Nhổ răng sâu hết bao nhiêu tiền vậy cả nhà?

Nhổ răng sâu hết bao nhiêu tiền vậy cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. ngân xuyến

ngân xuyến New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 826 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Tình hình là em đang bị hai cái răng hàm sâu nó hành hạ, đau lắm mà ăn uống thì khó khăn. Em muốn tống cổ nó đi nhưng nhổ răng sâu hết bao nhiêu tiền vậy?

Khổ không thể tả được cả nhà ak :( răng nó đau nhức phát điên người... mấy nay em bận không đi nhổ răng được. Ăn không ngon ngủ không yên, dứt công việc ra mà đi nhổ răng sâu thôi. Cơ mà bây giờ nhổ răng sâu hết bao nhiêu tiền? Chị em bảo cách đây 2 năm bà ý nhổ có hơn trăm bạc, nghĩ cũng rẻ nhưng mà 2 năm rồi chắc gì còn cái giá đấy chứ hic.
    Mọi người biết chia sẻ cho em, mà em ở khu vực láng nên nhổ răng ở đâu thì ổn ak?

2. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

nhổ răng sâu tầm 500 đổ đi thôi b, b ở láng thì ra ngã tư sở ý mình thấy chỗ đó nhiều nha khoa lớn mà

3. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nhổ răng sâu cũng đắt gớm nhỉ :) ngày trươc nhổ răng có 100k hay là ở nha khoa lớn thì giá cao hơn à mấy bác

mylinh thích bài này.

4. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cứ chỗ nào uy tín thì làm chứ tiền nong quan trọng gì :D mà nhổ răng sâu bao lâu thì trồng được răng mới vậy b

5. nhungnguyen

nhungnguyen Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

chắc cũng phải mấy tuần sau mới trồng răng mới được chứ không trồng được luôn đâu b

6. ngân xuyến

ngân xuyến New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có mấy năm mà giá tăng nhanh nhỉ nhưng chắc giá chung rồi :) e ở mạn chỗ xã đàn thì nhổ răng ở đâu được ạ :D chứ răng em đâu buốt quá

vietanhhy thích bài này.

7. vietanhhy

vietanhhy Member

• 86 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

em thấy nha khoa hoàn mỹ vs á âu được mọi người nhắc đến nhiều không biết dịch vụ bên này thế nào nữa