Chi phí phẫu thuật độn cằm lẹm là bao nhiêu?

Phẫu thuật độn cằm lẹm, nhờ bs tư vấn

Chia sẻ trang này

1. Bảo Chân

Bảo Chân New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 126,292 Lượt xem

• 24 Lượt trả lời

Chào bs nhờ bs tư vấn giúp e phẫu thuật độn cằm lẹm với ah

Từ bé em đã rất mặc cảm do chiếc cằm của em bị lẹm, mọi người bảo e cằm móm đó ah, giờ e nên dùng pp độn cằm hay gọt mặt nào cải thiện đc ah, cho em hỏi giá cả, chi phí độn cằm lẹm là bao nhiêu với ah.

Em cám ơn các bs ah.

2. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Tiêm chất làm dầy không được lâu vậy phẫu thuật độn cằm lẹm có để lại sẹo không bác sỹ ơi?

3. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Giờ ko để lại sẹo đâu mà bạn. :) Để lại sẹo thì ai người ta còn đi độn cằm nữa.

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Chất làm đầy bơm vào để khắc phục cằm lẹm là chất gì đấy bác sĩ? Nói như thế nghe chung chung quá

5. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Vậy chắc phẫu thuật độn cằm lẹm hay hơn rồi liệu độn cằm có nguy hiểm không nhỉ, chứ bơm chất làm đầy đâu có đc lâu đâu

6. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cằm bị lem là kiểu bị lệch về 1 bên hay 1 bên bị hụt đi so với bên kia các bạn nhỉ? Mình chưa thấy trường hợp này bao giờ nên hơi tò mò. :v

7. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chi phí độn cằm lẹm là bao nhiêu bạn ơi? đúng là bơm chất làm dầy không được lâu thật

8. huongtran

huongtran New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi phí độn cằm nhọn phụ thuộc chủ yếu vào chất liệu bạn lựa chọn để độn cằm nữa đó :D

9. HiềnNguyễn

HiềnNguyễn Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhiều người cũng không biết cằm lẹm của bạn như thế nào,tốt nhất bạn thử gặp bác sĩ tư vấn xem, họ có kinh nghiệm nên sẽ tư vấn cho bạn tốt hơn

10. Lê Hồng Mai

Lê Hồng Mai Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghĩ bị cằm lẹm thì độn cằm hay gọt đều cải thiện được hết, nhưng đừng nên tiêm chất làm đầy làm gì cho tốn tiền. Chất làm đầy không gây đau đớn nhưng chỉ được 1 thời gian là lại trở vềnhư bình thường thôi.

11. Thảo Pin

Thảo Pin Member

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng có ý giống bạn đấy, độn cằm không phẫu thuật bằng nửa tiền độn cằm kia thôi mà chỉ được có hơn 1,5 năm là lại trở về như thường rồi. Nhưng cách này được cái hợp với những người sợ phẫu thuật nên nhiều người họ vẫn thích dịch vụ này đó bạn:):)

12. MẹYêuCon2014

MẹYêuCon2014 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều người không sợ phẫu thuật nhưng họ vẫn chọn độn cằm bằng chất làm đầy mà, tuy không được lâu nhưng không phải kiêng khem mà được chiếc cằm đẹp như mong muốn luôn nên dịch vụ này vẫn gọi là hot:D:D( nhưng hình như toàn người thừa tiền làm:p)

13. Lazy Nguyễn

Lazy Nguyễn Member

• 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu như bác sĩ nói thì tốt nhất nên chọn phẫu thuật độn cằm cho được vĩnh viễn thớt ạ, tiêm chất làm đầy chỉ được hơn 1 năm là bạn lại phải đi làm lại thôi. Chi phí 2 dvụ này cũng ngang ngang nhau tầm 15-20tr thôi.

14. emyeuhoabinh

emyeuhoabinh Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uh chuẩn là chất gì vậy ạ ? Chắc khi làm họ sẽ tư vấn kỹ hơn

15. Lê Hồng Mai

Lê Hồng Mai Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái này có nhiều loại lắm bạn ak, mỗi loại có 1 tên gọi, giá tiền và độ bền khác nhau. Trước mình cũng có tìm hiểu qua nhưng thấy giá hơi chát nên thôi không làm nữa.

16. Phượng ớtnb

Phượng ớtnb New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gía chát nhưng đc kết quả đẹp luôn chị ak, gần nhà em cũng có chị độn cằm lẹm bằng tiêm chất làm đầy nhìn đẹp mê li luôn.

17. Lazy Nguyễn

Lazy Nguyễn Member

• 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Phẫu thuật độn cằm hay tiêm chất làm đầy đều đẹp mà bạn, chỉ có điều phẫu thuật thì nó đau hơn và kiêng khem nhiều. Chứ nếu có điều kiện thì ai cũng muốn độn cằm không phẫu thuật hơn chứ. 2 cách đều khắc phục được cằm lẹm, ngắn... thì tùy vào kinh tế mà chọn thôi.:D

18. Thảo Pin

Thảo Pin Member

• 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là tùy vào kinh tế thật, mình cũng muốn đi gọt cằm để loại bỏ cái cằm lẹm mà chưa đủ dũng cảm để đi làm đây, chỉ sợ đau không chịu được thôi. tiêm chất là đầy cứ hơn 1 năm phải đi tiêm lại thì xót tiền.

19. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Muốn làm đẹp là phải chịu đau thôi b, đau vài ngày đầu thôi chứ dần dần là hết đau ak. Bạn bị cằm lẹm thì mình thấy độn cằm cũng được mà, đâu nhất thiết phải gọt cằm đâu.

20. Jan.Jan

Jan.Jan New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn ơi cho mh hỏi vs. Độn cằm bằng silicon thì có đc vĩnh viễn k ạ? Hay chỉ đc vài năm lại p đi chỉnh lại?
    Còn tiêm chất làm đầy thì nh khuyên là k nên vì thật giả lẫn lộn rất đáng sợ lại đắt đỏ nữa. Đẹp luôn đấy nhưng đc 1 năm lại p đi bổ sung rất bất tiện.