Phòng khám nha khoa uy tín tại Đà Nẵng

Phòng khám nha khoa uy tín tại Đà Nẵng

Chia sẻ trang này

1. nang_chieu_cali

nang_chieu_cali Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 19,981 Lượt xem

• 37 Lượt trả lời

Cả nhà ơi. e mới chuyển vào đà nẵng. đang mò mẫm tìm phòng khám nha khoa uy tín tịa đà nẵng để đi kiểm tra răng miệng. đã gần 1 tuần này răng e đau đớn, ăn chẳng ăn đc, mỗi lần đánh răng thì bị chảy máu nhiều lắm.... e ko biết nguyên nhân tại sao. đang bảo đi khám nha khoa xem thế nào.
    ai biết thì chia sẻ cho e cái địa chỉ ah.

2. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình ở HN thấy có nha khoa Hoàn Mỹ làm rất tốt, ko biết nha khoa này có chi nhánh ở ĐN ko nhỉ?

3. Kim Hồng

Kim Hồng New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn qua Nha Khoa Nhật Quang 147 Hàm Nghi đi , chất lượng tốt lắm , chúc bạn sớm khỏi bị cơn đau hành hạ nhé

4. Mytran2048

Mytran2048 Member

• 32 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình thì ở SG, có nghe nổi danh nha khoa Á Âu, mà không biết ở Đà Nẵng có không ta?

Bichphuong76 thích bài này.

5. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Theo như mình biết thì nha khoa Á Âu chưa có chi nhánh ở đâu ngoáiài Gòn cả, vì vậy tốt nhất là vì cái răng một lần mà vào SG một lần, vừa xem như đi du lịch, vừa có địa điểm khám răng uy tín để trải nghiệm, cũng hay các mẹ nhỉ? ^^

6. CAO LÝ MỸ AN

CAO LÝ MỸ AN New Member

• 19 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Làm răng sứ thì nha khoa nào cũng có thể làm được. Không phải nha khoa lớn là sẽ làm răng sứ đẹp. Răng sứ đẹp hay không còn phải phụ thuộc vào loại sứ bạn dùng, kỹ thuật viên nướng sứ phải chuyên nghiệp. Còn về kỹ thuật để làm răng sứ của Bác sĩ thì cũng ko cần cao lắm như cấy ghép hay niềng răng.
    Vì vậy bạn hãy chọn những nha khoa chuyên làm răng sứ thẩm mỹ thì tốt nhất.
    Mình biết tại Đà Nẵng có nha khoa Thẩm Mỹ Đà Nẵng là chuyên làm thẩm mỹ. Bạn hãy đến thử xem,ở đường Trưng Nữ Vương, ngay cầu Rồng đấy.

7. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Vote cho nha khoa thẩm mỹ Đà Nẵng. Mình đã làm răng ở đây, các Bác sĩ và y tá dễ thương, lịch sự, chuyên nghiệp mà giá cả hợp lý. Nếu là sinh viên,học sinh, người nghèo thì luôn luôn được giảm 30%. Kỹ thuật làm không đau, làm đúng quy trình, tư vấn trung thực. Đúng là nha khoa của người Sài Gòn có khác.

8. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Chỉ tội là Nha Khoa này chờ hơi lâu các Mẹ nó ơi. Một kinh nghiệm là hãy gọi sắp lịch trước khi đến cho khỏi phải chờ nhé.

9. minhanhnguyen

minhanhnguyen Member

• 14 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Oh, mình là Bác sĩ nha khoa, xét thấy chủ đề hay nên có chút tò mò. Đã là nha khoa thì phải có Bác sĩ thì mới có giấy phép hoạt động được. Và mỗi Bac sĩ RHM thì có chuyên sâu khác nhau, ko phải là bác sĩ RHM nào thì cũng có thể làm được tất cả. Nhiều chuyên môn trong RHM chỉ cần Y Sĩ thôi cũng có thể làm tốt hơn Bác sĩ. Vì vậy nói nha khoa nào tốt thì rất khó nói.

