

bongxinh Member

• 70 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

hic hic Răng mh bị hô, nhìn nghiêng ms thấy, nhìn thẳng thì vẫn bthg,kb niềng thì bao lâu..

baotram thích bài này.

16. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

răng trắng mà đều thế này cần gì niềng ah bạn , chỉ sợ là răng quá hô răng xấu thôi