Phẫu thuật nâng ngực nội soi có đau không vây các chị ơi ?

Phẫu thuật nâng ngực nội soi có đau không chị em?

Chia sẻ trang này

1. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

• 113,439 Lượt xem

• 225 Lượt trả lời

Có chị em nào đã từng nâng ngực nội soi chưa?
    Cho em hỏi phẫu thuật thẩm mỹ nâng ngực nội soi có đau không?

Em vẫn đang châm cứu cái vụ nâng ngực, nhưng mà vẫn còn nhiều băn khoăn quá. Muốn lên diễn đàn nge ngóng xem chị em nào đã nâng ngực rồi thì chia sẻ kinh nghiệm giùm em vụ này với. phẫu thuật ngực có đau ko? có an toàn không? nâng xong cảm giác nó thế nào chị em?
    e tò mò muốn hỏi trước để còn chuẩn bị tâm lý.

Bichngoc021 and bvthammythanhvan like this.

2. little_love

little_love Member

• 39 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hì, đúng là thiếu gì bổ sung đấy. e mới chỉ nge nâng ngực bằng túi silicon đường nách thoai. phẫu thuật ngực nội soi này là ko phải mổ xẻ gì ah?

3. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

phẫu thuật nâng ngực có đau ko? có an toàn không?
    thấy bạn mình bảo tham khảo nâng ngực nội soi ở tmv Đông Á xem thế nào. Nge bảo nâng ngực nội soi này tức là chỉ trích vài cm rồi bác sĩ dùng thiết bị nội soi gì gì đó để làm. nge nội soi thì mình thấy có vẻ ko lộ sẹo do nâng ngực nội soi đường nách nên mình đang muốn tìm hiểu cách này xem. muốn đi cải thiện vòng 1. nhưng chưa thấy chị e nào đi nâng ngực nội soi thì phải

4. hoavtc

hoavtc Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đúng rồi đấy bạn Thủy Tiên ơi. mình phẫu thuật ngực nội soi cũng đc 3 tháng rồi. cảm giác đấy mình vẫn còn nhớ như in. lúc nâng ngực xong, chưa quen cảm giác bị mất thăng bằng, hơi kéo người về phía trước. mà nâng ngực nội soi có cả qua đường rốn hoặc đường nách. đến đấy bác sĩ sẽ tư vấn cho bạn là nâng qua đường nào. Còn về câu hỏi "phẫu thuật nâng ngực có đau không" là ko đau lúc đó đc gây mê rùi nên ko biết gì đâu, nhưng sau đó thì hoat động nhẹ cũng đau, mình phải mất 1 thang mới ổn định :v

5. Cà rốt

Cà rốt Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế có đau ko chị, có phải chị bị choáng nên mất thăng bằng ko?

6. mặt trời lạnh

mặt trời lạnh Member

• 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nâng ngực nội soi qua đường rốn đường nách tức là vẫn đưa chất độn vào ngực ah? liệu có ảnh hưởng gì về sau ko các chị? Mà c nâng ngực hết nhiều ko?

7. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

bạn nâng ngực ở đâu thế? đến bệnh viện hay là đi thẩm mỹ viện vậy? bạn nâng ngực nội soi qua đường nào? mình chưa đi khám nên cũng chưa biết

8. hoavtc

hoavtc Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đúng rồi bạn ah, vẫn đưa chất độn vào ngực nhưng chất độn này là túi nước biển, bác sĩ bảo thế. bsi quả quyết là ko ảnh hưởng gì về sau. hôm đó mình nâng ngực hết 60 triệu tất cả bạn ah mình nâng ở tmv đông á

9. mặt trời lạnh

mặt trời lạnh Member

• 127 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

híc híc. nâng ngực đắt thế ah. xem nào. có khi e nhịn ăn nhịn tiêu phải đến 1 năm thì mới đủ tiền mà đi nâng ngực.

10. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ôi sao cao thế ah? e tưởng tầm 1 nửa đó thôi. Nhưng nâng ngực nội soi đường nách có to lên được nhiều ko chị?

11. minhkhct

minhkhct New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nghệ này có lâu rồi mà bạn. nâng ngực này đẹp và an toàn hơn đặt silicon. vẫn phải mổ nhưng mà mổ bên nách và vết mổ nhỏ thôi khoảng 3cm j đó.

12. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 561 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

13. Alice

Alice Active Member

• 722 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình chưa nghe nói đến công nghệ nâng ngực mà ko cần phẫu thuật bao giờ, làm gì có công nghệ đó hả bạn. Chắc bạn nhầm rồi

14. pooh

pooh Member

• 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ công nghệ phổ biến là nâng ngực nội soi đúng ko bạn nhỉ? CÔng nghệ này mình thấy mỗi nơi lại có 1 mức giá khác nhau chứ ko cố định đâu

15. Thanh Huyền

• 561 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

phẫu thuật nâng ngực có đau ko? có an toàn không?
    Thấy bảo phẫu thuật ngực nội soi cũng đau nhưng ko đau nhiều đâu bạn ạ, sau khi phẫu thuật phải hoạt động nhẹ nhàng để giữ cho ngực ổn định đã, trong thời gian đó cũng có đau đấy.Nhưng chẳng biết là nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn nhỉ?

16. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 272 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Phẫu thuật nâng ngực có đau không, có an toàn không?
    Mình nghĩ là có đau đấy, phải đau vài hôm. Khéo còn đau ác nữa là đằng khác, có người phải uống thuốc giảm đau cơ mà

17. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 498 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Hic, phẫu thuật thì kiểu gì chẳng đau. :-ss ko đau hơi phí. Còn đau hàng tháng trời ấy chứ

18. ThanhThuy43

ThanhThuy43 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tiến hành phẫu thuật: bác sĩ rạch một vết nhỏ ở nách hoặc nếp gấp da vùng rốn khoảng 2 cm sau đó điều chỉnh khoang và đưa túi ngực vào khoang. Nhờ thiết bị camera ở ống nội soi nên các thao tác phẫu thuật của bác sĩ được thực hiện chính xác và an toàn nhất.

-Bạn xem thêm bài liên quan tại đây nhé - nâng ngực có ảnh hưởng gì không

minhdo thích bài này.

19. Thanh Huyền

• 561 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi thì chỉ đau 1 chút ở vết mổ thôi, vết mổ nhỏ nên ko đau nhiều đâu. Mổ nội soi của người ốm còn ko thấy đau nhiều nữa là mổ cho người khỏe

0975689038 thích bài này.

20. namlun

namlun Member

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Phẫu thuật nâng ngực có đau không, có an toàn không?
    Nâng ngực mình nghe nói là phẫu thuật khá nhiều đau đớn đấy bạn ạ, chắc chỉ thua phẫu thuật chuyển giới thôi. :) Thay đổi cấu trúc bộ ngực sẽ khiến cơ thể chưa thích ứng đc ngay và gây khó chịu