Nâng mũi ở đâu đẹp nhất?

[Nhờ tư vấn] Nâng mũi ở đâu đẹp ạ?

Chia sẻ trang này

1. tranminhhoa

tranminhhoa New Member

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 1,822 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Chào các chị. E mới tham gia vào diễn đàn. Tình hình là em đang muốn đi nâng mũi nhưng chưa biết địa chỉ, phẫu thuật nâng mũi ở đâu đẹp cả. E băn khoăn quá. E cũng có tham khảo vài nơi nhưng thấy chỗ nào cũng công nghệ na ná như nhau, tư vấn thì cũng tư vấn na ná nhau, còn ko biết thực hư tay ngề ra sao.
    E thấy bây giờ nâng mũi S line 3D đang mới, thấy nhiều ng khen quá. mũi e sống mũi bị tẹt, nhìn thấp lắm. e muốn cải thiện cho cao hơn. nhưng e thấy nhiều người nâng mũi xong nhìn lại cao quá, giả giả thế nào ấy, nhìn hơi cứng. rồi nhiều ng bị lệch nữa. cái mặt tiền, mà bị hỏng thì nguy. nên e lập topic nhờ chị e tư vấn, xem chỗ nào nâng mũi đẹp, nhìn tự nhiên thì mách giùm e với ạ. E mong nhận đc chia sẻ thực sự của các chị chứ ko phải là ở bên thẩm mỹ viện vào nói tốt đâu ah. :)

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

e cũng hay nge nói cắt cánh mũi cơ mà sline thường vs s line 3d thì khác nhau chỗ nào ko biết c nhỉ? e ngĩ nâng mũi quan trọng là chọn bsi có kinh nghiệm ấy chị ah. thấy có bsi Phương, BSi Hùng nâng mũi cũng có tiếng c ah.

3. HaMy

HaMy New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình biết thì S line 3D khách hàng được lựa chọn và xem trước hình ảnh chiếc mũi của mình sau khi phẫu thuật đấy bạn ạ

4. TuTuyet

TuTuyet Member

• 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo một trong những địạ chỉ nâng mũi đẹp ở đây nhé: Nâng mũi ở đâu đẹp