Niềng răng móm bao nhiêu tiền cả nhà?

Niềng răng móm bao nhiêu tiền cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. thanh hà nguyễn

thanh hà nguyễn New Member

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 526 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Em đang có nhu cầu đi niềng răng móm nhưng băn khoăn lắm niềng răng móm bao nhiêu tiền ? Kinh phí có hạn nên em muốn cả nhà giải đáp cho em với ak.

Mà tiện đây cả nhà cho em hỏi niềng răng móm như thế nào ak? Em vẫn chưa hình dung ra ak. Giờ em muốn niềng răng móm nhưng chưa biết chi phí ra sao. Cả nhà tư vấn giúp em niềng răng móm bao nhiêu tiền nhé.
    Em cảm ơn!

2. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Giá từ 25-80 Triệu bạn à mình thấy niềng răng mắc cài thường cũng ổn rồi chứ những loại kia thấy đắt quá

3. nhungnguyen

nhungnguyen Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

chi phí niềng răng cũng còn phụ thuộc vào loại mắc cài b chọn nữa nhưng mình thấy dùng loại mắc cài kim loại cũng ổn rồi

thanh hà nguyễn thích bài này.

4. thanh hà nguyễn

thanh hà nguyễn New Member

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vì kinh phí có hạn nên mình cũng chỉ muốn sử dụng loại bình thường thôi ạ, mắc cài kim loại giá như nào? B tư vấn giúp mình đi

5. catnho

catnho Active Member

• 296 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

bét nhất cũng phải tầm 25tr đó :) đó là loại niềng răng mắc cài inox thường thôi b

chaudo thích bài này.

6. chaudo

chaudo Active Member

• 135 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chủ thớt nên xác định trước là niềng răng sẽ tốn kém đi :( mà nếu tình trạng răng của chủ thớt phức tạp hơn thì còn vất vả vs chi phí cao hơn đó

7. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

thế thì đi khăm khám đi chứ ngồi đoán già đoán non như này làm sao mà bắt được bệnh

haiyendoan thích bài này.

8. haiyendoan

haiyendoan Active Member

• 140 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

vào web của nha khoa nào đấy :( có bảng giá đầy đủ và cụ thể luôn, khỏi phải lăn tăn về giá cả