Nhờ chị em tư vấn da mặt bị mụn và nhờn

Nhờ chị em tư vấn da mặt bị mụn và nhờn

Chia sẻ trang này

1. nguyen thanh son

nguyen thanh son New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,471 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. Trịnh Thị Thúy Ngân

Trịnh Thị Thúy Ngân New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e da mặt cũng dầu kinh lắm , lúc nào cũng bóng hết cả mặt tìm hieur thì được biết chanh và muối pha loãng nước rửa mặt kiềm dầu khá tốt , lên mình về quyết định làm thử đúng quả thật như vậy mọi ng ah .

3. Tuntun

Tuntun Member

• 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn tìm trên diễn đàn mình xem, nhiều topic chia sẻ kinh nghiệm lắm. Nhưng nếu bị nặng thì tốt nhất nên đến tmv bạn ơi, trị mụn cho triệt để. Chị em trên diễn đàn mình nhiều người qua Kangnam lắm

4. ThuyTien8373

ThuyTien8373 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo mình nghĩ đx bị mụn thì không lên dùng mỹ phẩm nhiều , chính dùng nhiều những đồ đấy lên mặt ngày càng bị nổi mụn nhiều hơn đấy ạ

5. longlong

longlong New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn chọn loại sửa rửa mặt nhẹ nhàng, dịu nhẹ như srm trà xanh nghe, mình thì dùng loại tọa bọt trà xanh not today. sau khi rửa mặt bạn bôi kem trị mụn not today rồi bạn nhớ uống nhiều nước để cơ thể bên trong thải độc tố nhé.

6. tikio

tikio New Member

• 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình dùng loại srm ít kiềm và ít xà bông nhất có thể.

7. Đào Thanh Hằng

Đào Thanh Hằng New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thấy nhiều chị chia sẻ về lương y chữa mụn bằng đông y nguyễn hường chữa hiệu quả , không biết như mình bị mụn nặng và thâm mặt thì chữa ở đây có khỏi được không ạ ,

8. Thanh Heo

Thanh Heo New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình da cũng nhờn, nhiều dầu nên rất dễ bị mụn. Đặc biệt là các loại mụn liti và mụn bọc. Xong qua tìm hiểu mình dùng sản phẩm trị mụn của GM White thấy hiệu quả rõ rệt luôn. Mụn giảm hăn, ngoài ra mình được qua Spa tư vấn về chăm sóc da miễn phí thấy rất hài lòng. Bạn có thể tham khảo nhé

9. Trần Thị Hồng

Trần Thị Hồng New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nghĩ lại trước bị mụn mà thấy sợ cả nhà ah , hồi đấy e bị mụn nhiều lắm gần như kín hết mặt nhưng khổ lỗi vấn đề là e bị mụn mủ nhìn to sợ lắm e chạy chữa rất nh noi mà vẫn không khỏi mãi sau này tìm hiểu thì biết đến trên hà nội có lương y nguyễn hường lên e tìm hiểu và gọi điện đặt lịch khám ơn trời may quá sau mấy tháng kiên trì thì e đã khỏi hoàn toàn và e cũng giới thiệu cho nhiều bạn đến đây lắm

10. andrenastt

andrenastt New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị thử cách này đi hiệu quả lắm đấy Rau diếp cá là loại rau được sử dụng trong các bữa ăn hằng ngày của các gia đình. Ngoài ra, do diếp cá chứa các hoạt chất giúp kháng khuẩn nên sát trùng và làm lành vết thương rất tốt, được dùng chữa các vết thương ngoài da, đặc biệt là trị mụn vô cùng hiệu quả.

11. xauxi676

xauxi676 New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có thể rửa mặt thật sạch bằng nước ấm, và lấy hỗn hợp đã được trộn đều từ mật ong và bột yến mạch đem thoa đều lên mặt bằng chuyển động tròn và để trong vòng 10 phút. mìn áp dụng cách này rồi đấy ạ .

giangloan654 thích bài này.

12. lanminh6655

lanminh6655 Member

• 163 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Da mặt bạn bị nhờn và mụn thì da bạn là da nhạy cảm đó, nên có sử dụng kem dưỡng gì thì nên test thử lên tay trước nhé! Không thì sẽ dễ dị ứng lắm!

13. giangloan654

giangloan654 Member

• 172 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình đồng ý với công thức chăm sóc da này cho da nhờn ạ! :)