Nhật ký phẫu thuật thu nhỏ âm đạo

Nhật ký phẫu thuật thu nhỏ âm đạo

Chia sẻ trang này

1. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 189 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 9,426 Lượt xem

• 16 Lượt trả lời

Thấy nhiều chị em trong nhóm tò mò về dịch vụ phẫu thuật thu nhỏ âm đạo khá nhiều, hôm nay mình sẽ viết review cho các bạn nhé.

Năm nay mình 33 tuổi là mẹ của 2 nhóc con, Sau khi sinh thằng cu thứ 2 chồng mình không còn mặn mà chuyện ấy nữa, mình thấy hụt hẫng và buồn vô cùng, khi đi tư vấn bác sỹ sản khoa bảo như thế này chồng chán là phải rồi, vì nó trống trải tan hoang quá, nó xác xơ đến thảm thương.

Thế là mình quyết tâm cạp lại cái rổ rách, nhất định phải phẫu thuật thu nhỏ vùng kín Bác sỹ từ bi lấy có 5 triệu tiền công và 500 nghìn tiền thuốc kháng sinh và gây tê, Sau 60 phút lâm chung tuyệt tình cốc mình ra về với cái ngàn vàng mới toe không còn tua rua hoa loa kèn nữa dù mình rất choáng váng vì mất máu nhưng cố nghậm sầu làm vui vì giờ đây chông nó như của em bé ấy. Chặc chặc đắt xắt ra miếng có khác. Hôm nay là ngày thứ 8 mình vẫn nhắm kháng sinh loại 3m.i.u đau giã man vì mấy cái sợi chỉ tự tiêu..

Sau 15 ngày đau âm ỉ vết thương mấy cũng lành mình đã đi chợ mua sắm và đưa đón con trở lại bình thường hàng ngày giữ vệ sinh sạch sẽ và để cơ chế thoáng mát cho lành, những lúc rỗi rãi không người lại ngắm lại sản phẩm xem còn sưng kô có bình thường không ???

nói chung vẫn bình thường có điều nhìn hấp dẫn hơn ngon hơn và ...đẹp thật sự. Kể cũng mãn nguyện bỏ ra một đống tiền và chịu nhiều đau đớn từ nay ta sẽ kiêu và sử dụng đúng mục đích. Đang tự ngợi ca thì ông chồng yêu quý lò dò về sau nhiều ngày mất mặt.

Lúc đó mình cũng khá lo vì 15 ngày sau phẫu thuật thu nhỏ âm đạo, chưa thể làm ăn được gì. Nhưng mà... hí hí, các chị cứ nhẹ nhàng thì cũng ok không đau lắm.

2. leai2602

leai2602 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn làm thu nhỏ âm đạo ở đâu vậy? chị em cho mình xin địa chỉ uy tín nhé

3. hoatrang8901

hoatrang8901 Active Member

• 216 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

ai biết địa chỉ ở đâu cho mình xin với cả ssdt thì tốt

4. memin

memin Member

• 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

nge mẹ chủ topic nói thì có vẻ như làm ở tmv đông á. mà e thấy nhiều cơ sở lắm. ở HN mấy cơ sở, Hcm cũng có. ở hp, vinh cũng có đấy

5. maimeo54

maimeo54 Member

• 92 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sao rẻ thế chị? em tưởng phải 10tr trở lên chứ.

6. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 319 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ko đến đâu bạn, tầm 5tr thôi. :)

7. Mỹ Vân

Mỹ Vân Member

• 68 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt làm ở đâu thế ạ?

8. Kiên giang

Kiên giang New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình ở tphcm và mới thẫm mỹ tần sinh môn đươc 10 ngày giá là 8tr chưa tính tiền trước khi phẫu thuật làm các xét nghiệm và khác phụ khoa 1tr nữa các bạn ak

9. Mèo mướp xinh

Mèo mướp xinh Member

• 158 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Giờ đã ổn chưa chị? Hết tầm đó em nghĩ cũng hợp lý rồi

10. Kiên giang

Kiên giang New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ thì đc 13 ngày và hết đau rồi em

11. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chị làm ở đâu đó ạ? Không biết sau bao lâu thì làm chuyện ấy đc bình thường nhỉ

12. Kiên giang

Kiên giang New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị may thẩm mỹ ở một bs chuyên khoa bên bệnh viện từ dũ,bs đó làm rất nhẹ nhàng và an toàn nói chuyện tạo cho mình cảm giác rất thoải mái nữa,hôm nay là gần 20 ngày vết thương ko hề đau nữa,lúc đang làm thì chỉ cảm giác tê và đau ít lắm ko như mọi người diễn tả đâu,chị đã suy nghĩ rất kĩ và tìm hiểu rõ mới dám làm,vì bản thân và hp gia đình em nhé,và kiêng giao hợp hai tháng em ơi

Gunny thích bài này.

13. Gunny

Gunny Member

• 211 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Có chị nào đến Kangnam làm chưa ạ? Mấy chị bạn em đang tính qua đó

14. vodiennhan8386

vodiennhan8386 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở đây có anh chị nào dùng qua loại serum trị mụn nào hiệu quả chưa chỉ em với? Dậy thì mụn nổi nhiều quá.!

15. hoanguyenthi.1890

hoanguyenthi.1890 New Member

• 2 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

cho e xin đc và số đt dc ko ạ?

16. vianhmebong

vianhmebong New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm có 10 củ cả thu hẹp cả cắt môi bé này,tức nặng mất 2 ngày đầu thôi,ko đau như mình nghĩ,làm bên pk anh Cường phụ sản HN nhé.

17. June

June Member

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ngưỡng mộ bạn thiệt đó. mình cứ muốn đi nhừng nhiều người gàn lại sợ

Chủ đề của tuần