Phẫu thuật mũi ở thẩm mỹ viện Xuân Trường có đau không?

Phẫu thuật mũi ở thẩm mỹ viện Xuân Trường có đau không?

Chia sẻ trang này

1. galaxy y

galaxy y New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,428 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

2. me yeu con

me yeu con Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đau! đau lắm bạn ak! hjx! máu lên rồi thì còn sợ gì đau nữa chứ? hỏi gì mà :)

3. Lina

Lina Active Member

• 680 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Đau đâu mà đau, giờ họ tiêm thuốc tê hết rồi mà. Bạn này phán bừa quá, nếu đau thì ai còn dám làm nữa chứ.

4. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 516 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Giờ có phương pháp nâng mũi Radies ko cần phẫu thuật đó bạn, rất hiệu quả mà chắc chắn ko đau. Bạn tìm hiểu xem tmv Xuân Hùng có dùng phương pháp này ko nghen.

5. donghocat

donghocat Member

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình thấy phẫu thuật thì người ta tiêm thuốc mê cho bạn, bạn lịm đi chứ biết gì mà đau hay không đau :D
    Phương pháp mình thấy hot nhất giờ là nâng mũi Sline đó nghen, còn pp Radies mình chưa nghe bao giờ == Không biết có chị nào thử chưa ?

6. hoa ban mai

hoa ban mai New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tiêu chuẩn của bạn có như mình không
    Các bộ phận trên mũi phải hài hòa với nhau
    + Sống mũi phải cao, thẳng, tạo được dáng mũi hình chữ S từ đầu mũi đến sống mũi.
    + Trụ mũi phải song song với chân cánh mũi.
    + Hai cánh mũi cân đối.

7. Kìu non

Kìu non Active Member

• 688 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Để phẫu thuật thu gọn cánh mũi, bác sĩ sẽ tiến hành gây tê tại vùng mũi . Khi thuốc tê phát huy tác dụng, bác sĩ mới tiến hành phẫu thuật thu gọn 2 bên cánh mũi, vì thế bạn yêu tâm rằng trong suốt thời gian phẫu thuật cháu sẽ không có bất kỳ cảm giác đau đớn, khó chịu nào. Ngoài ra, sau khi thực hiện xong, bác sĩ sẽ kê thuốc giảm đau và chống sưng nền trong vài ngày. Do đó, sẽ thoải mái, dễ chịu kể cả trong quá trình sửa mũi.

8. Lò Thị Hà

Lò Thị Hà New Member

• 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình tng tói đây phu thut rùi nhưng không phi là cái bn mun ti đó làm mình ti nâng mông h phu thut 2 tiếng thì song công nhn mt 30 c đp hơn hn không biết hai tháng sau nó thế nào còn hin ti mình rt hài lòng.H cũng có dch v chm sóc sau khi phu thut khá là chu đáo

9. Nguyễn Thu Thủy

Nguyễn Thu Thủy New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

theo mình 1 người đã tng ti đây làm cái này rùi thì không dau 1 tí nào có chăng thì nó ch như con kiến cn mà thui nhưng sau đó thì hơi tê tê và nhc nhc ch h làm 1 tí mà thui

10. KieuNgan

KieuNgan New Member

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Phẫu thật thì phải chịu đau thôi, mình cũng muốn có mũi cao lắm nhưng do ko có sụn nên ko muốn độn :(

11. hoaiphuong

hoaiphuong New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có thể dùng sụn nhân tạo độn vô mà :)

12. Lam47

Lam47 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

20/10 TMV Xuân Trường khuyến mãi làm đẹp gì ko ta?

Chủ đề của tuần