Phẫu thuật thẩm mỹ mũi?

Phẫu thuật thẩm mỹ mũi?

Chia sẻ trang này

1. nguyenminhanh96

nguyenminhanh96 New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,752 Lượt xem

• 28 Lượt trả lời

Hic, em có cái mũi tẹt ngắt, em đà hùn tiền và bấm bụng bỏ ra 15tr lên tmv Khơ Thị trên Sài Gòn để làm mũi.Sau hơn 1 tuần chịu đựng đau đớn về thể xác và cả tâm hồn (vì em quá sợ, do mặt em nó sưng nề rất là kinh khủng), và cả sự kiêng khem: nào là ngủ nằm nghiêng không được phải nằm thẳng, rùi ko được ngồi nhiều, ko được cúi đầu, và ngoài ra là phải kiêng ăn tất cả các món phong, độc: như tôm cua, gà, bò, rau muống, hải sản.....Các chị tư vấn giúp em, hiện giờ em cần giữ gìn mũi như thế nào cho tốt nhất ạ, và khi nào thì mũi mình có thể hoàn toàn bình thường như mũi thật được ạ.
    Xin cảm ơn các chị rất nhiều . Tặng hoa cho các chị nà

2. phuongly123

phuongly123 New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm mũi phải chọn chỗ uy tín không ham rẻ rồi làm vơ vẩn lại tiền mất tật mang đó bạn

3. mattroi24

mattroi24 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy nhiều người nổi tiếng cũng sửa mũi mà lỗi quá, xem phim Cô thắm về làng nhìn mũi cái cô dv Tường Vy thấy sợ luôn chứ đẹp cái nỗi gì k biết.

4. vanle87

vanle87 Member

• 49 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu bạn làm ở Khơ Thị chỗ đó cũng uy tín mà, mình nghĩ là ổn đấy vì thấy đứa em cùng công ty làm được mấy tháng nay rồi mà thấy đẹp như mũi tự nhiên ớ

5. cafeden

cafeden New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mũi tẹt thì mình nghĩ bạn naag là đúng rùi , tại vì sống mũi của chúng ta nó là vận tiền tài , nó thể hiện khả năng kiếm tiền của con người kiểu như ảnh hưởng về mặt nhân tướng, với thứ hai là nó hong đẹp làm mình m,ất tự tin nên mình thấy nên sửa. làm xong mũi bạn phải chờ 1 tgian ms có kết quả chớ, mình cx có đứa bạn lm mũi ở Khơ thị thấy mũi cx tự nhiên à

6. tuyethanh

tuyethanh New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em làm sụn mềm K-nose ở Khơ Thị đấy ạ. Em vừa cắt chỉ được 03 ngày, kết quả thì em thấy nó vẫn chưa cao lắm, mặc dù có khá hơn xưa nhưng chỉ được khoảng 2-3 phần thôi. Nhìn nghiêng thì trông cũng tự nhiên, sóng mũi đều, còn nhìn thẳng thì vẫn y xì như cái mẹt của em, thậm chí em thấy còn xấu hơn vì cái đầu mũi nó to hơn trước nữa, hik. Em có hỏi han và được nhiều chị tư vấn cho là khoảng 2,3 tháng nữa thì nhìn mới ổn định và cao hơn.

7. vanle87

vanle87 Member

• 49 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chuẩn cái phương pháp nâng mũi bằng sụn mềm K-nose này là độc quyền của Khơ Thị rồi, nâng mũi bằng sụn mềm tự thân này dáng mũi mềm mại và tự nhiên hơn nhiều so với sụn cứng thông thường ý. Không còn lộ sống hay bóng đỏ đầu mũi nữa

8. nguyenminhanh96

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng làm bằng pp sun mềm đó vì đứa bạn e nó cx làm ở khơ thị rồi thấy đẹp nên e làm,đc cái tư vấn nhiệt tình, làm mũi về vẫn có nv liieen hệ hỏi thăm vs nhắc e ăn kiêng đó

9. conanglamchieu

conanglamchieu New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trc mình nâng mũi đc bsi khuyên như này nè
    – Nên ăn những thực phẩm giàu Vitamin A có thể giúp làm mềm, phẳng và mờ vết mổ tránh để lại sẹo. Những hoa quả giàu Vitamin A như cà rốt, khoai lang, trái cây họ cam quýt… Những thực phẩm giàu Vitamin A như gan động vật, trứng, cá…
    – Bổ xung những thực phẩm giàu calo, có protein giúp cung cấp năng lượng tái tạo mô như thịt, phô mai, sữa chua, đậu đen… Bạn nên nấu cháo với thịt băm nhỏ hoặc thêm trứng..
    – Lưu ý không nên để cơ thể mất nước, bổ xung các thức uống phù hợp với cơ thể mỗi ngày như nước trái cây, sữa đậu nành, súp, món ăn có nước, nước thịt,…. Bổ sung đầy đủ nước sẽ giúp cơ thể bạn nhanh chóng phục hồi hơn.

