Nhân viên văn phòng muốn tìm công việc làm thêm buổi tối thì nên tìm việc thế nào các bạn nhỉ?

Nhân viên văn phòng muốn tìm công việc làm thêm buổi tối thì nên tìm việc thế nào các bạn nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Guud

Guud New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8,197 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình thấy có công việc nhập liệu, hoặc nhận văn bản về gõ tại nhà bạn có thể làm được đấy. :D

3. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mấy việc này vất vả mà lương thấp lắm. Có mấy việc như marketing online đấy, mình t hấy việc đó kiếm được hơn

4. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Nếu bạn là kế toán thì rất dễ, còn ko có thể làm các công việc đơn giản hơn như upload tài liệu học tập hay có thể mở các shop online

5. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mấy việc này lương tầm bao nhiêu các mẹ nhỉ? Có khi mình cũng tìm việc gì đó làm buổi tối.

6. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Làm thêm thì phải làm việc gì có chuyên môn hay trình độ cơ thì lương mới cao đc, còn làm mấy việc đơn giản thì mỗi tháng chỉ đc tầm hơn 1tr thôi.

7. Biển tình

Biển tình Member

• 223 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nếu bạn có năng lực thì làm mấy việc như kiểu marketing online ấy, cũng hiệu quả ra phết đó. Công việc này lương cao hơn các công việc bình thường kia nữa

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Các mẹ nhà bình bán hàng online đi, nhiều mẹ tổ chức bán hàng online lắm đấy. :D Đáp ứng nhu cầu của các chị em luôn

9. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mẹ nào cũng bán quần áo, thời buổi trăm người bán mới có 1 người mua mà lại còn sợ bị lừa lắm nên bán quần áo online khó nhằn lắm

10. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Không khó như mẹ Thu HOa nói đâu, mình có mấy cô bạn cũng bán quần áo online mà, vẫn kiếm được xiền trong thời gian nghỉ sinh đó

11. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Giờ tìm một việc làm tại nhà khó ra phết đấy, ko biết có việc nào lương tầm 1,5tr 1 tháng ko các mẹ nhỉ? Mình muốn việc nào chỉ phải làm ở nhà thôi cho chủ động thời gian

12. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 181 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

đăng bài bán hàng cho mấy bên đa cấp haa

13. anhvinhhagiang

anhvinhhagiang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu bạn bên marketing thì có khá nhiều việc như nhận làm web, đi link, chỉnh sửa ảnh video, hay làm facebook... còn bên khác thì m cũng ko rõ lắm