Phẩu thuật cười hở lợi ở đâu để có viền môi đẹp?

Phẩu thuật cười hở lợi ở đâu để có viền môi đẹp?

Chia sẻ trang này

1. uocmuon092

uocmuon092 Active Member

• 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

• 5,671 Lượt xem

• 32 Lượt trả lời

E bị cười hở lợi các chị ạ…thế nên mỗi lần toe toét cái gì là mất tự tin đi bao nhiêu. :(( Mấy lần nghĩ đến là cứ bị buồn về vấn đề này lắm luôn ý..hôm trước thấy e tiu nghỉu nên gấu em có động viên rồi bảo hay là e đi phẩu thuật lợi rồi còn tính đầu tư thêm cho e. Nghĩ phẫu thuật xong là tút tát lại cái khoản tự tin nên e cũng đang máu nhưng chỉ lo phẩu thuật thì viền môi ko được tự nhiên hay bị sẹo thì khổ. Các chị diễn đàn mình có ai từng pt hở lợi thành công thì mách e địa chỉ với. E cảm ơn các chị nhiều!!

2. SamSam265

SamSam265 Active Member

• 178 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Hở lợi thì có gì mà mất tự tin hả bạn. :) Mà bạn ở đâu???? Mình thấy đầy diễn viên người mẫu cười hở lợi mà vẫn xinh, vẫn duyên đấy thôi. Như Chi pu hay Ngô thanh vân đấy. hihi. Để tiền ấy mà đi du lịch bạn ạ.

uocmuon092 thích bài này.

3. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Active Member

• 161 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chị bị hở lợi nhiều hok ạ?? e cũng ở Hà Nội đang muốn đi điều trị cười hở lợi đây mà phân vân giữa chỗ bệnh viện răng hàm mặt trung ương với chỗ Nha khoa việt úc (bên này đang có chương trình ưu đãi -15% nên e hơi ham) :) Vẫn đang suy nghĩ thêm... tham khảo các chị xong rồi chốt tuần sau e tiến hành luôn.

uocmuon092 thích bài này.

4. haianh772

haianh772 Member

• 210 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn này có gấu tâm lí nhỷ?? Gấu của mình bị dị ứng với mấy chuyện phẫu thuật gì đó để sửa sang sắc đẹp lém. Ổng kêu vẻ đẹp tự nhiên mới đáng trân trọng với rì rì, :(
    mà khổ trên mặt tớ chả có tí nào đc coi là đẹp hớt, muốn đi làm mũi, làm răng lắm hok mà được à!!!!

5. nguyenoanh

nguyenoanh Member

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Suy nghĩ kĩ đi chế nhé. Con bạn tui đi làm phẩu thuật cười hở lợi ở tiệm ở quê xong giờ méo cả lợi lun. Nhìn ghê lắm. Lúc đầu chưa đi thì cứ hí ha hí hửng kêu làm bên này rẻ nhưng sau làm xong rồi thì vỡ mộng. Đến khổ thân nó

yeukhuonmat and Thu Sầu like this.

6. Tiểu Bối

Tiểu Bối Active Member

• 209 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Mình biết chỗ 630 Trường Chinh làm răng, chỉnh hình khá có tiếng. Mình hay đi khám răng bên này nghe các chị bệnh nhân cùng đợt khen bác sĩ phẫu thuật cười hở lợi ở đây tay nghề cao mà chả biết thế nào. Bạn chưa tìm được địa chỉ uy tín thì cứ tham khảo địa chỉ này xem sao nhé.

7. uocmuon092

uocmuon092 Active Member

• 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mất tự tin nhiều chứ bạn ơi. Mấy diễn viên đó cũng đi phẩu thuật hết rồi đó chứ ngày mới ra mắt chưa nổi tiếng như bây giờ nhìn nhan sắc của họ khác hẳn nhé. Chị cứ lên mạng mà tìm mà xem là bit ngay. :(

8. uocmuon092

uocmuon092 Active Member

• 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Vâng. Thoai thì nghe ngóng thêm xem thế nào chứ e là e ngại vào bệnh viên TW lắm. Thủ tục lằng nhằng và lâu lắm.

9. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 202 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bên nha khoa việt úc khuyến mại đến bao jo thế?? Cậu qua trực tiếp nghe ngóng chưa hay mới chỉ nghe tin đồn. Tại tớ cũng đang đjnh đi njềng răng bên đây, mong trúng djp khuyến mại thj tốt quá. hì ì

10. hongdung028

hongdung028 Member

• 180 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chị bị cười hở lợi do nguyên nhân gì đấy? Vì e thấy biểu mỗi nguyên nhân là có cách điêu trị khác nhau đấy.
    - Nếu trường hợp của chị là do thân răng ngắn, giải pháp điều trị là phẫu thuật làm dài thân răng.
    – Với môi trên ngắn, giải pháp điều trị là phẫu thuật tạo hình làm dài môi trên.
    – Với cường cơ nâng môi trên, giải pháp điều trị là làm yếu cơ nâng môi trên bằng botox hoặc cắt cơ nâng môi trên.
    -Với quá triển xương ổ răng thì giải pháp là chỉnh nha làm lún răng hoặc phẫu thuật di dời hàm trên lên trên. Hiện nay, giải pháp chỉnh nha có thể làm lún 8 – 10mm, nên không cần phải phẫu thuật chỉnh nha di dời hàm trên đâu ạ.

11. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Active Member

• 161 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Em xem trên web của họ chứ không qua trực tiếp. Thấy bảo km đến 20/10 thì phải. Hỏi qua thì các chị trên diễn đàn mình bẩu bên này làm ok, thiết bị máy móc hiện đại nhưng chắc cứ phải qua xem tư vấn trực tiếp thế nào đã. :D

12. uocmuon092

uocmuon092 Active Member

• 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thế chắc chắn em bị trường hợp đầu rồi. :(:( Còn 2 trường hợp kia chắc phải có bác sĩ khám lại, tư vấn thì mới chuẩn mình bị hay không được. Cũng mệt phết đây. Tưởng đơn giản mà không hề tí nào :((

13. Angela

Angela Active Member

• 138 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Định khắc phục bằng phẩu thuật à bác chủ top? ? ?
    E thấy nhiều người cũng bị cười hở lợi mà không cần phẫu thuật chỉ cần niềng răng hoặc tiêm hoạt chất cho co cơ môi mình lên là hết đấy. Dùng mấy phương pháp này thì hình như đỡ đau hơn mấy phương pháp pt kia thì phải.

14. Thu Sầu

Thu Sầu Active Member

• 188 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Chị mà ở Hà Nội thì tìm bác sĩ Nguyễn Mạnh Phú mà phẫu thuật hở lợi.
    Bác này có tiếng lâu năm trong nghề rồi, nổi tiếng là người tạo được viền môi tự nhiên, phù hợp với khuôn mặt mình đấy. Chị dâu e cũng mới cho con sang đây phẫu thuật hở lợi cho nó xong. Jo liền sẹo rồi nhìn không nhận ra hở lợi tẹo nào luôn.

15. yeukhuonmat

yeukhuonmat Active Member

• 223 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Ôi làm ở quê thì lấy đâu ra phòng khám uy tín mà kĩ thuật cao hả bạn? Khéo lại không tìm hiểu nên gặp lang băm rồi. :( Khổ............ Mấy cái liên quan đến cái răng cái tóc là kO làm vớ vẩn được đâu, giờ mấy phòng khám không tên tuổi, bác sĩ thiếu kinh nghiệm mọc lên như nấm nhé. Sa chân vào đó là coi như xác định lợn lành thành lợn què.

16. Trà Mộc

Trà Mộc Active Member

• 181 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Anh chàng ng iu bạn tâm lý nhẩy. :D :D Lại còn galang tính đầu tư thêm nữa chứ. Hihi. Thế này thì cứ chọn nơi nào mắc nhất, soang chảnh nhất mà làm bạn ợ.

17. uocmuon092

uocmuon092 Active Member

• 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thật ra e cũng chưa quyết định kĩ :(( tiêm hoạt chất có hại gì mà có được vĩnh viễn không chị?

18. uocmuon092

uocmuon092 Active Member

• 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Vâng. E ở đoạn Hoàng Mai chị ạ. Thế chị còn số của bác sĩ Phú không chị inbox cho e xin với, e gọi trực tiếp thì không biết bác sĩ có tiếp chuyện mình không nhỉ?? E cũng chỉ cầu làm pth xong viền môi nó tự nhiên, ko bị lộ thôi chứ ghê nhất là bị sẹo với lệch lạc. Hic hic

19. Thảo Linh

Thảo Linh Active Member

• 149 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Khiếp dữ!!!!!!!!!!!!!!!!! Bị hở lợi mà đi niềng răng làm chi cho mệt zậy móa?? Mất thời gian mà hok hiệu quả được bằng phẫu thuật đâu. Còn tiêm hóa chất thì tốt nhất nên xem xét kĩ vì thứ nhất là mình làm sao mừ bit người ta tiêm cho chất gì vào trong ng, nhỡ biến chứng thì có phải khổ hơn hok, thứ 2 là nếu có thế thành công thì làm kiểu nè chỉ đc mấy năm thôi akk. :( Tù lém, hok bao jo được vĩnh viễn nhé.
    s

20. NgocMaiI

NgocMaiI Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhiều thẩm mỹ viện cũng có dịch vụ chữa cười hở lợi nhưng mà tốt nhất cứ vào mấy phòng khám răng hàm mặt lớn mà làm cho yên tâm nhé.