Ở Hà nội chỗ nào tẩy trắng răng uy tín tốt nhất vậy các mẹ ơi ?

Ở Hà nội chỗ nào tẩy trắng răng uy tín tốt nhất vậy các mẹ ơi ?

Chia sẻ trang này

1. ThaoNguyen

ThaoNguyen Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

• 40,423 Lượt xem

• 119 Lượt trả lời

Các me biết tẩy trắng răng ở đâu uy tín và tốt nhất hà nôi thì pm giúp e với. Chả là trc e có đi lấy cao và tẩy trắng răng đôi lần nhưng toàn đến các phòng khám nha khoa thôi cũng chẳng tìm hiểu phòng khám đó làm tốt ko đến làm sau khi làm thì bị ê buốt, chả ăn nóng và lạnh đc, giờ cứ hễ trời lạnh là răng e như sắp rụng khỏi hàm ý. Mẹ nào biết tẩy trắng răng ở đâu tốt hà nội thì giúp em ạ. Thanks các mẹ

Minh Châu 1409 thích bài này.

2. ngocdiephtc

ngocdiephtc Member

• 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ở hà nội nhiều phòng khám nha khoa, nên nói chỗ nào làm uy tín nhất thì cũng khó lắm ah. E ngĩ tuỳ cảm nhận của mỗi người. thấy chỗ nào cơ sở vật chất đảm bảo, thái độ nhân viên nhiệt tình, chuyên nghiệp thì mình làm thôi chị.

ThaoNguyen thích bài này.

3. Chimennho

Chimennho Active Member

• 295 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng ở hà nội bạn có thể tham khảo địa chỉ nha khoa hoàn mỹ nhé. Tất cả các dịch vụ đều cam kết chất lượng và bảo hành tốt. Thường thì tẩy trắng răng moi ng có cảm giác ê buốt khi dùng dồ ăn lạnh hay nóng nhưng đợt mình làm ở nhà khoa HM thì ko có tình trạng trên.

4. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Em vừa cùng c bạn đi tẩy trắng bên nha khoa Hoàn Mỹ c ah, khá là tốt, dù giá hơi mắc nhwung đc cái họ căm kết vụ chất lượng và hiệu quả cho mình c ah. Làm cũng yên tâm, mấy ngày đầu chưa thấy gì, ko biết vài tháng sau có bị gì ko

5. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cái này khá chất lượng, mình cũng làm đây rồi, thích nhât là họ cam kết cho mình. Đợt mình làm còn có nha khoa ngoại nữa.

6. ThaoNguyen

ThaoNguyen Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cám ơn các chị, các mẹ, nếu ở phòng nha khoa ngoài thì làm nguy hiểm lắm, e làm lần mà khiếp vía
    E cũng chưa nghe nha Khoa Hoàn mỹ bj, tẩy trắng răng bao nhiêu tiền mấy c? vì e thấy nha khoa mà đàu tư máy móc là hay nhiều xiền lắm

7. Oanh Ngọc Vy

Oanh Ngọc Vy Member

• 103 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy tẩy trắng răng là dịch vụ đơn giản mà nhỉ, đâu có phức tạp lắm đâu. Mình ko lăn tăn về dịch vụ này lắm, ở đâu làm cũng vậy thôi ah

8. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 280 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình chưa nghe tên nha khoa Hoàn Mỹ ở trên bao giờ, mà mình cũng nghĩ đây là dịch vụ đơn giản mà, nha khoa nào chả làm đc, đâu cứ phải nha khoa Hoàm mỹ kia đâu

Mẹ Bắp cải thích bài này.

9. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng ở đâu tốt hà nội?
    Bạn qua Xã Đàn đi, mình qua mấy lần thấy nha khoa này hoành tráng lắm. :D Nhìn cơ sở của họ mà thấy mê luôn

10. Queen

Queen Member

• 375 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nhiều người còn bảo tự tẩy trắng răng tại nhà cũng đc đó các bạn ạ, mua dụng cụ và các chất dùng để tẩy trắng về là mình có thể tự làm đc mà khỏi phải đi đâu

11. Tuni

Tuni Active Member

• 813 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Đúng đó,nếu bạn băn khoăn làm gì để răng trắng sáng thì dùng cách này nè: Nửa muỗng cà phê baking soda, muối thêm một giọt dầu bạc hà hoặc oliu, tất cả khuấy đều và đánh nhẹ nhàng lên răng theo lịch 1 lần/tuần. Đây được coi là kem đánh răng tự chế có thể đầy lùi những mảng ố vàng. Không nên thực hiện quá dày, bởi baking soda chứa chất tẩy có thể làm hỏng men răng.

12. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 656 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Baking soda này mua ở đâu bạn nhỉ? :-/ ở các tiệm mĩ phẩm có ko?

13. Aikio

Aikio Active Member

• 730 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Sao mình thấy tẩy trắng răng đắt thế nhỉ? Chi phí phải tầm 2tr chứ ko hề ít chút nào. @@

Minh Châu 1409 thích bài này.

14. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 452 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Quan trọng là hiệu quả thôi bạn, nếu răng mình sau khi tẩy mà sáng bóng thì 2tr cũng đáng. CHỉ sợ ko đc hiệu quả thôi

15. Zing87

Zing87 Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nghe nói ở nha khoa Hoàn Mỹ tẩy trắng răng cũng tầm 2tr hả mọi người? Ko biết họ làm có tốt thật ko nhỉ?

16. lovely

lovely Member

• 437 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ở đây họ làm tốt đó bạn. Có mấy người bạn của mình đến đó làm răng giả hoặc hàn răng rồi mà, xong về OK lắm. ^_^

17. gonna change

gonna change Member

• 136 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy bảo chi phí tẩy trắng răng phải tầm 2,5 đến 3tra hả bạn? Như vậy hơi đắt nhỉ

18. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình chưa đi tẩy trắng răng bao giờ, răng mình vẫn trắng mà. Tưởng các đấng mày râu mới hay bị ố vàng răng do hút thuốc chứ nhỉ?

19. Red Demon

Red Demon Member

• 272 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thì cả 2 giới mà. :v Chị em đôi khi cũng bị ố vàng răng đấy. :D Có thể do cao răng hoặc men răng ko tốt nữa

20. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em mới tẩy trắng răng tại nha khoa Hoàn Mỹ tuy có hơi đắt nhưng bù lại chất lượng tốt,nhân viên nhiệt tình lắm