Phải làm gì để bọng mắt hết to?

Phải làm gì để bọng mắt hết to?

Chia sẻ trang này

1. hoanglan95

hoanglan95 New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,989 Lượt xem

• 24 Lượt trả lời

Mình bị cận đã thế bọng mắt còn to và thâm nữa. Vốn dĩ mắt mình có 2 mí mà đeo kính nhiều mắt bị lồi ra nên nhìn mắt lúc nào cũng lờ đờ, được nhìu ng tư vấn nên em quyết định đi nhấn mí. Các chị cho em hỏi ở SG có tmv nào cắt mí, nhấn mí uy tin k ạ, lần đầu thẩm mỹ nên em cũng hơi bỡ ngỡ.

2. meodenden

meodenden Member

• 99 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ở tp HCM mình thấy tmv khơ thị quy mô hoành tráng và làm tốt lắm. Cũng chưa vào đó bao giờ nhưng thấy mấy tmv này tổ chức mấy event toàn người nổi tiếng tham dự, mình nghĩ chất lượng oke vì cũng nhìu ng làm

phuongly123 thích bài này.

3. conanglamchieu

conanglamchieu New Member

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn này bị y chang mình, bị cận đeo kính nhiều mắt lồi ra nên mí mắt dãn ra nhìn k có rõ mí, xấu lắm như mắt gà

4. conanglamchieu

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

[​IMG] [​IMG] mình mới đi nhấn mí, cũng làm ở khơ thị nè giờ mí nào ra mí nấy. nhìn thần thái khác hẳn, tự tin tháo kính :))

5. conanglamchieu

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

6. Lina

Lina Active Member

• 710 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Bạn qua Kangnam SG xem sao, tớ thấy nhiều chị ở diễn đàn mình qua đó lắm á.

7. phuongly123

phuongly123 New Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở TP HCM thì thiếu gì nơi cắt mí mắt đẹp, cứ chọn chỗ nào lớn lớn, có tiếng là ok thôi mà. khơ thì này cũng lớn lắm nè

8. hoanglan95

hoanglan95 New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thì thích style của Hàn, e thấy các bs chuyên làm các công nghệ hàn quốc thì sẽ đẹp và lạ hơn rất nhiều c ah,

9. meodenden

meodenden Member

• 99 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ơ ở khơ thị có bác sĩ viện trưởng chuyên về phẫu thuật mắt là người hàn mà, nổi tiếng lắm lun, các mẹ thử tham khảo mà xem

10. hoanglan95

hoanglan95 New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mà chị làm ở khơ thị rồi ạ, cho em xin ít kinh nhgieemj ạ

11. meodenden

meodenden Member

• 99 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

12. meodenden

meodenden Member

• 99 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

khơ thị có 2 phương pháp tạo mắt 2 mí là cắt mí và nhấn mí. Sự lựa chọn kỹ thuật nào là tùy vào yêu cầu của khách hàng. Tuy nhiên, bác sĩ sẽ dựa trên sự sa trễ da, tổ chức cơ, mỡ ở vùng mí mắt để tư vấn cho khách hàng phương pháp phù hợp nhất. Nên tốt nhất là cứ ghé tận nơi nghe tư vấn bận ạ

13. hoanglan95

hoanglan95 New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mắt e có mí đấy chớ nhưng mà vì đeo kính nhìu nó lòi ra nên nhìn mắt lờ đờ chắc e nhấn mí quá

meodenden thích bài này.

14. meodenden

meodenden Member

• 99 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Còn đối với phương pháp bấm mí, bác sĩ sẽ đánh dấu các điểm trên mí mắt. Sau đó, luồn chỉ thẩm mỹ để tạo điểm nhấn, giúp nếp mí mới được rõ ràng, đôi mắt trở nên tươi trẻ hơn. Phương pháp bấm mí mắt thường được áp dụng với những người dưới 30 tuổi, mắt có ít hoặc không có mỡ chùng, da dư.

15. hoanglan95

hoanglan95 New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ủa thế còn cắt mí thì sao c

16. meodenden

meodenden Member

• 99 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

pp cắt mí thường áp dụng cho những người ở độ tuổi trên 30 ạ, cái này thì phù hợp vs ng mắt có nhiều mỡ thừa da chùng, mí mắt bị sụp. bsi sẽ rạch 1 đường nhỏ trên mí, sau đó loại bỏ phần mỡ thừa và da chùng. Và cuối cùng khâu vết mổ lại bằng chỉ thẩm mỹ chuyên dụng giúp nếp mí mới được sâu và rõ ràng hơn

17. hoanglan95

hoanglan95 New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thế em bấm mí là đúng gòy, cảm ơn c nhìu nha

18. camtu89

camtu89 New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao mình thấy nhiều ng nhấn mí xong nó sâu quá mình thấy đâu có đẹp đâu ta. Mình có con bạn nó nhấn mí mà nhìn nó cứ sao sao ý còn k xinh bằng trc

19. khoaimat

khoaimat New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

k bít bạn muốn lấy mỡ bọng mắt hay nhấn mí, con bạn mih mắt 1 mí mà nó qua khơ thị nhấn mí đẹp thật. Nếu thẩm mĩ mắt bạn thử ghé khơ thị tham khảo coi sao

20. khoaimat

khoaimat New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cũng tùy từng chỗ lm đó bạn chứ mih thấy đứa bạn mình làm ở khơ thị đẹp mà ta