Căng da mặt bằng chỉ ở đâu chất lượng nhất | Page 2

Phẫu thuật căng da mặt bằng chỉ ở đâu chất lượng ah?

Chia sẻ trang này

1. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 232 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Phẫu thuật căng da mặt bằng chỉ ở đâu tốt nhất ?
    Công nhận nhiều cô đi làm căng da mặt về trẻ ra bao nhiêu tuổi ấy, da căng bóng , dấu hiệu của tuổi tác mất hẳn

2. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

hay mình cũng đầu tư cho mẹ 1 chuyến đi làm căng da mặt bằng chỉ nhỉ? cả đời vì con vì cháu rồi ờ mà căng da mặt có được lâu không? Có khi chọn luôn căng da mặt chỉ sinh học ấy ah. căng da mặt bằng chỉ ở đâu tốt các bạn nhỉ?

3. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Chắc cũng được 10 năm đổ lại thôi chứ không mẹ bạn lại trẻ mãi không già à? :D

4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

làm căng da mặt Được lâu hay ko còn tùy vào tay nghề và chất lượng của thẩm mỹ viện nhé, chỗ nào tốt được 10 năm cũng ko có gì lạ, nhưng các tmv ở VN thì đc tầm 5 năm là OK rồi

5. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

căng da mặt ở đâu đây bạn? mình thấy thẩm mỹ viện bây giờ nhiều lắm mà chẳng ai kiểm chứng được chất lượng nên muốn hỏi có mẹ nào ở diễn đàn mình đã đi căng da mặt chưa?

6. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Căng da mặt ở đâu tốt? Mình thấy tmv nào cũng có công nghệ căng da mặt bằng chỉ, hay thử đến Kangnam hỏi xem sao bạn. :) Hoặc đến Thu Cúc, Hồng Ngọc ấy

7. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Có bạn nào biết căng da mặt bằng chỉ vàng 24k ko? Ở Đông Á có công nghệ này đó, nghe nói chất lượng làm căng da mặt tốt nhất đấy. Có điều giá hơi đắt. :p

8. Biển tình

Biển tình Member

• 223 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đắt thật, vài trăm triệu cơ nhưng mà tiền nào của nấy thôi bạn ạ. :D Đắt thì sẽ tốt.

9. Carolxd

Carolxd New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Căng da mặt bằng chỉ ở đâu tốt?

Giờ có nhiều công nghệ căng da giúp chị em mình trẻ ra.
    vửa rồi mình dân mẹ đến young spa & clinic trên đường 3/2, quận 10 để căng da. bên này tư vấn nhiều công nghệ căng da mặt mà an toàn, tự nhiên lắm: thermage hifu, căng da bằng chỉ vàng.
    nhưng căng da bằng chỉ vẫn tốt nhất đó.
    hôm sau mình dẫn mẹ mình quay lại làm dịch vụ căng da bằng chỉ vàng. làm xong thấy liền kết quả nha, bác sỹ ở đây nói kết quả sẽ tốt hơn sau mỗi ngày.
    đến nay mẹ mình đã làm được 3 tháng rồi mà công nhận nếp nhăn quanh mắt, quanh miệng nếp nhăn giữa 2 chân mày biến mất và gương mặt săn chắc, thon gọn hẳn.

mẹ mình giới thiệu thêm nhiều bạn bè đến làm lắm vì rất đẹp mà giá cả lại chấp nhận được.

bạn thử đến đây tư vấn thử nhé

10. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng đang muốn đưa mẹ đi làm căng da mặt,mẹ em cũng 45t rồi. em có đọc qua về dịch vụ căng da mặt nội soi với chỉ sinh học nhưng không biết mẹ em hợp với dịch vụ nào và làm căng da mặt ở đâu đẹp. Có mẹ nào biết thì chỉ cho em biết với

11. Mỹ Anh

Mỹ Anh Member

• 120 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Theo mình thì nên căng da mặt bằng chỉ sinh học bạn ạ. :)

12. Carolxd

Carolxd New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dẫn mẹ đến young spa & clinic trên đường 3/2, quận 10 nhé. hình như đang giảm 50% căng da bằng chỉ đó bạn

13. shangrila15189

shangrila15189 Member

• 165 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các chị ơi, e đọc giải thích phương pháp căng da mặt bằng chỉ ở đây thấy giải thích rõ ràng lắm. E đọc nhẵn hết cái trang web này hiểu được gần hết các phương pháp cho mình thêm thông tin và cảm thấy an tâm đấy ạ. Vì chị em mình đa số thix pt mắt mũi chứ chưa nhìu ng làm các pt căng da thì phải ạ.

14. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Nhiều nơi quá vẫn chưa biết căng da mặt ở đâu tốt cả. :D Chắc đến chỗ nào gần nhà mình thôi

15. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang muốn tìm xem căng da mặt ở đâu tốt ngoài hà nội cơ bạn ạ, được giảm 50% thì thích thật nhưng vào đó làm thì chi phí chắc đắt hơn ngoài này mất.

16. shangrila15189

shangrila15189 Member

• 165 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

E nghĩ giá trong SG vs HN cũng tương đương mà không phải ạ?

17. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gía 2 nơi giống nhau nhưng mình ở ngoài hà nội thì tìm làm ở hà nội cho nhàn, trong nam giảm 50% nhưng vào đó mất công lắm chị ơi. Còn sinh hoạt, ăn uống, đi lại rắc rối lắm:(

18. Vũ Hiền Lương

Vũ Hiền Lương Member

• 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị thử đưa mẹ chị đến thẩm mỹ viện đông á xem, trước e cũng dẫn mẹ em đi làm căng da mặt ở đây rồi, họ dùng chỉ tự tiêu nên mình không phải lo đi cắt chỉ hay sẹo gì cả nên thấy yên tâm hơn chị ạ.

19. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ bạn làm căng da mặt bằng chỉ sinh học ở đông á rồi à, làm xong nhìn da có căng đẹp hẳn lên không hả bạn, mình cũng đang muốn dẫn mẹ đi làm căng da mà chỉ đang tìm hiểu thôi chứ chưa thực sự thích hẳn nơi nào để làm:(:(

20. Mướp Yêu

Mướp Yêu New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ bạn 45t nhưng bạn không nói rõ tình trạng da mẹ bạn thế nào, nếu nhiều vết nhăn quá thì không làm căng da bằng chỉ được đâu. Bây giờ cũng có nhiều người đi căng da mặt bằng chỉ rồi nên bạn chỉ cần hỏi ai làm ở đâu thấy đẹp thì tham khảo thêm thôi, dịch vụ này thấy bảo cũng đơn giản không phải phẫu thuật hay ảnh hưởng gì đâu.