Phẫu thuật nâng ngực bị chảy xệ bao nhiêu, có tốn tiền ko?

Phẫu thuật nâng ngực chảy xệ có tốn nhiều tiền không?

Chia sẻ trang này

1. Nano

Nano New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 32,687 Lượt xem

• 59 Lượt trả lời

Mẹ mình muốn đi phẫu thuật nâng ngực chảy xệ, không biết nâng ngực chảy xệ có tốn kém lắm không nhỉ? Tại mình muốn hỗ trợ mẹ mình một chút để bà đi làm đẹp, bố mình trông vẫn phong độ lắm nhưng mẹ mình trông đã có dấu hiệu tuổi tác rùi nên mẹ mình muốn bà trông đẹp hơn.

Không biết giá cả thế nào mọi người nhỉ?

ngaydepnhat263 thích bài này.

2. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 268 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Re: Phẫu thuật nâng ngực chảy xệ có tốn nhiều tiền không?

Cái này mình thấy ko tốt tiền lắm, nâng ngực mỡ tự thân mới tốn. Chỉ tầm 30 triệu là cùng t hôi bạn à

3. Tuyết Lạnh

Tuyết Lạnh Member

• 104 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có nhiều phương pháp nâng ngực chảy xệ bạn ah. Bạn phải tìm hiểu xem mình muốn làm phương pháp nào. Bình thường thì chắc tốn 30-40tr. Nếu nâng mỡ tự thân thì phải tốn tầm 60tr bạn nhé!

4. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Phương pháp bình thường mà cũng 30 củ cơ á ? Híc đắt vậy không biết có hiệu quả không nhỉ?

5. Q_Q

Q_Q New Member

• 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nâng ngực rẻ nhất cũng tầm giá đó rồi bạn ơi, giá đó là bình thường rồi, ko có chỗ nào rẻ hơn đâu.

6. kellyhoang

kellyhoang Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

nâng ngực chảy xệ có khác với nâng ngực bình thường không nhỉ? Mình băn khoăn cái này lâu rồi :< hiu hiu

7. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tất nhiên là khác nhau đó bạn! Đối với trường hợp ngực phì đại, sa trễ nhiều thì giải pháp hữu hiệu để áp dụng là phẫu thuật thu gọn vú phì đại đồng thời làm giảm sa trễ. Đối với trường hợp vú của bạn bình thường bị sa trễ ở mức độ trung bình bạn sẽ được tiến hành phẫu thuật treo ngực sa trễ bằng chỉ.
    Đối với ca nâng ngực sa trễ chi phí sẽ giao động từ 15 - 30 triệu tùy mức độ sa trễ và độ phức tạp của phẫu thuật.

8. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 541 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Giá này thì cũng bình thường mà nhỉ, nhiều chị em có điều kiện làm đấy. Mà chảy xệ thì toàn các bà các chị nhiều tuổi có điều kiện kinh tế nữa

9. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giá rẻ thế này thì có an toàn không chị ơi! Em không hiểu sao nâng ngực chảy xệ lại rẻ hơn nâng ngực không phẫu thuật thế nhỉ? Nâng ngực nội soi hay mỡ tự thân mất tầm 60tr cơ mà

10. vu0ngnv

vu0ngnv New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thao mình được biết là khoảng từ 30 - 50tr bạn ak tùy bạn chọn phương pháp nào.

P/s: vtc12 Cảm xúc thăng hoa.

11. Tuni

Tuni Active Member

• 792 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

12. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Nhiều tmv nâng ngực chảy xệ lắm mẹ nó nhé, nhưng em lại chưa làm chuột bạch được nên chưa giới thiệu cho mẹ nó được

13. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 345 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nâng ngực chảy xệ cũng mất chi phí tương đương nâng ngực bình thường thôi, phải tầm 50 củ đổ lên

14. minhdo

minhdo Active Member

• 322 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

OMG nâng ngực chảy xệ tốn kém vậy cư à? có khi mình nên học cách chấp nhận số phận thôi chứ số tiền này vượt quá khả năng của mình hic :(

15. Lananh45

Lananh45 Member

• 300 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn bao nhiêu tuổi rồi mà ngực đã chảy xệ thế? thường thì trung tuổi ngực mới không còn săn chắc và chảy xệ thôi

16. lăng xăng

lăng xăng Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng ngực thì rẻ cũng 50 củ rồi các bạn ạ, còn đắt thì phải gấp đôi con số đó. :p Đây là dịch vụ thu tiền chính của các tmv đấy

17. Queen

Queen Member

• 375 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Giá tiền nâng ngực chảy xệ tùy vào tmv nhé, còn tùy xem ngực của mẹ bạn chủ thớt như thế nào nữa, mức độ xệ khác nhau thì giá cả cũng sẽ khác nhau

18. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

50 củ lại còn gấp đôi nữa thì chắc các bác cái túi tiền nó phải vững lắm mới dùng dịch vụ này được chứ em thì chịu ngay

19. Tina

Tina New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thì tùy từng chỗ có chỗ rẻ chỗ đắt mà bạn, 100 củ chắc ra nước ngoài nâng ngực rùi

20. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thế thì nâng ngực ở trong nước cho đỡ tốn kém, ở vn dịch vụ làm đẹp này đang phát triển ồ ạt mà, tha hồ mà lựa chọn :p