Nhấn mí mắt ở đâu đẹp vậy các chị? | Page 16

Nhấn mí ở đâu đẹp vậy các chị?

Chia sẻ trang này

1. ThanhThao09

ThanhThao09 New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhiều nơi làm đc thật nhưng quan trọng là đc lâu hay ko ấy chị ah, cái đó mới quyết định chất lượng

2. Oanh Ngọc Vy

Oanh Ngọc Vy Member

• 89 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em tưởng nhấn mí bây giờ đc vĩnh viễn hết rồi chứ

3. Gunny

Gunny Member

• 176 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Đc vĩnh viễn, nhưng các tmv thường bảo hành cho 10 năm thôi

4. jinjin

jinjin Member

• 292 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ở Kangnam họ có thẻ bảo hành 10 năm đấy, nhưng lại kêu đc vĩnh viễn thì cũng hơi khó tin nhỉ

5. Johnny nguyễn

Johnny nguyễn New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là không biết kangnam làm gì đẹp, chứ bấm mí không ổn nhé mấy chị. Em đây tới bấm, sau đó lệch 1 bên to 1 bên nhỏ. Em sửa lại tổng 2 lần vẫn không được, nên bảo bác sĩ tháo chỉ, hiện tại mí còn chưa về như cũ được (chắc phải nửa năm quá) nên các chị có đi bấm thì chú ý
    1. Tìm hiểu kỹ nơi định làm
    2. Tới gặp tư vấn và hỏi thật kỹ, yêu cầu họ khám thật kỹ và đưa ra phương án giải quyết
    3. Bảo họ có chắc chắn là bấm sẽ ổn không (sửa lại em ám ảnh rồi đó 2 lần sửa)
    4. Nếu có chắc cú làm được hợp đồng các kiểu đảm bảo thì tốt (vì bấm có hỏng, họ chỉ sửa thôi còn không hoàn lại tiền đâu)
    5. Đẹp hay không do tay nghề và kinh nghiệm của người làm.
    6. Đừng bao giờ nghĩ tới cái bảo hành (trường hợp ngoài ý muốn thì phải chịu đi bảo hành chứ như em đi sửa mí em sợ luôn) em sài gói Multi - Point KM lúc ý còn 7.2tr nhé. Sau bảo tháo chỉ bọn nhân viên nó sợ em đòi lại tiền nó cứ (anh cứ để bác sĩ khám, rồi anh cứ để 3 tháng xem) nói chung sợ làm lớn đòi lại tiền và hiển nhiên bọn tư vấn nó không có kiến thức gì nhé đừng có nghe. Em thì chả đòi làm gì mà em ân hận là trước khi làm em cũng chưa biết gì và chỉ đi đọc quảng cáo là chính. Nên cứ chỗ nào cảm thấy to, rồi uy tín này nọ là làm.
    7. Mí ổn định và vào nếp 3 ngày là ok rồi, khoảng 1 tuần là xác định được có lệch hay không, có đẹp hay không (trường hợp nếu 1 tuần mà thấy không ổn nên tháo chỉ để mí về lại bình thường không như em để lâu nó không về được luôn phải đợi và đang đợi nó về như cũ mới dám kiếm chỗ khác xem)
    8. Đôi khi lớn, đắt nó không tỷ lệ thuận với chất lượng đâu
    9. Đừng nghĩ tới giá đắt hay rẻ, quan trọng nơi đó có làm được đúng theo ý mình không, và hãy đảm bảo rằng có hợp đồng hoàn trả lại tiền nếu họ làm bị lỗi (đừng chờ bảo hành, đừng mong sửa ám ảnh lắm ạ)

Chốt: nên tìm những nơi được review tốt, và tới thăm khám rồi yêu cầu bác sĩ xem kỹ và tư vấn có tâm tí. Chứ thực ra họ kinh doanh mà, cứ tới là họ kiểu gì cũng bấm được, như em sau sửa 2 lần (tổng bấm 3 lần đấy ạ đau như nào thì mọi người tự tưởng tưởng, 3 lần nằm ra như con gà để người ta chọt vô mắt) họ cứ nói là do 1 bên mỡ trùng nhiều (em tự hỏi thế sao lúc khám các ông không nói luôn đi, và bảo trường hợp tôi không làm được để tôi còn thôi). Nên ai có đi thì nên đọc kỹ và tới 1 nơi mình cảm thấy ổn rồi xem thế nào (đẹp hay không ăn nhau ở tay nghề người làm, còn lớn hay nhỏ không quan trọng cố gắng để ý bác sĩ tư vấn có tâm hay không rồi hãy quyết định) có chút trải nghiệm thực tế chia sẻ các chị, các anh luôn.

Xin lỗi đây là diễn đàn của bên thẩm mỹ viện kangnam nên sẽ nhiều nhân viên bên đó vào PR, ai có nhu cầu thật thì nên để ý. Còn ai bấm rồi thì cho review cụ thể như mình đi. Còn đội QBT bên kangnam đừng xóa review mình nhé (em cũng đang đi kiếm 1 nơi khác để bấm lại đây, đang đi tìm review mà vào thấy ảo quá nên vào chia sẻ luôn), mình có sao nói vậy thôi.

6. HoaiXuan

HoaiXuan Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chắc bạn rơi vào trường hợp ko may mắn rùi, chỗ nào cũng có xác xuất rủi ro mà. Tớ biết mấy người làm mí ở kangnam đều ok hết á.

7. hangnguyen

hangnguyen Member

• 437 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Ko hài lòng thì qua chỗ khác vậy, đâu cũng có người nọ người kia, ko chỗ nào làm hài lòng tất cả mọi người đc đâu mà

8. ThanhThao09

ThanhThao09 New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vâng, các tmv họ chỉ cần phục vụ đa số thôi mà, luôn có một số lượng nhỏ khách ko hài lòng vì điều gì đó

9. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 328 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

bấm mí dove eyes.jpg
    Nhấn mí ở Kangnam như này tớ thấy đẹp mà

10. DungTran24

DungTran24 Member

• 99 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có ảnh trước khi nhấn mí để so sánh nữa thì mới biết đc á bạn.

11. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 328 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ảnh từ fb của bạn ấy thì toàn ảnh sau nhấn mí thui

12. Gigi

Gigi Active Member

• 516 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Kangnam làm thì đẹp rùi ạ, em đến thấy đông khách lắm. Chả biết làm thật có phải chờ lâu ko

uniresol thích bài này.

13. uniresol

uniresol Member

• 83 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Không lâu đâu bạn, bác sĩ hẹn lịch làm cho bạn luôn để bạn đỡ sốt ruột.

14. hayhothenhi123

hayhothenhi123 Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn