Các chị ơi nhuộn tóc ở đâu đẹp nhỉ?

Nhuộm tóc ở đâu đẹp các chị nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Lê Uyển Nhi

Lê Uyển Nhi New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 41,610 Lượt xem

• 43 Lượt trả lời

2. Jily

Jily Active Member

• 343 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mình đang định đến Khánh Vĩnh Hoàng,hay Được ở Đinh Tiên Hoàng, có mẹ nào đến đó chưa?

3. ThuyQuynh

ThuyQuynh New Member

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

4. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Hay các bạn tự nhuộm tóc tại nhà theo cái clip này đi, mình thấy cũng đơn giản, làm theo cũng dễ mà

5. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Đừng vội nhận xét đơn giản khi xem clip bạn ạ, trong clip toàn người làm nhiều rồi nên mới đơn giản thế chứ mới làm lần đầu thì ko đơn giản thế đâu

6. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt thử ra Tochanquoc.com xem, chỗ này làm cũng tốt đấy. Đừng nên tự nhuộm ở nhà, kẻo lại hư tóc đấy

7. myhanhxv

myhanhxv Member

• 186 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

bạn Ngọc Anh nói đúng đấy, mình mà tự nhuộm thì màu lên ko đều, chỗ đậm chỗ nhạt sẽ xấu lém ý.
    tốt nhất để tiết kiệm chi phí thì bạn có thể tự mua thuốc nhuộm, sau đó mang ra hàng nhờ thợ nhuộm cho. trc mình hay làm như thế lắm.

8. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Tự mua xong mang ra hàng sợ họ ko thoải mái, tốt nhất là ra hàng làm từ A đến Z luôn bạn ạ, ở hàng họ pha mầu cũng chuẩn hơn mình mà
    Có thể bạn quan tâm:
    >>> Cắt tóc nam ở sài gòn
    >>> Địa chỉ cắt tóc nữ đẹp ở hà nội

9. Miki

Miki Member

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn biết địa chỉ ở đâu ko bạn? Chỗ này tên cửa hàng là tên website luôn đó hả?

10. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Chỗ này ở Xã Đàn thì phải, có hôm đi qua mình thấy cái biển có tên website này.

11. Hạ Thu Lê

Hạ Thu Lê New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bạn muốn có mái tóc nhuộm đẹp thì nên xem xem màu nào hợp với làn da của bạn nhé, nên đến các salon tóc nhờ họ tư vấn cho là hay nhất

12. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Màu thì có màu nâu và hạt dẻ thôi bạn, mọi người chủ yếu nhuộm 2 màu đó thôi chứ ko có gì nhiều đâu

13. Nam Phương

Nam Phương Member

• 216 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Salon Tóc Hàn Quốc nhuộm cũng đẹp lắm, nếu bạn nào ở gần khu đó thì qua đó là hợp lý nhất. :D Mình cũng qua đó nhuộm tóc màu hạt dẻ 1 lần rùi, đẹp lắm

14. namlun

namlun Member

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

15. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Ở đây tầm 600-700k thì phải bạn ạ. :) Mình thấy như vậy cũng đâu đắt lắm

16. hoaithu

hoaithu Active Member

• 127 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ngày trước còn là sinh viên tớ cũng từng mua thuốc về rồi đứa này nhuộn cho đứa kia xong tó lên màu linh tinh không đều,loang lổ như kiểu chó đốm ấy :D bây giờ cho tiền tớ cũng chẳng dám mà tochanquoc ở chỗ nào bạn?có ổn không?

17. capuchinond

capuchinond New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ mới nhuộm tóc bên đó hôm đầu tháng mà,giá hơi đắt tí nhưng thuốc có nguồn gốc và thương hiệu nên bạn cứ yên tâm.tớ mới nhuộm màu đỉ rượu vang hết 1tr tóc bóng khỏe mà mượt mà lắm

18. thequan

thequan New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bên đó chắc có dv làm tóc nam đúng k?tóc của bạn 1 triệu chắc tóc mình nửa triệu nhỉ?không biết có ảnh hưởng da đầu không?

19. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Sao chủ thớt không cắt phần úa vàng đó đi vè để nuôi tóc tự nhiên cho đẹp lại có sức sống chứ nhuộm mãi hỏng hết tóc mà có khi còn hại da đầu ấy chứ

20. capuchinond

capuchinond New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có chứ bác,hic nửa triệu hay 1 triệu e cũng k rõ bác đến đó làm là biết,ở bên đó người ta dùng thuốc chuẩn vs lại mấy thợ bên đó làm cẩn thận lắm nên bác cứ an tâm nhé