Phẫu thuật nâng mũi tại thẩm mỹ viện Lan Chi có nguy hiểm không

Phẫu thuật nâng mũi tại thẩm mỹ viện Lan Chi có nguy hiểm không

Chia sẻ trang này

1. vinhthoi

vinhthoi New Member

• 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 63,386 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Cho em hỏi phẫu thuật nâng mũi tại thẩm mỹ viện Lan Chi có nguy hiểm không ạ? Mũi em vừa thấp lại vừa to :(:( Nên thường bị bạn bè trêu cười. em quyết định đi phẫu thuật nâng mũi tại thẩm mỹ viện Lan Chi. Nhưng mà hơi lăn tăn, không biết nâng mũi thế có nguy hiểm không cả nhà? Em sợ ảnh hưởng đến khứu giác lắm ạ.
    Em cảm ơn nha ;)

superman thích bài này.

2. Fucking Perfect

Fucking Perfect Active Member

• 101 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nâng mũi có được như chị này không nhỉ cả nhà ? Nếu nguy hiểm mà đc như này thì em chấp nhận tuốt

3. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Làm gì được như này. :3 Được như này tốn kém lắm đấy, bạn ko nên mạo hiểm tính mạng của mình vì làm đẹp như thế chứ.

Mình chưa nghe nói nhiều đến tmv Lan Chi nên cũng ngợ ngợ, chưa tin tưởng đâu

superman thích bài này.

4. Huyền Nhi

Huyền Nhi New Member

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có một cô bạn mới đi nâng mũi về. Nói chung là không được đẹp như trong hình đâu bạn à (Đời không như mơ mà :)
    Nhưng mà nhìn cũng bắt mắt hơn nhiều đấy, không biết nâng mũi có được vĩnh viễn k nhỉ ?

5. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

tmv này nghe lạ hoắc à, nếu nâng mũi bạn nên đến chỗ nào đó nổi tiếng và lớn như Khơ Thị, Nhật Vy ấy. Đến mấy chỗ nhỏ này dễ tiền mất tật mang lắm

6. Lò Thị Hà

Lò Thị Hà New Member

• 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình tng tói đây phu thut rùi nhưng không phi là cái bn mun ti đó làm mình ti nâng mông h phu thut 2 tiếng thì song công nhn mt 30 c đp hơn hn không biết hai tháng sau nó thế nào còn hin ti mình rt hài lòng.H cũng có dch v chm sóc sau khi phu thut khá là chu đáo.mình thấy họ làm cũng khá ok

7. Chimennho

Chimennho Active Member

• 294 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Ở Lan chi e chưa đến, nhưng nếu chọn nâng mũi đẹp thì bạn nên tìm đến tmv chuyên về phẫu thuật nâng mũi thì sẽ tốt hơn rất nhiều, mức độ nguy hiểm nâng mũi e thấy rất ít mà chỉ có nâng xong có bị lệch ko thôi.

superman thích bài này.

8. superman

superman Member

• 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

bị lệch rồi thì họ có làm lại cho mình k nhỉ ? mà lệch thì chắc chắn là ảnh hưởng đến khứu giác rồi :(
    Lại còn biến chứng nữa == có vẻ nguy hiểm à nha

9. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Re: Phẫu thuật nâng mũi tại thẩm mỹ viện Lan Chi

Nâng mũi tại Lan CHi mình thấy ổn đó, họ có kinh nghiệm về vấn đề này nên mình thấy ko có vấn đề gì đâu. Nhiều người làm ở đây về chia sẻ kinh nghiệm rùi mà