Những điều cần lưu ý khi đăng kí tour và chất lượng dịch vụ tour, mấy chế cho em vài lời khuyên với. | Page 2

Những điều cần lưu ý khi đăng kí tour và chất lượng dịch vụ tour, mấy chế cho em vài lời khuyên với.

Chia sẻ trang này

1. vyvydang_1102

vyvydang_1102 Member

• 78 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Berlin, Munich, Neuschwanstein. Nghe nói đây là ba địa điểm du lịch nổi tiếng bên Đức, e mới nhìn hình thôi mà đã mê mẩn với vẻ đẹp nguy nga lộng lãy của những nơi này rồi. Nếu chế có ghé qua nhớ chụp nhiều nhiều hình về cho mn chiêm ngưỡng nhé :D

2. anh_hongnguyen

anh_hongnguyen Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em cũng mong là như vậy mẹ à chứ gặp bọn lừa đảo thì e không biết làm sao luôn.

3. anh_hongnguyen

anh_hongnguyen Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nếu vậy nhà em quyết định đi Đức luôn kk. Em nghe đánh giá của mấy mẹ về Tugo cũng khá an tâm nên em cũng thêm một phần đỡ phải lo lắng kk

4. yuritrinhthao

yuritrinhthao Member

• 52 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Có mẹ nào review cho e vài món ngon bên Đức không ạ. Thấy nền ẩm thực bên đó cũng khá đa dạng mà chưa biết món ăn ra sao

5. ngoc_thaobbe

ngoc_thaobbe Member

• 73 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nghe mấy ông bảo bia với xúc xích Đức thì tuyệt khỏi bàn :)) còn món ăn khác thì mình đây cũng chưa biết đến ( lót dép chờ review) :))

6. Ngọc Thảo

Ngọc Thảo Member

• 81 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mình thì mình chỉ biết mỗi món Rote grütze của Đức thôi. món này được làm từ những loại quả mọng như việt quất, mâm xôi hay dâu tây kèm thêm với món này là sốt vanilla hoặc sữa chua nên vì thế rất tốt cho da cũng như vẻ đẹp của phụ nữ chúng ta.

Bích Ngọc Võ thích bài này.

7. Bích Ngọc Võ

Bích Ngọc Võ Member

• 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bên đấy đo ăn mắc thoi roi. Vị rất béo, vì o xứ lạnh ngừoi ta toàn ăn fomat, sữa, ăn ko quen. Nếu sang Paris thì nên qua district 13 co' bán đo ăn VN đấy ạ

8. vyvydang_1102

vyvydang_1102 Member

• 78 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

9. annguyen_ngoc146587

annguyen_ngoc146587 Member

• 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ráng lên mẹ ơi kk ở VN hè nóng lắm có cơ hội du lịch Châu Âu cho mát chưa kể tha hồ mà mua sắm mỹ phẩm nữa chứ hehe