Nhìn Phượng ‘thị nở’ mà muốn đập mặt mình ra xây lại liền

Nhìn Phượng ‘thị nở’ mà muốn đập mặt mình ra xây lại liền

Chia sẻ trang này

1. Kiều Nguyễn

Kiều Nguyễn Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 1,148 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Hỏng biết mấy mẹ có ai giống em dạo này đang ngồi mơ mộng được như con nhỏ Phượng ‘thị nở’ nào đó được báo mạng đăng rần rần không ạ?

Nói thật chứ nhìn nhỏ đó mà em mê tít, nội có cái clip ngắn trên facebook mà cứ coi liên miên luôn vẫn không biết chán. Nhìn con nhỏ đó ban đầu có ai nghĩ rằng nó được trở thành hot girl đâu. Em không hiểu sao mà bác sĩ làm được cho nó đẹp vậy. Nhưng chính là vì sự kỳ tích đó đã nung nấu tư tưởng của em lắm rồi. Em muốn đẹp, không cần phải lột xác thần kỳ vậy. Em chỉ muốn cái mũi của mình nó xinh hơn để em còn có ngày được tự tin này nọ với người ta. Chứ cái kiểu chiếc mũi to chè bè nhìn mà phát nản. Vì vậy mà em muốn lặp tức đi làm lại ngay cái mũi cho nó đẹp chút. Em thì chẳng mong được trở thành hót gơ gì đâu, chỉ cần thấy mình đẹp hơn là được. Mấy mẹ thấy em lằng nhằng vậy thôi chứ mục đích chính của em chỉ là muốn hỏi thử mấy mẹ xem chỗ nào làm thu gọn cánh mũi giá ổn mà chất lượng bày cho em với. Em đang ở Sài Gòn. Hôm bữa có nghe nhiều người mách là bệnh viện thẩm mỹ thanh vân làm mũi cũng ổn, bác sĩ có tâm mà hình như có tận 20 năm kinh nghiệm nhưng lại nghe nói do bác sĩ nam làm mà em thì tâm lý là nam làm không khéo tay như nữ nên cũng không biết sao. Mấy mẹ có ai từng làm ở Thanh vân cho em xin ý kiến đi ạ.

2. Biển tình

Biển tình Member

• 208 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Con Phượng nào nhỉ? Bạn gửi ảnh nó lên đây xem nào. Bạn muốn nâng mũi thì có nhiều nơi làm tốt mà

3. Lila Trần

Lila Trần New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi Phượng Thị nở mà bạn cũng chưa nghe à? Nhỏ này đang hot rần rần luôn ak.

4. Lananh45

Lananh45 Member

• 300 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ảo vậy, như này thì là thẩm mỹ toàn bộ khuôn mặt còn gì. Tốn kém phải biết

5. Lila Trần

Lila Trần New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sợ luôn. Hôm bữa coi lướt qua tưởng hot girl nào, ai dè là một người xấu vừa đi thẩm mỹ. Tự nhiên thấy có lòng tin vào pttm liền. mà chẳng biết nhỏ đó làm ở đâu mà đẹp vãi.

6. Thu_Giang

Thu_Giang New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm đc cái này khéo mất tiền tỉ, mà sợ ở VN chưa làm đc

7. Kiều Nguyễn

Kiều Nguyễn Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo mình được biết thì nhỏ này làm ở VN hay sao á. Còn làm ở đâu thì mình không có thông tin. Hôm bữa đọc trong một group thẩm mỹ, có nhỏ kia làm toàn bộ hết ở bệnh viện thẩm mỹ thanh vân rồi chia sẻ lên, thấy cũng xinh lắm đó bạn. VN giờ tay nghề cũng lên rồi.

8. Tuntun

Tuntun Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Như bạn "Thị nở" kia chỉ cần làm lại môi, nâng mũi và tắm trắng da mặt là xinh lên nhiều ngay, mấy dịch vụ này các tmv ở VN làm tốt rồi

9. Kiều Nguyễn

Kiều Nguyễn Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thì lại thấy là bvtm vẫn hay hơn chứ, tmv thường không được cấp phép làm phẫu thuật mà. Hôm bữa thấy có mấy bvtm lớn như thanh vân, kangnam, jw... làm mấy cái clip giới thiệu thấy thích ghê.

10. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 266 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đúng rùi bạn, đến mấy bvtm lớn làm an toàn hơn. Nhưng kinh tế phải vững cơ

11. Kiều Nguyễn

Kiều Nguyễn Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sao hôm bữa mình hỏi thấy bên bác sĩ Nguyễn Thanh Vân giá cũng ok mà ta. Hay tại chỗ đó lấy rẻ hơn.

12. ZinZin

ZinZin Active Member

• 740 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Giá ok là bao nhiêu bạn? Làm cả đống thứ như cái bạn "Thị nở" kia thì ko đơn giản đâu, ko phải tmv nào cũng làm tốt

13. Kiều Nguyễn

Kiều Nguyễn Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình chỉ nói dịch vụ cắt cánh mũi thôi mà. Bên bác sĩ Nguyễn Thanh Vân hôm bữa mình hỏi cắt cánh mũi có 8 triệu ak.

14. Phạm Thị Hằng

Phạm Thị Hằng New Member

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ui chị ơi, xã hội bây giờ trọng hình thức lắm. Mình cứ xinh đẹp mới tự tin và có cơ hội được . Chị qua bệnh viện thẩm mĩ đó nghe tư vấn đi. Em làm ngực bên Thanh Vân thấy ổn lắm