Làm thế nào để giảm mỡ bụng, béo bụng hiệu quả nhất? | Page 7

Phải làm sao để giảm mỡ bụng nhanh nhất được ah?

Chia sẻ trang này

1. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có kiểu giảm béo bằng ăn nhiều đấy mẹ, thuộc 1 trong những phương pháp làm cách nào giảm mỡ bụng nhanh nhất cơ, uống mướp đắng vs ăn bí đao :D nhưng mà không kiên trì, hay không hợp thì k có tác dụng :D

2. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

còn cả DAS cũng ăn nhiều để giảm mà kiêng khem đủ chứ lắm, da lại còn xấu nữa cơ

3. mecuabin

mecuabin New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cách này đòi hỏi các b phải kiên trì. nếu các mẹ là người bận rộn thì nên chọn mấy pp hút mỡ bụng ấy,chịu khó bỏ ra 1 khoản tiền là nhanh thôi. hôm chị gái m hút mỡ ở tmv hiêu quả phết

4. Tran thi Lan

Tran thi Lan New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng từng mập ( 1m64 nặng 59kg ) bụng đầy ngấn mỡ , eo thì cư như " ổ Bánh mì " ek , mình buồn vì bị chê mỡ bụng nhiều và rất tự ti khi đi đâu tiệc tùng ...nhưng từ hồi mình mua Kem tan mỡ về xài và áp dụng ăn theo chế độ " Sáng ăn như Vua - Trưa ăn như Quan - Tối ăn như Ăn xin "...bây giờ mình chỉ còn có 49kg - cao 1m64, bụng phẳng và eo thon hơn nhiều ...Ai cần mình tư vấn hay giới thiệu Kem về xài thì Inbox minh nhé hoặc SĐT : 0933 636 830 nha !!!

5. lanminh6655

lanminh6655 Member

• 142 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

phải ăn uống với thể dục đều mới tốt

6. khatrang6601

khatrang6601 Member

• 144 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

muốn giảm nhanh mình phải ăn uống đúng điều độ

7. giangloan654

giangloan654 Member

• 156 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

chị khó vận động bền bỉ

8. vietmy334

vietmy334 Member

• 337 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nhanh nhất chỉ có cách đến tmv thôi các bạn ạ, mình thấy bên Kangnam có dịch vụ giảm mỡ bụng tốt và hiệu quả đấy.

9. Nuga

Nuga New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng đậu đen rang ngâm với dấm nếp cẩm đi. Đây là phương pháp giảm cân của người Nhật. Cách này dùng khá là an toàn và hiệu quả.

10. Mẫn mẫn 3

Mẫn mẫn 3 Member

• 104 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dùng cách này thế nào hả bạn? Ăn hay là bôi ngoài da?

11. lamdepspa

lamdepspa New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì giảm cân bằng tự nhiên vẫn tốt nhất, nếu đã cố gắng hết sức như áp dụng ăn kiêng, yoga, thể dục mà không giảm thì mới tìm đến thuốc giảm cân như thuốc giảm cân baschi, thuốc giảm cân lishou....nhưng phải chờ thời gian, còn cách nhanh nhất là tới thẩm mỹ viện để được hướng dẫn cụ thể.

12. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 519 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Đi hút mỡ là cách giảm nhanh nhất. :p Bây giờ có công nghệ hút mỡ ko phẫu thuật laser lipo rồi nên mọi người yên tâm nhé, an toàn lắm

13. Queen

Queen Member

• 375 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

pp này đang hot ấy nhỉ. :D Làm rất nhanh cũng ko bạn? Mong là hiệu quả duy trì lâu dài

14. Ruy băng đỏ

Ruy băng đỏ Member

• 165 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hút mỡ kiểu này ra về luôn trong ngày đấy các chị ạ. Hay lắm

15. Zing87

Zing87 Member

• 207 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bây giờ hút mỡ mà nhanh thế thì quá tốt rồi. :D Chị em nhiều cơ hội giảm béo hơn

16. maimeo54

maimeo54 Member

• 92 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em hay chịu khó lắc vòng, nhưng phải kết hợp cả ăn uống hợp lý nữa. Bỏ quên tầm 2 tháng cái là bị mỡ ngay.huhu

17. hồng vân

hồng vân New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giảm mỡ bụng bằng mấy cách thông thường thì e thấy hơi khó, vì bây giờ ăn uống với công việc phải ngồi nhiều nên rất khó, bây giờ chỉ có đi hút mỡ bụng thôi ạ! Chị gái e đẻ xong cũng không giảm được mỡ bụng nên cũng đi làm cái đấy, h bụng như bụng con gái ý

18. mebapcai23

mebapcai23 Member

• 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chịu khó lắc vòng đi các mẹ béo bụng ạ. cái này chuẩn lắm luôn nhưng cái vòng nặng lắc tý mệt đứt hơi, chiều nào cũng lắc xong ăn uống hạn chế chất béo đi ăn nhiều rau xanh vào đảm béo sau 1 tháng các mẹ gầy đi trông thấy ngay, eo thon ngay nhưng phải kiên trì.hic

19. Dermaster-ddk.vn

Dermaster-ddk.vn Member

• 94 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngoài thay đổi chế độ ăn uống, tôi dành ra 25-40 phút mỗi buổi sáng để đến phòng tập gym. Với tôi, tập thể dục không những giúp ích cho việc giảm cân mà còn giúp cho cơ thể săn chắc, khỏe mạnh , tinh thần phấn chấn hơn rất nhiều

20. Mai 2a2

Mai 2a2 New Member

• 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hút mỡ là nhanh nhất :p