Những điểm tuyệt vời không thể bỏ qua khi du lịch Pháp

Những điểm tuyệt vời không thể bỏ qua khi du lịch Pháp

Chia sẻ trang này

1. Ngọc Thảo

Ngọc Thảo Member

• 87 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

• 5,473 Lượt xem

• 30 Lượt trả lời

2. Đoàn Minh Châu

Đoàn Minh Châu Member

• 60 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ao ước một lần được đặt chân tới nơi đây

3. quynhngo178

quynhngo178 Member

• 87 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nếu có dịp hãy đến Alsace để thưởng thức rượu nho và đặc sản flammkuchen nóng giòn tại đây nhé và đừng quên ghé ngang Colmar và Strasbourg ( ngày xưa thuộc Đức)

Colmar có Petite Venice - tiểu Venice- kiểu Venice trên cạn của Pháp còn Venice thật nằm trên biển của Ý
    Strabourg có Petite France - nước Pháp nhỏ- theo cách gọi cho 1 căn bệnh ( hay 1 bệnh viện chữa loại bệnh này của quân lính Pháp) nên dc người Strasbourg gọi là Nước Pháp nhỏ.

Lần sau trở lại mình sẽ đi hết cung đường rượu vang nổi tiếng này. Có ít ảnh đi hồi năm ngoái share các chị em xem ^^

[​IMG] [​IMG]

4. Trần Minh Tú

Trần Minh Tú New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2 mẹ con dễ thương quá trời, bé nhìn cưng quá chị ơi

5. bird_in_love

bird_in_love Member

• 88 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

cả gia đình đi chơi luôn à chị ơi , vợ chk em cũng đang dự định giắt 2 cháu nhà qua pháp du lịch mà đang k biết cả gia đình thì xin visa với nên đi những đâu thì hợp lý chị nhỉ

6. Vy Phương

Vy Phương Member

• 87 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

sao ko nhờ cty du lịch họ làm cho chị. Trả phí dịch vụ thôi

7. Huỳnh Hồng Yến

Huỳnh Hồng Yến Member

• 89 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em cũng hóng vụ đi Pháp bữa giờ, thấy các chị cứ nhắc Tugo không biết là tour bên ấy thiết kế ra sao, có chất lượng không. Nhất là vụ visa, em sợ đóng tiền rồi mà visa bị loại thì sao chị?!?

8. thuyvy1678

thuyvy1678 Member

• 95 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cảnh đẹp mê ly luôn chị ơi!!! Nhìn thích quá, muốn đi dễ sợ à

9. roserose_1754977

roserose_1754977 Member

• 79 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Share cho mấy mẹ. Một trong những góc chụp tháp Eiffel Paris nổi tiếng là từ quảng trường Trocadéro nhìn xuống. Nhưng ở đây thường rất đông du khách, nên muốn chụp ảnh đẹp không người thì phải đi sớm, mùa hè buồi sáng từ khoảng 6:00-8:30am là đẹp nhất nha các mẹ

10. ngoc_thaobbe

ngoc_thaobbe Member

• 74 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bên tugo có hoàn tiền lại cho ai bị rớt visa đó, mà trường hợp này hiếm lắm, tại đã đăng kí visa theo tour thì tour chắc chắn phải đkí cho mình đậu rồi, tour mới có khách chứ :)) . em cũng hay nghe mấy chị công ty khen tugo nhiều mà chưa có điều kiện đi nước ngoài bao h nên hông rõ lắm ?

11. vyvydang_1102

vyvydang_1102 Member

• 82 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mình đi đúng chỗ này, vào sáng luôn cơ mà hôm đó mưa nên ảnh xấu xế quá chứ ko up lên khoe mấy mẹ rồi

12. bird_in_love

bird_in_love Member

• 88 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em có đăng kí đi tour hàn của tugo rồi nè, nói chung ok đó mấy chị, hdv lại hài hước, đẹp zai nữa chớ.
    hihi

13. quynh_lylan

quynh_lylan Member

• 94 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ở đây quá đông luôn- đi buổi sáng thì vắng hơn chút nhưng Paris nhiều mây, trời chưa nắng và bầu trời chưa xanh vào buổi sáng, nhưng ảnh chụp không bị ngược sáng. Buổi trưa và chiều background đẹp thì lại ngược sáng, co tấm hắt sáng thì ảnh mới đẹp nhưng khổ nỗi dân du lịch cầm điện thoại theo thì ai mang theo đầy đủ các thiết bị cơ chứ- nếu cần ảnh đẹp thì chắc chắn mấy chị em nên dùng máy cơ và nhờ những ng chuyên nghiệp

14. annguyen_ngoc146587

annguyen_ngoc146587 Member

• 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Một chút về Paris ko vội vàng ko hối hả cảm giác bình yên , một Paris tuyệt đẹp những kiến trúc ngắm ko biết chán đi ko biết mỏi chân , hãy đến Paris một lần trong đời để cảm nhận về nó

15. Võ Lê Tuyết Trâm

Võ Lê Tuyết Trâm Member

• 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu không có nạn móc túi và giật dọc thì Paris thật sự là tuyệt vời!

16. Bích Ngọc Võ

Bích Ngọc Võ Member

• 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

tiết trời đẹp thế chị, chị đi vào tháng nào vậy ?

17. annguyen_ngoc146587

• 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

cái này mình đi theo tour của tugo, mới đi giữa tháng 8 này đây, thời tiết mát mẻ lắm

18. Võ Lê Tuyết Trâm

Võ Lê Tuyết Trâm Member

• 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tour đó đi được không bạn ơi ? mình thấy tour bên đó rẻ quá ko biết chất lượng có tốt k ? nghi ngờ quá đi

19. Bích Ngọc Võ

Bích Ngọc Võ Member

• 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

có hả chị, tưởng mấy nước văn minh vậy ko có hoặc rất ít mấy tệ nạn chứ :(.

20. annguyen_ngoc146587

• 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

tour tugo được đó em chất lượng cam kết đúng như trên web nè, lịch tour điểm đến cũng hấp dẫn nữa, hdv đẹp zai bao hài hước luôn