Phẫu thuật nâng ngực nội soi có đau không vây các chị ơi ? | Page 9

Phẫu thuật nâng ngực nội soi có đau không chị em?

Chia sẻ trang này

1. hanhjen

hanhjen New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nó quảng cáo thế thôi bạn a. 5-10 năm là phải đi tu sửa 1 lần. Nhưng mình đang thắc mắc liệu mai sau già rồi, ko muốn ngực to như vậy nữa thì tháo ra có làm sao ko :(

2. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 561 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Chậc, nâng ngực mất cả trăm triệu mà 10 năm đã phải tu sửa lại rồi thì đắt quá nhỉ

3. Hue1985

Hue1985 New Member

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chac chan là thao ra se bi beo nho chút. Chu làm sao dep tu nhien nhu lúc chua lam duoc. Cung nhu cai bóng Bay. Luc chua thoi no con nho. San chac. Luc thoii to it bua. Thao ra. No se bi gian ra. Ran. Và mem hon von có ban dau.minh nghi nguc Cung vay thoi. Nhung xa hoi càng ngày càng phat trien. Biet dau 10. 15 nam sau. Y khoa ho phat minh ra nhung cai tui nguc. Cách lam nguc tot hon Bay gio nua. Thi do bên se lâu hon trung bình 10 nam hien tai. Do la minh nghi the.

4. Nam Phương

Nam Phương Member

• 216 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Lấy túi ngực ra có ảnh hưởng gì ko mọi người nhỉ? Khoảng trống trong ngực khi đó sẽ phải làm sao?

5. hanhjen

hanhjen New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng thắc mắc giống bạn này. Chắc phải các chị đã làm rồi mới biết. Chứ nghe bsi quảng cáo, mình k tin lắm

6. Hue1985

Hue1985 New Member

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Minh chua thay nguc thao ra. Chac se xau hon chút. Nhung luc đó gia roii ma. Ke no Di. Muon dep hien tai phai chiu xau tuong lai thoi.me cua mình lan mui khoang gan 10 nam. Gio lay ra. Luc moii lay xau chút. Nhung khoang hon nua nam. Nhin bình thuong. Ko van de gi ca. Ko biet la da tung làm mui.thi nguc chac Cung vay.

7. hanhjen

hanhjen New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao mẹ bạn lại tháo mũi ra thế

8. Hue1985

Hue1985 New Member

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tai me ko thich nua. Ngày truoc ho lam ko dep nhu Bay gio. Minh cu chê hoài. Voii Cung gan chuc nam. Nen mẹ Thao ra.ma thao ra nhìn đẹp hơn. Mũi thấp thấp nên nhìn khuôn mặt dễ thương.

9. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nâng ngưc bây giờ toàn nội soi hôi mà, riêng nội soi cũng có nhiều kiểu nữa đó các bạn. Như ở kn ấy, tớ thấy nhiều kiểu nâng ngực lắm.

10. Red Demon

Red Demon Member

• 271 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Đẹp nhất em thấy là nâng ngực Y line ấy chị ạ. ^^

11. mamnho

mamnho New Member

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đăng thắc mắc là có đau ko, có ảnh hưởng ko nè, sau này có phải lấy ra ko

12. Biển tình

Biển tình Member

• 223 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Giờ có thể duy trì vĩnh viễn rồi bạn. :D ko đau đâu

13. buiquynhno1

buiquynhno1 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Híc giá trăm triệu lận hở c? Tính ra trung bình mỗi tháng mình tốn 1trieu à.

14. Hue1985

Hue1985 New Member

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

O uc neu lam o bs giỏi. Có tiếng. Giá 14 ngan dolla uc đó.ah

15. Mỹ Yến

Mỹ Yến New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Họ kêu túi ngực được bảo hành vĩnh viễn mà chị.

16. buiquynhno1

buiquynhno1 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

14k gần 300 triệu à, ở nc ngoài lương khác mức sống khác nên giá cả cũng khác ở VN mình c.

17. Hue1985

Hue1985 New Member

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dung vay. Minh đang góp tien lam đây. Ma 14.ngan. Nen phai góp hoi lâu. Ma bs bên này noi tot nhat sau 10 nam nen lam lai. Chu ko nói vinh vien nhu vn dau.

18. Tình Nhi

Tình Nhi Member

• 104 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Về VN mà làm cho rẻ bạn ơi. :)) Chỉ 1 nửa số đó là nâng ngực ok rồi.

19. hanhjen

hanhjen New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng ngực ở bệnh viện Thu Cúc có ổn ko hả cả nhà ? Tại e thấy ở đó đang có chương trình trả góp đấy ạ. Trả trước 20tr rồi trả dần trong vòng tối đa 9 tháng.

20. vumaihoa

vumaihoa Member

• 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hay nhỉ. giờ cái gì cũng có trả góp. đến cả phẫu thuật làm đẹp cũng trả góp nữa ><
    mà có bị tính lãi ko b?