NHA KHOA RĂNG SỨ MIỀN TRUNG TẠI ĐÀ NẴNG CÓ TỐT KHÔNG????

NHA KHOA RĂNG SỨ MIỀN TRUNG TẠI ĐÀ NẴNG CÓ TỐT KHÔNG????

Chia sẻ trang này

1. huynguyen90dn

huynguyen90dn Member

• 28 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

• 10,393 Lượt xem

• 18 Lượt trả lời

Các mẹ thông thái ơi, em có 1 cái răng khôn mọc đã lâu nhưng chưa lên hết, mà mỗi lần lên là đau nhức khó chịu lắm, nó còn làm cho mấy cái bên cạnh bị đau nữa không ăn uống gì được. Thêm nữa là mấy cái răng cửa phía trước bị vàng và lộn xộn nên em mất tự tin khi đứng đối diện với mọi người. Nghe nói Nha Khoa Răng Sứ Miền Trung khám tốt mà làm không đau nhưng em cũng phân vân lắm vì ở Đà Nẵng bây giờ nhiều Nha Khoa quá không biết chọn cái nào là tốt. Có mẹ thông thái nào đã từng làm răng ở đây rồi cho em xin ít lời khuyên ạ. Chứ răng em đau làm sưng hết cả má không đi đâu được hết.

2. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

giờ nhổ răng người ta gây tê cho mình nên ko đau đâu, cứ chọn nha khoa nào lớn lớn chút là đc

3. dental

dental Member

• 59 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Răng khôn ko phải vấn đề ko đơn giản đâu Mẹ nó. Vì vậy phải chọn nha khoa có bác sĩ lâu năm nhé. Nha khoa miền trung cũng nổi tiếng lắm, tuy nhiên phải xem có ai biết ai biết nhổ răng khôn ko mới được.

4. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Nha khoa Miền Trung làm răng sứ thì tốt, còn nhổ Răng khôn thì chưa biết. Theo mình Bạn nên đến Nha khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng đi. Hôm bữa mình đến đây nhổ răng khôn do bác sĩ Trần sỹ Tân nhổ đấy. Không đau gì hết. Nghe nói bác ấy là chủ tịch hổi Răng hàm mặt đà nẵng đấy.

5. tonynguyen

tonynguyen Member

• 40 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Nhổ Răng khôn thì vào bệnh viện lớn cho chắc mẹ à.

6. truongsky

truongsky Member

• 34 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mẹ nói sai rồi, nhổ Răng khôn khá phức tạp, phải chọn Nha khoa lớn và phải có bác sĩ chuyên nhổ Răng khôn nhé.

7. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Nha khoa này rất nổi tiếng đấy Mẹ. Có vẻ làm ăn cũng được lắm.

vitbenho, berycute and dental like this.

8. berycute

berycute Member

• 46 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Nha khoa Miền Trung là chuyên làm thẩm mỹ thôi. Còn nhổ Răng khôn thì nên vào bệnh viện cho chắc Mẹ ơi.

vitbenho thích bài này.

9. vitbenho

vitbenho New Member

• 29 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hôm bữa ông Chú mình nhổ ở nha khoa Miền Trung cũng được lắm, ko đau.

vokimthoa thích bài này.

10. phanbao123

phanbao123 Member

• 47 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Làm thẩm mỹ thì hãy đến Trung Tâm Nha khoa quốc tế Đại Thế giới. Trang thiết bị cực kỳ hiện đại, sạch sẽ. Bs nhiều, giá thì cũng như những NK khác. Mình vào một lần là thích ngay.

Nguyenthitam86 and vitbenho like this.

11. vitbenho

vitbenho New Member

• 29 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chú mình nhổ răng ở NK Miền Trung thấy ok lắm, còn giá thì mình ko hỏi. NK Đại thế Giới ở chỗ nào vậy Bạn? Gần Tết rồi mình tính qua nk Miền Trung đính cườm lên răng cho đẹp mà nghe dạo này Nk Đại Thế Giới hot quá cũng muốn vào làm xem sao

12. ngochan993

ngochan993 Active Member

• 232 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

tốt mà bạn ạ

13. vokimthoa

vokimthoa New Member

• 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình cũng sợ nhổ răng khôn vì nó nguy hiểm hơn những răng khác. Tốt nhất cứ đến nk hiện đại đầy đủ trang thiết bị vô trùng làm cho an toàn.

Nguyenthitam86 thích bài này.

14. Nguyenthitam86

Nguyenthitam86 New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn đã đén Nk Quốc Tế Đại Thế Giới ở 293 Hải Phòng chưa? Ở có chuyên về cắm implant và phẫu thuật thẩm mỹ nên thiết bị hiện đại lắm

15. vokimthoa

vokimthoa New Member

• 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình làm răng ở NK Răng Sứ Miền Trung rồi nè, bs Khoa làm cho mình, Phải nói là nhẹ nhàng và mát tay lắm, chẳng đau tí nào hết lại còn được dặn dò kỹ lưỡng nữa. Bạn chủ top có ý kiến giống mình ko ạ hay bạn chọn đucợ nk nào khác?

Quynh Giao 1987 thích bài này.

16. Quynh Giao 1987

Quynh Giao 1987 New Member

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

buồn quá, em đang bị cái răng sâu hành hạ mấy hôm nay mà ngại đến bv vì đông mà đợi lấy hồ sơ cũng lâu nữa,. Hóng tí để xem ghé nk nào được làm răng cho khỏi đau

17. dongsongxanhbiec

dongsongxanhbiec Member

• 34 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

trước em mọc răng khôn may mà không vấn đề gì chỉ hơi bi đâu tý thôi

18. Trinhhei

Trinhhei New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng định nhổ răng khôn bị sâu. Nhưng tìm mãi k thấy nk đại thế giới, mẹ nào biết nk chuyển đi đâu k ạ?

19. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Nha Khoa Đà Nẵng thì nhiều mà nhỉ, mình thì quen làm bên Nha Khoa Paris rồi, giá cao hơn chỗ khác tí nhưng mình chỉ quen sử dụng dịch vụ vs mua hàng ở các chỗ có hệ thống thôi. Kiểu ngày xưa mua cái điện thoại ở shop lẻ hỏng xong nó k bảo hành cho, bực lắm, giờ cứ phi vào tgdd vs fptshop mua thôi. Bạn tham khảo thử bài này xem

http://nhakhoaplus.net/nha-khoa-da-nang.html