Nhấn mí mắt có tháo ra được không? | Page 2

Nhấn mí mắt có tháo ra được không?

Chia sẻ trang này

1. Kimdung87

Kimdung87 Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Măt minh bé khi làm đax dặn bs lam nhỏ thoi vay mà làm xong thi to quá, mat nhỏ mà mi thi to , chan qua, kg biet co sua lai dc kg?

2. mattihi

mattihi New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao nghe bấm mí mà nguy hiểm dữ vậy.mình năm nay 17 tuổi.có nên bấm ko nhỉ?

3. mattihi

mattihi New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao nghe bấm mí mà nguy hiểm dữ vậy.mình 17 tuổi có nên bấm mí ko nhỉ? lo quá

4. trang trang9876

trang trang9876 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mới bấm mí xong cũng muốn gỡ. bấm được 2 tuần rồi có gỡ được không ?

5. vietmy334

vietmy334 Member

• 383 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

hix bấm 2 tuần mà đã phải gỡ rùi à? chỗ nào mà làm vớ vẩn vậy?

6. Kimthoatt

Kimthoatt New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn oi , cho mình hỏi bạn đã tháo mí nhấn ra đuoc chua ? Có bi sẹo j không vây ban . Mình cung bi truong hop nhu ban gio minh lo lang qua . Ban tra loi giup minh nua nhe :(((

7. Pth941

Pth941 Active Member

• 611 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Đến tmv làm cho bạn bảo họ bảo hành cho đi, nhanh ko để càng lâu càng khó.

8. Ngochai2406

Ngochai2406 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang quan tâm đến vụ nhấn mí. Mình qua Thu Cúc thì họ phán mắt mình nên cắt vì cơ mi mắt yếu, bấm không lên được. Cần cắt kết hợp với phẫu thuật nâng cơ mi. Họ bảo là bấm rồi thì không tháo được đâu, vì nếu muốn tháo phải rạch mi. Nên tiện thì cắt luôn vì cùng một công, đằng nào cũng không thể về lại như cũ. Nhưng trên trang web của họ, họ lại có một bài tư vấn rằng bấm rồi, không thích có thể tháo được.

Mình ra TMV Đông Á thì bác sĩ lại bảo là mình nên bấm mí thay vì cắt vào cam đoan là bấm xong không thích thì tháo, mắt lại về như lúc chưa bấm.

Nói chung thì mình thấy tất cả các nơi chỉ mới dừng ở lời nói. Mình đi làm thì quen kiểu hợp đồng rõ ràng, giấy trắng mực đen thì mới chắc ăn được phần nào. Chứ cứ đứng cãi nhau xấu hay đẹp, đều hay không đều mà lại không có trọng tài thì cãi đến mùa quýt.