Cắt mí mắt hàn quốc ở đâu đẹp nhất?

Ở tphcm thì cắt mí mắt ở đâu đẹp vậy các chị

Chia sẻ trang này

1. Bonghongthuytinh

Bonghongthuytinh New Member

• 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 70,446 Lượt xem

• 143 Lượt trả lời

Em tính đi cắt mí mắt, mà chưa biết cắt mí mắt ở đâu đẹp và an toàn cả. Chị nào làm rồi thì chia sẻ giúp e với ah. e ở tphcm nhé các chị.

Mí mắt đã một mí lại còn bọng mắt, da mí mắt lại nhiều nên khi nào trông mắt em cũng hum húp các chị ah. Mỗi sáng đi làm là y như rằng bị các chị ở văn phòng chọc, chàng lại làm khóc sưng mắt ah... :mad: nghĩ mà nản các c ah.

Nhìn mọi người sở hữu mắt 2 mí mà e khao khát lắm. Vì thế, em cũng lên mạng học hỏi đọc mấy kinh nghiệm cắt mí mắt. Cơ mà cũng không biết cắt mí mắt ở đâu đẹp và an toàn nữa. Huhu. Chị nào trên 30 rồi, đã từng đi cắt mí mắt dưới và trên rồi vào tư vấn giúp em với ạ.

Cám ơn các chị nhiều nha.

Kimdung87 thích bài này.

2. ZinZin

ZinZin Active Member

• 726 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

ở tp HCM mình thấy tmv Kangnam quy mô hoành tráng và làm tốt lắm. :D Cũng chưa vào đó bao giờ nhưng thấy mấy tmv này tổ chức mấy event toàn người nổi tiếng tham dự, nhìn ham lắm nhưng ko rõ giá bao nhiêu. Nếu muốn biết Mẹ nó tham khảo thêm nhé: cắt mí mắt giá bao nhiêu

3. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cắt mí ở đâu đẹp và an toàn?
    C thủ đến tư vấn ở bs Thành Nhân xem nhé, bs làm cũng khá là đc nhưng bác chỉ phẫu thuật còn hậu pt là các bs hay y tá làm, trong đó có bs Thảo và BS Hải làm cũng khá là ok đó, cũng nhiệt tình nữa.

4. Chimennho

Chimennho Active Member

• 292 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Em thì thích style của Hàn, e thấy các bs chuyên làm các công nghệ hàn quốc thì sẽ đẹp và lạ hơn rất nhiều c ah, trong sg thì c thử đến tmv kangnam xem thế nào nhé.

5. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 266 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện Kangnam ở HN chứ nhỉ, làm gì có ở trong TPHCM. :-/ Họ mới mở chi nhánh ở đó hả bạn?

6. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 658 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Ở TP HCM thì thiếu gì nơi cắt mí mắt đẹp, cứ chọn chỗ nào lớn lớn, có tiếng là ok thôi mà.

7. lovelove

lovelove Active Member

• 539 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

nhưng vấn đề là nhiều chỗ thì ng ta quảng cáo hay vậy nhưng ko rõ làm ăn thế nào ấy. haizzz.
    dù sao có c nào đi cắt mí mắt rồi, chia sẻ review thì an tâm hơn.

8. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 348 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mỗi bạn tư vấn 1 kiểu nhỉ. :-/ Đọc mà chả biết cắt mí mắt ở đâu đẹp thật sự, chỗ nào cũng thấy quảng cáo tốt,

9. Lina

Lina Active Member

• 656 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Theo mình biết thì cắt mí mắt đơn giản mà, nên nhiều nơi làm tốt là đúng rồi. Cứ đến một trong các chỗ đó đều đc đó bạn ạ

10. dungbeo

dungbeo Active Member

• 367 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Đơn giản nhưng cắt mí mắt ở đâu đẹp vậy nàng ? Tớ thấy hoang mang lắm vì đâu đâu cũng quảng cáo hay lắm nhưng chẳng biết thực hư ra sao nữa

11. tathuhien

tathuhien Member

• 101 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình lại ở Hà Nội, nhưng tìm mãi ko thấy chỗ nào chị em chia sẻ cắt mí mắt ở đâu đẹp hà nội cả.
    Chui vào đây hỏi xem có chị nào biết ở HN thì cắt mí mắt ở đâu thì đẹp ạ?

12. hoangyen92

hoangyen92 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn vào tham khảo bên topic chia sẻ địa chỉ cắt mí mắt đẹp ở hà nội ở đây nhé

13. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 215 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

cắt mắt hai mí ở đâu đẹp đây nàng ơi bữa trước con em tớ nó đi cắt mí mà bị lệch chẳng đều tí nào ý, chán chẳng biết cắt mí ở đâu mới thấy ứng ý

14. Zune

Zune Active Member

• 565 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Cắt mí mà còn bị lệch thì chỗ đó làm ăn vớ vẩn rồi. Dịch vụ làm mắt 2 mí này đơn giản mà, chỉ là 1 tiểu phẫu rất nhỏ

15. jinjin

jinjin Member

• 277 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ở đó chi phí cắt mí mắt thế nào bạn? Chia sẻ cho mình được không?

16. Alicia

Alicia Member

• 217 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bảo hành bao lâu bạn? Mình thấy dịch vụ thẩm mỹ các tmv bảo hành trọn đời luôn đúng ko?

17. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 193 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cắt mí mắt có tác dụng vĩnh viễn luôn các mẹ ạ, không phải chỉ bấm mí mắt được mấy năm đâu ạ.

18. tuongvi

tuongvi Active Member

• 270 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

thấy quảng cáo là được vĩnh viễn mà chẳng biết thế nào, mà được vài năm cũng ổn rồi :D muốn biết được vĩnh viễn không chắc hết đời mất

19. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 83 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em ở ngoài HN, có bà chị từng cắt mí ở thẩm mỹ viện kangnam, chị ý cũng được bạn bè giới thiệu làm ở đó thôi nhưng em thấy mắt chị ý cũng đẹp,thấy bảo ở đó hợp tác với bên HQ cũng có nhiều bác sĩ HQ làm các dịch vụ này nữa,trong Nam cũng có thẩm mỹ viện kangnam tphcm đấy, chị thử đến đó tư vấn xem thế nào

20. NgânVũ

NgânVũ Member

• 61 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn sở hữu đôi mắt 2 mí,mắt em bị cận phải đeo kính suốt nên bây giơ nhìn mắt bị sụp mí,lúc bỏ kính ra thì trông mắt rất dại. nhưng em ở ngoài HN nên không biết chọn nơi nào vì ngoài này rất là nhiều thẩm mỹ viện. Có ai biết ở HN cắt mắt 2 mí ở đâu đẹp mà giá cả hợp lí thì chia sẻ giúp em để em tham khảo ạ. Em biết mỗi tmv kangnam nhưng giá cắt mí ở đây hơi mắc so với số tiền em được cho để làm.hic. nên e đang phân vân.