Nhật kí đau thương của em sau khi đi nhấn mí

Nhật kí đau thương của em sau khi đi nhấn mí

Chia sẻ trang này

1. chuotbach1990

chuotbach1990 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,447 Lượt xem

• 16 Lượt trả lời

casch đây 1 tháng rưỡi e có đi nhấn mí mắt.
    Như e đã nói là e nhấn mí chứ ko phải cắt, bsi tư vấn là sẽ cắt 1 -2 điểm dài 2mm trên mi mắt.
    Sau khi làm xong thì mắt sưng thôi rồi y như cắt mí, bên trái 4 điểm, bên phải 2 điểm, sau 1 tuần thì cắt chỉ, về nhà e phát hiện cô y tá cắt chỉ mà vẫn còn để lòi chỉ trên mối khâu nên e lại phải vòng lên lần 2 để cắt lại.
    Sau cắt chỉ, thì nhìn mí bên dài bên ngắn, lại phải lên chỉnh lại.
    Sau 1 tháng, mí mắt đã ổn định thì e phát hiện con bên trái có dấu hiệu 2 đường mí rõ ràng. Tức là 1 con mắt có 2 mí mắt. E vừa tức vừa hận mình thật là ngu xuẩn, nhấn mi 8 triệu mà xấu như điên. Chưa kể sẹo để lại trên mi mắt thì kinh khủng thôi rồi, cả tháng nay ko dám ra đường vì nhìn ai cũng bảo nhấn mí mà sao sẹo kinh thế, tao chưa thấy ai nhấn mí mà để lại sẹo to và nhiều như mày. Lại còn con to con nhỏ.
    Góp ý thì bsi vẫn cho mình là đúng và bảo vết sẹo là vết thâm, rồi kêu cho coi lại hình trước khi nhấn mí coi con mắt thế nào mà đòi hỏi. nói đến đây thì e biết mình đã gặp ông bác sĩ lang băm và ko có trách nhiệm. E đang rất đau khổ vs vết sẹo đã 2 tháng rồi mà ko có mờ. E cần địa chỉ tmv uy tín để đi chỉnh sửa lại chứ kiểu này chắc e đau tim chết mất.
    Chị nào có kinh nghiệm trị sẹo thì góp ý cho e với.

2. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thế là trước kia mắt bạn đã có nếp mí rồi ah, giờ bấm mí xong lại thành ra 2 đường mí ko đồng nhất ah? ko biết bạn bị sao hay do cơ địa chứ mình thấy mọi ng đi bấm mí, có ai bị sẹo đâu. nếu đi cắt mí, bị sẹo thì còn có thể dễ hình dung.

3. chuotbach1990

chuotbach1990 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước kia mình cũng có nếp mí cũ b à, đây là hình sẹo của mình

Các file đính kèm:

Kích thước:
      83.5 KB
      Đọc:
      594
      Kích thước:
      90.5 KB
      Đọc:
      1,215

4. chuotbach1990

chuotbach1990 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da thịt e rất lành, mặt e nặn mụn sau 2 tuần là bay thâm bay sẹo, láng o chị ạ , ko hiểu sao con mắt e sẹo kinh quá

5. lykutehn

lykutehn New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chia buồn với bạn, gặp ngay phải lang băm và vô trách nhiệm rồi :(

6. chuotbach1990

chuotbach1990 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Huhu bjo mình đang tìm cách khắc phục b à

7. lykutehn

lykutehn New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước khi làm bạn không tìm hiểu trước à? Mình cực ghét cái kiểu BS ăn tiền của ngta xong rồi trả lời theo cái kiểu chữa cháy, thiếu trách nhiệm như thế. Sai thì nên tìm cách khắc phục cho bệnh nhân mới phải. Mà bạn làm ở đâu vậy? Ghi rõ địa chỉ lên đây để mẹ nào có ý định làm thì còn tránh chỗ đó ra

8. shangrila15189

shangrila15189 Member

• 165 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn làm ở đâu và chi phí bao nhiêu vậy bạn? Bấm mí là tiểu phẫu cực kì đơn giản mà bị như vậy thì đúng là ...Chia buồn với bạn quá!

9. phamnhu064

phamnhu064 Member

• 36 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đúng là xui cho bạn rồi, bấm mí chỉ là 1 thủ thuật nhỏ, ko phẫu thuật chỉ là tạo điểm nhấn cho mí mắt và chỉ sử dụng là chỉ y khoa, ai đời phải đi cắt chỉ bao giờ. Nhỏ bạn mình cũng bấm mí nè, hết có 7tr, mà nhìn mắt 2 mí đẹp binh thường có bị sẹo thâm gi đâu. Bạn làm ở chỗ nào vậy? để cho mọi ng cạch mặt chỗ đó ra bạn ơi!

10. chuotbach1990

chuotbach1990 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là chỗ e bấm mí nha chị e, trước khi làm nên hỏi tên bsi để tránh lão này ra, Nguyễn Hoàng Nam, chi phí e bấm mi là 8tr nhé.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      1.9 MB
      Đọc:
      513
      Kích thước:
      1.5 MB
      Đọc:
      493

11. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

haizz.ko biết tình hình của bạn thế nào rồi? thôi tốt nhất tìm chỗ khác để đi sửa đi bạn à.

12. candy20112011

candy20112011 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chủ thớt ơi, tình hình b sao rồi? các chị e ở đây hoang mang quá. chỗ pttm kia có cắt lại cho bạn k? B up ảnh mắt bạn hiện tại đi.

13. đoàn

đoàn Member

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em cũng đang muốn đi nhấn mí quá! mà nhìn ảnh mẹ cảm thấy hoang mang @@"

14. đoàn

đoàn Member

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

lúc bạn làm thì bên đấy họ có viết giấy cam kết gì không? chứ trốn tránh trách nhiệm như vậy đâu có được! là mình thì mình kiện tới cùng luôn đấy @@"

15. Kimdung87

Kimdung87 Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chủ thot đa đi sua lai chua vay?

16. Doan Trang

Doan Trang New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chia buồn thớt nhá.mình có đi cắt mí tới giờ là hơn 1 tháng.nhưng mắt mình k để sẹo.nhìn chỗ cắt bây giờ giống như nếp gấp mí chứ k có sẹo.nhìn rất tự nhiên.mình làm hết 4tr thôi à.

17. kieutrangg

kieutrangg New Member

• 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tmv thì nhiều mà chỗ uy tín thì khó tìm, đang tính nhấn mí bs Ngọc ko biết thế nào, chưa thấy ai review về ổng cả