Nhờ tư vấn nâng ngực

Nhờ tư vấn nâng ngực

Chia sẻ trang này

1. demenn

demenn New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 977 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Em chào mọi người! Em muốn xin ý kiến các chị em tư vấn giúp em về nâng ngực, em có nghe nói về nâng ngực bằng mỡ tự thân, nâng ngực bằng túi nước biển rồi bằng gel gì bla bla ... Mới gần đây em biết là có thêm nâng ngực sa trễ bằng chỉ thẫm mỹ gì nữa, em vô tình đọc được bên page BV Thanh Vân. Rồi bây giờ nhiều như vậy thì em phải làm cái nào đây, có chị nào nâng ngực sa trễ bằng chỉ chưa, nói cho em nghe với, tại em nghe hơi lạ lạ, em mới để giành được khoảng 10tr rồi. Chị nào nâng ngực rồi tư vấn hộ em với ! Với mấy chị thấy bên BV Thanh Vân thế nào?

2. nynguyen99

nynguyen99 Member

• 244 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thanh Vân thấy có chị Ngọc Huyền làm bên đấy cũng đẹp lắm chị ạ. Em cũng đang tham khảo Thanh Vân đây ạ

3. Bùi Trang

Bùi Trang New Member

• 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tớ thấy bên tmv kangnam có pp nâng ngực bằng túi ngực nano chip hiện đại lắm bạn, bạn tham khảo thêm bên đó xem

4. thientuyha

thientuyha New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên bệnh viện Thanh Vân có bác sĩ Thanh Vân làm ổn lắm bạn, có gì bạn cứ qua đó để bsĩ tư vấn thêm nha chứ tìm hiểu qua mạng dễ bị hoang mang lắm bạn ơi

5. TTTM The Sun

TTTM The Sun Member

• 50 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng ngực bằng chỉ này hôm nay e cũng mới được nghe thấy đó ạ! :( Vì phổ biến là nâng ngực bằng mỡ tự thân và nâng ngực bằng túi ngực thôi ạ!

6. minakonoai

minakonoai Member

• 98 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy nhiều bạn làm rồi, nâng ngực bằng chỉ ấy. còn bên bệnh viện thẩm mỹ thanh vân thì nang ngực uy tín rồi nhưng mình không chắc là có nâng ngực bằng chỉ không