Niềng răng sứ thẩm mỹ giá bao nhiêu tiền?

Niềng răng sứ thẩm mỹ giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. Nga Bống

Nga Bống New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8,241 Lượt xem

• 40 Lượt trả lời

Niềng răng sứ giá bao nhiêu thì hợp lí vậy cả nhà? Em đang muốn đi làm ngay cái hàm răng 9630 của em đây, nhưng lại không biết giá dịch vụ này chính xác là bao nhiêu nữa. Tìm kiếm thì mỗi nơi nói một giá khác nhau, chỗ đắt chỗ rẻ nên em không biết phải làm thế nào. Làm đắt thì sợ bị hớ, mà làm rẻ thì sợ không còn răng mà ăn. Ai biết thì chia sẻ giúp em với......

2. Thảo Mai9x

Thảo Mai9x Member

• 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giá niềng răng sứ thẩm mỹ cũng phụ thuộc vào nhiều yếu tố đó bạn, mình cũng đang tìm hiểu nhưng nhiều nơi họ không ghi rõ chính xác giá, chỉ có bên nha khoa hoàn mỹ họ nói giá trọn gói từ 35-50tr tùy từng loại thôi

3. Bảo Chi

Bảo Chi Member

• 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uả, có niềng răng sứ thẩm mỹ à, lần đầu tiền mình nghe nói đến loại này. Cũng phải ngó vụ này xem thế nào mới được:D:D chưa nghe đến bao giờ đâm ra lại tò mò:p

4. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Member

• 62 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng chỉ nghe nói đến trồng răng sứ thẩm mỹ chứ chưa nghe đến niềng răng sứ thẩm mỹ bao giờ, cũng hóng vụ này xem thế nào:D:D

5. Phương Candy

Phương Candy Member

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Niềng răng sứ thẩm mỹ hình như là tên gọi khác của niềng răng mắc cài sứ đó mọi người. Nhiều người cứ nghĩ 2 loại này khác nhau, trước mình cũng không biết đến lúc đi hỏi ra mới biết ý. Thấy bảo loại này cũng rẻ nhưng không phù hợp với những người hay vận động mạnh đâu.

6. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

minhtamnd thích bài này.

7. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Niềng răng khay trong eCligner giờ đang hot đấy chủ top, bên paris giá của nó từ 80-120 củ luôn, chẳng ai phát hiện ra mình niềng răng luôn ah nhưng giá của nó hơi chát nên chủ top có thể tham khảo thêm nhé

trương phương dung thích bài này.

8. trương phương dung

trương phương dung Member

• 64 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

oài đắt thế :))) e chẳng dám bỏ ra 1 đống tiền để xài loại niềng răng khay trong này đâu hic e để tiền đầu tư cái khác sinh được lời

9. khanhngoc

khanhngoc Member

• 85 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

niềng răng kim loại thường mỗi lần cười cũng ngại lắm, lên hình nụ cười tối om :) nói chung mấy người niềng răng thường thì ít khi cười lắm

thuhonghd thích bài này.

10. thuhonghd

thuhonghd Member

• 76 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

xác định luôn là niềng răng kim loại thường thì khá vướng víu và anh hưởng đến thẩm mỹ cũng như phát âm. Nhưng mà giá thành lại rẻ

thuhagt thích bài này.

11. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

thời gian đầu đeo niềng nói hơi khó nghe chút nhưng rồi dần sẽ ok chứ ko đáng lo đâu, đằng nào cũng mất thời gian đeo niềng gần 2 năm thôi loại gì tiết kiệm là ok

lanhuong.tp thích bài này.

12. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 231 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

chỉ có niềng răng kim loại thường là giá mềm nhất thôi nhưng nó dễ bị bong tuột và kiêng kỵ nhiều loại đồ ăn cứng, dai, dính khi đang niềng răng

13. truongquynh

truongquynh Active Member

• 119 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

e trai e mới niềng bọc sứ bên nha khoa paris hồi tháng 1, mới niềng được 3 tháng mà nó bị sụt cân một cách thảm thương luôn các c ah :( trong khi e muốn giảm cân cũng ko được. pải chăng ai niềng răng cũng bị sụt cân ah

sún yêu thích bài này.

14. sún yêu

sún yêu Member

• 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

có ai tham dự ngày hội tư vấn niềng răng ở 39 quang trung hôm 15/4 với e thì đăng kí đi chung cho vui
    được ưu đãi 10% niềng răng mắc cài với 15% niềng răng khay trong
    ah mà đi tham dự còn được bốc thăm may mắn mà ai cũng được tặng 1 voucher chăm sóc nha chu đó

vietanh thích bài này.

15. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

e là chẳng bao giờ may mắn khi bốc thăm trúng thưởng luôn hic :(
    đăng kí thế nào c ơi, e cũng muốn đăng kí đi để coi trường hợp của e trai e có niềng răng được ko

16. linhchind

linhchind Active Member

• 102 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

e nghe giá tiền mấy loại niềng răng thấy mà choáng lun đó mấy chị :((( niềng răng mà cũng có loại hơn 100 củ chứ ai mà có tiền xài chứ

Phượng Kendy thích bài này.

17. Phượng Kendy

Phượng Kendy New Member

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhiều người vẫn xài đó nàng :p vì nó đáng đồng tiền bát gạo
    nếu ko thích xài loại hơn 100 củ thì xài niềng răng kim loại thường ấy chỉ tầm hơn 30 củ thôi

nanand thích bài này.

18. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

đằng nào mà chẳng mất 1-2 năm đeo niềng thôi tiết kiệm cứ đeo niềng loại thường ấy :D chứ những loại hẳn 100 củ thì mắc quá trời

19. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Đúng là giá thì mỗi nơi nói một giá khác nhau, chỗ đắt chỗ rẻ thật nhưng mn cũng nên nhớ tiền nào của ấy, rẻ quá thì đừng có mà ham :D đừng có để mất tiền oan

thạch thảo thích bài này.

20. thạch thảo

thạch thảo New Member

• 25 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

rẻ quá đúng là chẳng ai dám làm thật vì bt mình thấy niềng răng kl nó cũng rơi vào 30 củ rồi chứ ít gì đâu

nhungnguyen thích bài này.