10. conanglamchieu

conanglamchieu New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn kiêng ăn thịt gà, rau muống, hải sản, thực phẩm có tính kích thích như: hành, tỏi, ớt, rượu, bia, cà phê, thuốc lá..bạn có thể kiêng cả thịt bò và các đồ uống có ga

11. nguyenminhanh96

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cảm ơn chị nhiều nhé, bên cskh của khơ thị cx tư vấn em y chang. taij mới làm nên e lo quá k biết có đẹp đc k hay xấu đi

12. nguyenminhanh96

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiuhiu e cx đang lo giống c đây

13. vanle87

vanle87 Member

• 49 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thấy đưa ở cty nó làm 2 tháng là đẹp r. nên cứ yên tâm, mình nghĩ bạn cứ chú ý kiêng ăn như ngta chỉ là oke. tmv có uy tín mà

14. haheoxinhdep

haheoxinhdep Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lượn lờ xem các topic chỉ thấy nói đến nâng mũi và cắt cánh, ko thấy ai thu gọn đầu mũi riêng cả, mà mấy chị làm cả thu gọn kết hợp nâng hoặc cắt cánh thì chị nào cũng nói đầu mũi bị to [​IMG]
    Em thì ko thích đụng chạm dao kéo vào người cho dù nhiều điểm ko hoàn hảo. Nhưng mà cái mũi nó là trung tâm khuôn mặt thì mất thẩm mỹ quá [​IMG] làm cho em tự ti bao nhiêu năm nay nói chuyện với người khác chả dám nhìn thẳng mặt, mũi em ko quá thấp, cánh mũi dày và to nhưng cũng ko quá nghiêm trọng với em. Cái em ghét nhất là cái đầu mũi tròn ung ủng, phải cái da em bình thường thì cũng chả sao, nhưng em da dầu lại nhiều mụn đầu đen. Da nhiều dầu khủng khiếp thấm hoài ko sạch nên mũi nó bị bóng lại còn thi thoảng nặn mụn đầu đen nên mũi hơi đỏ :v và lỗ chân lông to nữa ạ. Thế nên em quyết ít nhất cũng phải thu nhỏ cái đầu mũi, ko cần nhiều, ko thì chả giống mình nữa.
    Có chị nào biết thu nhỏ đầu mũi ở đâu đẹp ko ạ [​IMG]
    Search mấy cái bệnh viện thẩm mỹ cái nào cũng copy của nhau quảng cáo y hệt, hình thì lúc nào chả đẹp lung linh nên em cũng chả tin đc.

15. cafeden

cafeden New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghĩ chị nên đến tận nơi để tu vấn trực tiếp ý. chứ cứ nói thế này mỗi ng góp 1 ý kiến chả biết đg nào mà lần. cứ pải nhìn trực tiếp đã c ạ. tư vấn k mất tiền mà. mình mất time thôi. tư vấn mấy nơi r chỗ nào ok thì mình làm.

16. haheoxinhdep

haheoxinhdep Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi thử những ng đã làm rồi trc, chứ tư vấn thì bác sĩ toàn nói đc thôi [​IMG] nhưng thấy mọi ng đều bảo đầu mũi vẫn như trc thậm chí còn to hơn, mình muốn làm 1 lần cho gọn, sửa đi sửa lại lợn què thành lợn chết thì khổ

17. haheoxinhdep

haheoxinhdep Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đâ
    đàu mũi to cx chán quá b ơi :(((

18. nguyenminhanh96

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ui khơ thị có cả chỉnh đầu mũi đấy b ơi b thử tham khảo xem

19. nguyenminhanh96

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có 2pp này b này, htrc mih cx đc tư vấn
    - Loại bỏ mỡ thừa dưới da đầu mũi
    Loại bỏ mỡ thừa, làm giảm độ dày của da ở phần đầu mũi, tạo cảm giác đỉnh mũi nhọn hơn.
    - Chỉnh hình sụn đầu mũi
    Bác sĩ tiến hành gọt sụn cho mỏng bớt, khâu chỉ để buộc hai vách ngăn mũi lại, giúp đầu mũi nhỏ đi, đỉnh mũi nhọn lên.

20. haheoxinhdep

haheoxinhdep Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em xin tên bsi với chị ơi