Nhấn mí được bao lâu thế các chị?

Nhấn mí được bao lâu thế các chị?

Chia sẻ trang này

1. hoanghonxanh

hoanghonxanh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,305 Lượt xem

• 56 Lượt trả lời

Em thấy nhiều dịch vụ thẩm mỹ hiện đại tại các thẩm mỹ viện đều có thời gian bảo hành khá lâu. Không biết nhấn mí được bao lâu các chị nhỉ?

Mắt của em là 2 mí, nhưng bên phải thì ko rõ lắm. Có người bảo em đi nhấn mí hàn quốc, nhưng em vẫn sợ sợ kiểu gì ấy. Thế trong quá trình làm chị có cảm thấy đau hay gì không ạ? Em thì rất sợ đau ở mắt, đau kiểu gì trên thân thể cũng được, nhưng đụng đến mắt thì em rất là hoảng. Ngày xưa em tiểu phẩu mắt 2 lần nên có tí ám ảnh.

Em còn nghe nói khi thực hiện thì mắt bị bầm, 1 phần là do cơ địa. 1 phần là do lúc làm mình thường bị gồng mình quá, kiểu căng thẳng, nên khi bác sĩ làm các mạch máu ở mắt bị vỡ... nên sau khi bấm mí kết quả sẽ không duy trì được lâu. Không biết có đúng không các chị nhỉ? Em cũng search trên mạng nhiều mà chả có chỗ nào dám bảo hành nhấn mí tron đời vĩnh viễn cả. Em không biết nhấn mí hàn quốc được bao lâu nữa nên cũng chưa dám mạnh làm. Sợ đau mà đẹp chả được bao lâu.

Các mẹ có ai có kinh nghiệm vào chia sẽ với em đi ạ. Em cám ơn nhiều lắm!

2. Thuyhoa90

Thuyhoa90 Member

• 136 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhấn mí thường không được lâu năm đâu các chị ạ. Cùng lắm chỉ được 5-7 năm thôi. Đấy là lý do vì sao thẩm mỹ viện người ta không bảo hành vĩnh viễn đó.

3. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 303 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ai cũng hỏi nhấn mí mắt được bao lâu, theo mình 5 năm là quá ổn rồi, ko thể đc vĩnh viễn đâu. Nhưng không biết nhấn mí có hại gì không? ai biết chỉ m vs.

4. dolly.88

dolly.88 New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhấn mí chỉ đc 3-4 năm thôi cả nhà nhé!!! Sau đó da sẽ dầy lên che đi phần mí mình ấn... Nhìn mí cạn & mắt bé tí à!!!

5. NguyễnKhuê9293

NguyễnKhuê9293 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhấn mí được bao lâu?
    Công ty tớ có 1 bà chị trước cũng đi nhấn mí nhưng tớ không biết chị đó làm ở chỗ nào. Cũng làm được hơn 4 năm rồi mà tớ thấy mắt chị ý vẫn đẹp, chắc cũng do 1 phần mình chăm sóc mắt như thế nào. Bạn thử vào mạng tìm các thẩm mỹ viện hà nội có uy tín rồi nt hỏi họ xem thế nào

6. Huyền Chíp

Huyền Chíp Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Theo mình nghĩ nhấn mí không duy trì được lâu đâu, mình có đọc qua bài viết về nhấn mí rồi. họ chỉ nói có kết quả ổn định lâu dài thôi nên chắc nếu mình chăm sóc cẩn thận thì sẽ được lâu hơn nữa đấy

7. PhươngMaiChi

PhươngMaiChi Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhấn mí họ chỉ nói là duy trì lâu dài thôi chứ không nói chính xác là bao nhiêu năm đâu mọi người, chắc là có người được lâu mà cũng có người được 1,2 năm thôi

8. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nhấn mí thì làm lúc trẻ này. thời gian nhấn mí được bao lâu thì cũng tùy thuộc vào lão hóa của m thôi, khi nào già thì mí mắt sụp lúc ấy lại mất mà

9. haidinh

haidinh Member

• 243 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nhấn mí hàn quốc được bao lâu là phụ thuộc vào tay nghề bác sĩ vs cả loại chỉ đấy, chỉ hàn quốc xịn chắc chắn thì sẽ giữa được lâu dài

10. Wind

Wind Member

• 338 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Tớ thấy bên Kangnam họ cam kết có hiệu quả trong 10 năm đấy các bạn ạ, thế cũng đủ lâu rồi.

11. Pipi12

Pipi12 Member

• 145 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

10 năm là nhấn mí Dove Eyes, còn nhấn mí HQ chỉ đc tầm 3-5 năm thôi

12. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 345 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Không có phương pháp nhấn mí nào đc vĩnh viễn sao mọi người?

13. Mai_Hoa

Mai_Hoa Member

• 73 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bấm mí Dove Eyes đc vĩnh viễn hay sao đó bạn, giá cũng chỉ 9tr thôi.

14. Lananh45

Lananh45 Member

• 300 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đứa bạn tớ bấm mí ở Kangnam được 3 năm rồi nè, đến giờ trông mắt nó vẫn đẹp lắm

15. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 496 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

bấm mí đc từng đó thời gian vẫn đẹp là bình thường, sau 10 năm mà vẫn đẹp thì mới thực sự tốt. :p

16. Cẩm Nhung

Cẩm Nhung Member

• 77 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhấn mí mà đc 10 năm thì quá tuyệt vời, dù các tmv luôn quảng cáo vĩnh viễn nhưng tớ cũng chỉ cần tầm 10 năm thôi

17. lovely

lovely Member

• 421 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chắc nhấn mí Dove Eyes mới đc tầm đó, chứ nhấn mí bình thường ddc vài năm thôi ấy

18. Rinny

Rinny Member

• 269 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

theo em thấy thì ít nơi có nhấn mí Dove Eyes lắm. :( Có vài tmv lớn là có thôi

19. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 306 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hi, tớ thấy bên Kangnam có đấy bạn. :)

20. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 198 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em thấy giá bấm mí Dove Eyes những 9tr, các chị thấy giá như này là đắt hay rẻ ạ?