Niềng răng thẩm mỹ nên đến chỗ nào thì tốt?

Niềng răng thẩm mỹ nên đến chỗ nào thì tốt?

Chia sẻ trang này

1. vietmy334

vietmy334 Member

• 387 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

• 2,702 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

2. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn ra mấy nha khoa trên đường Giải Phóng, đối diện bệnh viện Răng Hàm Mặt đi, ở đó nhiều nha khoa tốt, có lẽ bạn làm ở đó là hay nhất

3. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

trc bạn mình làm dịch vụ niền răng ở nha khoa HOàn Mỹ. thấy bạn mình khen ở đấy làm tốt, có chế độ bảo hành dịch vụ hẳn hoi. mà đợt bạn mình làm đang có đợt khuyến mại, nên lại đc giảm giá những 20% đấy. mẹ nó đến đó tư vấn thử coi.

4. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn nhầm rồi, chỗ đó đối diện bệnh viện Tai mũi họng bạn ạ. Ở đường Giải Phóng cũng có trung tâm nha khoa tốt lắm, chỗ cạnh trường ĐH Bách Khoa ấy

5. Hằng Thanh

Hằng Thanh New Member

• 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có nha khoa mang thương hiệu Happy Smile gì đó nổi tiếng lắm, bạn chủ top thử tìm hiểu nha khoa này xem.

6. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình thấy ở HN có chuỗi nha khoa Hoàn Mỹ làm tốt lắm, bạn thử qua đó xem. Nghe đâu ở Xã Đàn đấy

7. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trước cô bạn mình niềng răng ở phòng khám nha khoa gần trường ĐH Bách khoa trên đường Giải Phóng, sau này chỗ đó chuyển lên phố Hàng Tre rồi, chỗ này nghe nói làm cũng tốt lắm. Cô bạn mình niềng xong rồi mà, răng ổn định rồi

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Nha khoa Hoàn Mỹ trên Xã Đàn làm cũng tốt lắm đó các bạn ạ. Dạo này họ đông khách lắm

9. PhươngMaiChi

PhươngMaiChi Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Niềng răng thẩm mỹ mình thấy ra mấy bệnh viện răng hàm mặt cũng được, nha khoa bây giờ nhiều bác sĩ tư mở không được đảm bảo đâu, không tìm hiểu kĩ có khi lại xấu hết cả hàm răng.

10. Cúc Trần

Cúc Trần Member

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn tham khảo ở nha khoa hoàn mỹ với nha khoa quốc tế á châu xem, mình thấy 2 nơi này nhiều người khen nhất đấy.

11. berycute

berycute Member

• 46 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Nha khoa quốc tế Đại Thế giới Mẹ ơi. Nhiều bs lâu năm và có kinh nghiệm lắm. Nha khoa Lớn nữa.

12. Trang Nguyen Thi

Trang Nguyen Thi New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy Nha Khoa Thái Dương ở đối diện nhà Thờ Tân Định Q1 niềng răng tốt, giá lại rẻ và đã niềng con gái 15 tuổi 2 năm trước kết quả tốt. Mà BS Nga giỏi lại tận tình hướng dẫn vệ sinh răng miệng khi niềng răng chống sâu răng và lại còn có chương trình Niềng răng trả chậm cho con mình được trả chậm tiền niềng răng 6 tháng nữa nên nói chung là đỡ áp lực tiền bạc.

13. hoahongxula

hoahongxula New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có đứa bạn đang làm ở đây, thấy thay đổi nhiều mà cũng ham làm quá

14. Angela

Angela Active Member

• 138 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mình bị hô hay bị khấp khểnh vâyj??

15. Daebak

Daebak Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nếu không sai khớp lệch hàm thì niềng làm chi hả chị??> cũng nhiều rủi ro chứ ko phải đơn giản đâu ạ

16. HoaNguyen1293

HoaNguyen1293 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giờ có nhiều nha khoa niềng răng thẩm mỹ lắm. Bạn nên tham khảo thông tin về bác sỹ trực tiếp niềng răng cho mình thay vì việc tìm hiểu về nha khoa nào niềng răng được. Vì nếu cùng 1 nha khoa có 2 bác sỹ niềng răng thì kết quả chưa chắc đã giống nhau

17. hoatrang8901

hoatrang8901 Active Member

• 230 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

nha khoa mang thương hiệu Happy Smile gì đó nổi tiếng lắm, bạn chủ top thử tìm hiểu nha khoa này xem.

18. thanthuong

thanthuong New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

jo nhiều chỗ làm uy tín lắm đó bạn