Phẫu thuật nâng ngực nội soi ở thẩm mỹ viện Ngọc Dung bao nhiêu tiền?

Phẫu thuật nâng ngực nội soi ở thẩm mỹ viện Ngọc Dung bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. thuhao

thuhao New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,790 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

2. Davia

Davia New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình tìm hiểu giá nâng ngực nội soi trong khoảng 50-60tr đấy bạn ah

3. Alice

Alice Active Member

• 731 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Nhiều tiền thật đấy.

4. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 303 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

theo mình thấy nâng ngực tự thân vẫn tốt hơn chứ bạn, còn giá thì thấy các tmv đều như nhau, tầm 60 củ đáy

5. Alice

Alice Active Member

• 731 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bảng giá đây bạn nè, của tmv Ngọc Dung đấy:

6. VoiCoi

VoiCoi New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giá phẫu thuật nâng ngực tầm 40 - 60 tr đó chị ah. Vòng 1 e cũng bé xíu nhưng e chả dám làm vì làm sợ ko có money ý chứ, xót lắm.

7. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hiện nay phương pháp nâng ngực là một trong những giải pháp giúp các chị em nhanh chóng có được vòng ngực săn chắc và căng tràn hơn. Tuy nhiên để có được vòng ngực săn chắc, kết quả nâng ngực tự nhiên thì quả là có 2 phương pháp đó là nâng ngực nội soi và nâng ngực bằng mỡ tự thân. Đây là một trong 2 giải pháp giúp bạn có thể cải thiện được số đo vòng 1 của mình.
    Tuy nhiên mỗi phương pháp sẽ lại có những ưu và nhược điểm hơn, sẽ có phương pháp chiếm được lợi thế hơn. Nâng ngực bằng mỡ tự thân là một trong những phương pháp chiếm được lợi thế hơn, bởi lẽ nâng ngực bằng mỡ tự thân không phẫu thuật, không sử dụng túi độn, không đau, không mất thời gian nghỉ dưỡng sẽ nhanh chóng giúp bạn có được vòng ngực săn chắc, tự nhiên và kết quả duy trì vĩnh viễn.

8. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 303 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Không biết ở tmv Ngọc Dung có nâng ngực bằng Gel USA gì đó không nhỉ? Thấy ghi nhiều ưu điểm ghê

9. dielac

dielac New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cánh đây hai năm mình có tới thẩm mỹ viện này phẫu thuật cái này rùi hồi đó công nghệ chưa hiện đại như hiện nay đầu họ lấy mình 30 triệu hiện nay cái gì cũng lên rùi nên mình không chắc họ lấy bao nhiêu nữa với lại còn phụ thuộc vào cánh thức họ làm nữa cơ

nhoc_ti thích bài này.

10. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Họ có phương pháp nâng ngực gì lạ nhỉ, Gel USA. Mà chi phí phương pháp này đắt khét lẹt, ko biết có tốt hơn nội soi ko.

11. nhoc_ti

nhoc_ti Member

• 82 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bây giờ lên 50 triệu rồi thì phải .
    Bà hàng xóm nhà mình mới đi làm về, 50 triệu và khen đẹp lắm. ...chứ mình cũng chưa đc nhìn thấy đâu :D

12. Lê Thanh Nga

Lê Thanh Nga New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

N nhàng là 30 c nhé đy là giá cánh đây 2 tháng đa bn mình mi đi phu thut v nhé còn bây gi thì bó tay chm com nhưng chc nó cũng tm đó đy