Phẫu thuật nâng ngực bị chảy xệ bao nhiêu, có tốn tiền ko? | Page 2

Phẫu thuật nâng ngực chảy xệ có tốn nhiều tiền không?

Chia sẻ trang này

1. Gigi

Gigi Active Member

• 479 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

2. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

15-50tr cũng là 1 con số đang phải suy nghĩ đấy? chẳng biết chủ thớt sinh bao nhiêu đứa rồi mà ngực đã chảy xệ không biết? nghĩ đến hoảng lại sợ không dám lấy chồng sinh con nữa :( hic hic

3. Lananh45

Lananh45 Member

• 300 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chi phí phẫu thuật nâng ngực chảy xệ mà mấy bạn ở trên đưa ra mình thấy đâu có cao với 1 ca phẫu thuật nâng ngực. Chi phí đó là bình thường mà.

HoaCucVang thích bài này.

4. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 557 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Có khi bạn chủ thớt hỏi hộ mẹ hoặc bà con cô bác thôi, chứ tuổi còn trẻ làm gì có chuyện ngực chảy xệ đc. :) Mình chưa thấy ai như vậy cả

5. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình cũng nghĩ thế ngực chảy xệ là dấu hiệu của những người phụ nữ đã trải qua quá trình sinh nở và cho con bú thôi chứ trẻ k ai bị đâu

Thanh Huyền thích bài này.

6. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 557 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Hi, tại mình cũng thấy qua ngực của nhiều chị em cùng tuổi rồi, có to nhỏ khác nhau nhưng chả thấy ai bị xệ cả. :D

7. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 250 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Không biết ngực như nào thì chi phí phẫu thuật nâng ngực chảy xệ chỉ hết có 15 tr thôi bạn nhỉ? Hết 15 tr mình thấy hơi lạ với dịch vụ nâng ngực

8. Lina

Lina Active Member

• 653 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Đúng rồi, giờ dịch vụ nâng ngực các tmv trong nước làm tốt. Hiện nay chắc chỉ có dịch vụ chuyển đổi giới tính là phải ra nước ngoài thôi

9. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 277 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Chuyển đổi giới tính thông thường các bạn thường chọn sang Thái đó bạn, còn nâng ngực hay phẫu thuật ngực chảy xệ ở vn nhiều tmv làm mà

10. Ruy băng đỏ

Ruy băng đỏ Member

• 165 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo mình biết thì dịch vụ nâng ngực rẻ nhất phải 50tr rồi, họ dùng công nghệ nâng ngực nội soi. chỗ nào làm tốt chắc phải gấp đôi con số đó, nâng ngực chảy xệ ko biết có phức tạp hơn nâng ngực to lên bằng túi độn ko nhỉ?

11. Biển tình

Biển tình Member

• 208 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có lẽ nâng ngực chảy xệ phức tạp hơn đó bạn. :) Mình đọc qua về quy trình rồi mà

12. thuhien

thuhien Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ngực chảy xệ chắc chỉ mẹ nào sinh con nhiều lần rồi mới bị chứ chị em mình con gái chắc chẳng bị đâu nhở :p

13. trangle

trangle Active Member

• 171 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

bạn nhìn thử vòng 1 của mình sẽ biết ngay có bị chảy xệ không thôi mà :) nhưng con gái chưa chồng con gì k bị đâu bạn. Nên tham khảo các cách nâng ngực tự nhiên áp dụng trước đi bạn ạ

14. Trần Thị Hồng Thắm

Trần Thị Hồng Thắm Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giá nâng ngực bây giờ cũng phải 60tr trở lên đấy bạn ạ, không biết ngực xệ như mẹ bạn thì bao nhiêu nhưng mình ngực lép và chọn chất liệu nâng ngực tốt nên hết 80tr.

15. NgânVũ

NgânVũ Member

• 59 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình chưa lấy chồng nhưng mình cũng có tình trạng ngực xệ do mình tập thể dục mà không bảo về ngực:(:(. không biết giờ tập các bài thể dục dành cho ngực thì ngực có săn chắc và hết chảy xệ không bạn

16. Ngọc Hân Nguyễn

Ngọc Hân Nguyễn Member

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị tập các bài thể dục cho ngực ý, tập cùng tạ bé cũng tốt;) em tuy ngực có 76 nhưng em chăm tập thể dục cho ngực nên săn chắc lắm.Từ nay chạy nhảy gì thì mặc áo nâng ngực vào để không bị ngực chảy xệ nữa:D:D

17. Zune

Zune Active Member

• 565 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

hix, bạn nào trẻ mà đã phải nâng ngực chảy xệ chắc mệt lắm. Mình thấy toàn các bà các chị đứng tuổi mới đi nâng ngực chảy xệ thôi.

18. NgânVũ

NgânVũ Member

• 59 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình nghĩ trẻ thì ít người bị ngực xệ lắm, đấy là do mình chạy tập thể dục nên nó bị chảy xuống chứ không giống như ngực các bà các mẹ cho con ti đâu. Nhìn ngực thì vẫn đẹp đấy nhưng nó trễ quá nhìn mặc đồ không đẹp:(:(:(

19. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Chạy thể dục làm sao lại bị như thế đc bạn, bao nhiêu người vẫn chạy tập thể dục đó thôi có vấn đề gì đâu.

20. NgânVũ

NgânVũ Member

• 59 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chạy bộ hay tập các bài thể dục với cường độ mạnh ảnh hưởng đến ngực nhiều mà bạn, nhất là mình không bảo vệ tốt cho ngực nữa. Nhưng thực ra nói tập thể dục khiến ngực bị chảy xệ cũng hơi quá, vì nói đến ngực xệ mọi người hay nghĩ đến mấy mẹ từng cho con ti:D:D bầu ngực mình thì vẫn con gái rồi nhưng nó thấp với không được săn chắc nên mình nghĩ là do chạy nhiều mới bị như thế:(