Nk Quốc Tế Đại Thế Giới ở Đà Nẵng có tốt không ?

Nk Quốc Tế Đại Thế Giới ở Đà Nẵng có tốt không ?

Chia sẻ trang này

1. khanhhadn

khanhhadn New Member

• 11 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

• 2,662 Lượt xem

• 19 Lượt trả lời

Các mom ơi, em thấy bên nk Đại Thế Giới đang đăng chương trình giảm giá mừng ngày 8/3 trên facebook nên vào xem. Thấy trang thiết bị hiện đại lắm, bằng cấp bs họ cũng đăng lên để mọi người xem. Nhưng không biết ai đã từng điều trị ở đây rồi cmt cho em với để em đến làm răng mà ko phải suy nghĩ nữa ạ?

2. huynguyen90dn

huynguyen90dn Member

• 28 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Ở ĐN có NK Quốc Tế Đại Thế Giới, Nk Thẩm Mỹ Đà Nẵng,... là những Nha khoa chuyên cắm implant và phục hình sứ thẩm mỹ. Nếu đã làm ở đây thì quá yên tâm rồi mom à

kimanhhuynh thích bài này.

3. kimanhhuynh

kimanhhuynh New Member

• 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy bs ở Nk QT Đại thế Giới rất có tâm với bệnh nhân và cũng có chuyên môn cao nữa. Cho dù giá có rẻ hay mắc hơn một chút nhưng cái quan trọng là y đức của bác sĩ, mình đánh giá cao điều đó ở nk này.

vebenem, phanbao123 and trangtran2015 like this.

4. trangtran2015

trangtran2015 New Member

• 25 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hình như nk này ở 293 Hải Phòng chỗ đối diện nhà Ga Đà Nẵng phải không mom nhỉ? Mình thường xuyên đón con đi học ngang qua thấy đông khách lắm. bình thường thì mình cũng không mấy để ý mà dạo này có cái răng sâu gây đau, có lẽ nên đến khám xem thế nào.

vebenem thích bài này.

5. trangtran2015

trangtran2015 New Member

• 25 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chương trình giảm giá 8/3 còn áp dụng không chủ top, cho em hỏi với ạ?

kyanhnguyen and vebenem like this.

6. phanbao123

phanbao123 Member

• 47 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

NK Thẩm Mỹ Đà Nẵng cũng tốt lắm bạn, bạn cứ ghé 2 nk tham khảo về giá cả xem sao.

7. anphat

anphat Member

• 35 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Làm tốt hay không thì mình chưa biết. Nhưng ở đây hoành tráng thật, chỉ sợ giá cao hơn nơi khác.

vebenem thích bài này.

8. vebenem

vebenem New Member

• 9 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

NK nay hien dang co chuong trinh giam gia cho nguoi Da Nang, Sinh vien, Giao vien, Gd kho khan,... do cac mom. Em đi big C thấy họ đăng biển ngay quầy tính tiền luôn nè.

9. vebenem

vebenem New Member

• 9 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn có đến nk Đại Thế Giới làm răng ko>?

kyanhnguyen thích bài này.

10. kyanhnguyen

kyanhnguyen Member

• 33 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E bik NK Đại Thế Giới ở 293 Hải Phòng nổi tiếng về cắm implant đạt chuẩn Quốc Tế còn những cái khác thì e ko bik, nhưng nếu implant mà họ đã làm được thì mấy cái kia cũng sẽ làm tốt thoy mẹ ak

11. khanhhadn

khanhhadn New Member

• 11 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thanks cả nhà, em đạ đến nha khoa Đại Thế Giới để tư vấn, kết quả rất khả quan vì bs chuyên môn cao mà tư vấn rất chân thật. Em cũng đã tham khảo về bảng giá và qđ làm răng ở đây. Hiện giờ em đang lắp răng tạm để về ăn nhai xem thế nào: Màu răng rất ok, nhìn thẩm mỹ mà nướu răng ko bị thâm sì, tuy nhiên em có cảm giác khá lạ vì có lẽ là do còn mới nên chưa quen. Bs hẹn về ăn nhai thoải mái sau 3-4 ngày quay lại để gắn kết thúc luôn, hiện giờ là được 2 ngày rồi. Thanks cả nhà 1 lần nữa vì đã chỉ 1 nk tốt

Thu Hien PT thích bài này.

12. Ái Nhân

Ái Nhân Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình muốn niềng răng, không biết nk này có không?
    Hộ khẩu Đà Nẵng có đc giảm giá không?

Thu Hien PT thích bài này.

13. Kim Ngân HT

Kim Ngân HT New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nk này nhiều bs trẻ nhưng điều trị tốt,trình độ rất ok, phục vụ chu đáo mà có điều đợi lâu quá. Mình đến khám và tư vấn thôi mà phải đợi 45p mới đến lượt. Mấy bé lễ tân nói có người phải đợi cả tiếng vì trúng ca phẫu thuật imlant gì đấy mất thời gian lâu

14. Pam

Pam New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi chị thực hiện chụp sứ thẩm mỹ hay sao ạ?
    Em tính làm hàm trên mà em đắn đo quá. Chị cho em hỏi chức năng ăn nhai bình thường chứ ạ, có bị mất cảm giác hay hôi miệng không ạ? Và cho em hỏi chị làm hết bao nhiêu vậy ạ?

15. langthamminhanh

langthamminhanh New Member

• 27 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

cái này mình cũng hok rõ nữa. hóng các chị em

16. Thu Hien PT

Thu Hien PT Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nk Đại Thế Giới giảm giá cho người Đà Nẵng đó mom

17. khanhhadn

khanhhadn New Member

• 11 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Hiện tại thì mình đã gắn kết thúc rồi và cảm thấy nhai rất thoải mái. Lúc trước răng mình lộn xộn, hai răng cửa bị lồi ra phía trước, còn hai cái hai bên thụt vào trong nên xấu lắm. Nhưng sau khi làm xong thì mình thấy ok lắm, màu răng tự nhiên, chắc chắn, ko có cảm giác là răng giả. Cho đến bây giờ thì mình thấy rất hài lòng.
    Đây là hình của mình trước và sau khi làm xong, hơi ngại nhưng cũng up lên cho cả nhà xem

Các file đính kèm:

18. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 167 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

mình thấy bà chị mình làm đây rồi khen cũng tốt lắm đó

Heo Mập thích bài này.

19. Heo Mập

Heo Mập Active Member

• 126 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

cái tên kêu thế hok biét