Ở Hà Nội thì có địa chỉ nào nhấn mí đẹp ạ?

Ở Hà Nội thì có địa chỉ nào nhấn mí đẹp ạ?

Chia sẻ trang này

1. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 211 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

• 7,735 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Các chị ơi cho em hỏi nhấn mí và cắt mí có gì khác nhau ko ạ.. Em nghe nói nếu muốn biết có hợp hay không thì nên đi nhấn mí trc. Tuy nhiên e đang lăn tăn là ko biết nhấn mí xong nhìn có già đi ko? Rồi ở Hà Nội thì có địa chỉ nào nhấn mí đẹp và an toàn ạ?

2. levulananh

levulananh Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi nhấn mí được áp dụng trong các trường hợp mắt nhiều mí muốn điều chỉnh về 1 nếp mí ổn định, mắt có mí lót, mắt 1 mí muốn có nếp mí rõ ràng, trường hợp mắt có da chùng muốn cải thiện tình trạng chùng da và một số trường hợp đặc biệt khác.
    Ko biết mắt bạn có nằm trong những trường hợp này ko?

3. June

June Member

• 121 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bé e mình vừa làm nhấn mí bên bác sĩ mai mạnh tuấn nè bạn, nhìn tự nhiên lắm
    Mí mắt sau khi làm mình người ngoài nhìn vào thấy đều, đẹp tự nhiên, không để lại sẹo đó bạn.

4. ThờiTrangEMSPO

ThờiTrangEMSPO New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhiều bên làm mí đẹp mà bạn như Thu Cúc hay Keagnam đấy
    m thấy nhiều chị trong nhóm làm đấy
    Tuy nhiên gần tết rồi nhấn mí ổn ko bạn? kịp ăn tết ko đấy?:D:D:D

5. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 211 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nhìn đẹp quá bạn ơi...tự nhiên nữa chứ. Nhưng bạn này mặt cũng đẹp mừ, ko biết e làm lên có xinh thế này ko?
    bạn ấy làm bác sĩ mai mạnh tuấn này chi phí hết bao nhiêu vậy chị, e thấy ai cũng khen tuy nhiên ko biết thực tế có đúng vậy ko

6. con nhà nghèo9x

con nhà nghèo9x Member

• 50 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

giờ nhấn mí thì nhanh ổn ơn chứ cắt mí giờ tết chỉ có ở nhà thôi người đẹp ợ. mà mình thấy có loại dán giúp 2 mí to đẹp đấy bạn thử gg xem

7. vubich

vubich Member

• 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trong sài gòn thì mình thấy nhiều bạn vote cho thanh vân còn ngoài Hà nội thì nhiều bạn lại Vote cho thẩm mỹ viện Hà nội bạn ạ
    chỗ này bà chị mình nâng ngực nội soi rồi thấy khá tự nhiên. 14 yên phụ, ba đình đấy bạn:D:):):):)

8. June

June Member

• 121 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nó làm nhấn mí oval line 9 triệu đấy bạn. bác sĩ tư vấn khá nhiệt tình, mà bạn yên tâm đi bác sĩ Mai mạnh tuấn này chuyên môn giỏi có 15 năm kinh nghiệm trong ngành phẫu thuật thẩm mỹ rồi mà

9. manhquan_lan89

manhquan_lan89 New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

haa. có tiền thì sang tận hàn quốc mà làm bên đấy công nghệ tiên tiến vượt bậc. ai cũng xinh hết cả

10. Hoàng An An

Hoàng An An Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Qua Kangnam ấy bạn. :D Nhiều chị em ở diễn đàn mình làm ở đó lắm.

11. quyenpham1199

quyenpham1199 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy tmv Hà Thanh chỗ 75 Vũ Ngọc Phan, Đống Đa, Hà Nội nhanmimathathanh.com ý ạ? mình nhấn mí hàn quốc ở đó rồi. đc 2 năm rồi bạn ạ