Theo kinh nghiệm và chuyên ngành của mình thì các Bạn nên chọn nha khoa tiêu chí như sau:
    - Có văn hóa, đối xử tôn trọng khách hàng, quan tâm bệnh nhân.
    - Có trách nhiệm với những gì mình đã làm( bảo hành răng sứ, điều trị đúng quy trình ko cẩu thả, làm lại nếu bệnh nhân yêu cầu hoặc cảm thấy chưa đạt..). Rất ít Nha Khoa đã làm được điều này.
    - Trong nha khoa ít nhất có 3 Y sĩ nha khoa hoặc Bac sĩ với nhiều chuyên môn hay công đoạn khác nhau trong một nha khoa. Ko nên vô nha khoa chỉ có một Bác sĩ điều trị mà nên đến nha khoa có nhiều người làm chính. Vì Bác sĩ chưa chắc làm tốt tất cả các công đoạn bằng các Y sĩ hay kỹ thuật viên. Ví dụ, Bác sĩ đa khoa nhưng học Răng Hàm Mặt chỉ có 6 tháng thành Chuyên khoa 1 (CKI) thì cũng được xem là Bác sĩ nha khoa. Những BS này chưa chắc giỏi bằng Y Sĩ nha khoa thực thụ.
    - Nên đến các Nha Khoa mà những bệnh nhân đã đến làm giới thiệu về trách nhiệm, văn hóa...của nha khoa đó.

Chúc các mẹ may mắn!

10. CAO LÝ MỸ AN

CAO LÝ MỸ AN New Member

• 19 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Oh, mẹ nó nói đúng đấy. Hãy tìm những nha khoa mà có trách nhiệm thì vô nhé.

11. minhanhnguyen

minhanhnguyen Member

• 14 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bạn chủ topic đã chọn được nha khoa ưng ý chưa?

berycute, tonynguyen and haphuong1805 like this.

12. berycute

berycute Member

• 46 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Địa chỉ ở đâu Mẹ ơi? mình cũng có nhu cầu.

furinguyen and tonynguyen like this.

13. vân vân

vân vân Active Member

• 224 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

bạn sớt ở google xem. :D

berycute and tonynguyen like this.

14. tonynguyen

tonynguyen Member

• 40 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Số 19 Trưng Nữ Vương Bạn ơi.

kimtien1992, berycute and lethibe like this.

15. lethibe

lethibe Member

• 82 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mình đã làm răng và đính kim cương tại Nha Khoa này theo lời giới thiệu của các chị trên diễn đàn, trước đó mình cũng đã tham khảo một vài nha khoa khác nhưng thấy ai cũng khen nha khoa thẩm mỹ làm uy tín nên mình ghé.
    Theo mình đây là 1 nha khoa làm việc chuyên nghiệp và có trách nhiệm. Tuy mình có đợi lâu 1 chút nhưng mình thấy răng sau khi làm đẹp và không bị đau nhức. Giá thì rất ok so với nhiều nha khoa khác.Các chị nếu ai bị đau răng thì cứ yên tâm đến hihi

16. trangtran2015

trangtran2015 Member

• 26 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

bạn qua nk Thẩm Mỹ Đà Nẵng hoặc Nk Quốc Tế Đại Thế Giới khám thử xem. Mình thấy ở Đà Nẵng chỉ có 2 nk này là tư vấn thật chứ ko quảng cáo loạn xạ như mấy nk khác.
    nk Thẩm Mỹ Đà Nẵng thì ở 19 Trưng Nư Vương còn nk Đại TG ở đối diện Ga Đà Nẵng đường Hải Phòng ấy ( quên mất địa chỉ :p )

kimtien1992 thích bài này.

17. kimtien1992

kimtien1992 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà em đều chăm sóc răng miệng hàng năm ở Nha Khoa Quốc Tế Đại Thế Giới, nk này địa chỉ là 293 Hải Phòng.
    Theo e lựa chọn 1 nha khoa làm tốt không nhất thiết phải chọn nha khoa có giá cạnh tranh mà phải đảm bảo đầu tiên là kinh nghiệm của bác sĩ phải giỏi, rồi đến quy trình khám vô trùng sạch sẽ đảm bảo an toàn cho bệnh nhân!
    đó là tiêu chí khi em chọn 1 nha khoa uy tín. Mắc hay rẻ hơn vài trăm ngàn thì cũng tương đương giá thị trường rồi ko quan trọng!
    Em làm răng ở Nha Khoa Quốc Tế Đại Thế Giới, đơn giản vì nha khoa này không những đáp ứng đủ những yêu cầu của em mà có cái nhỉnh hơn mấy nha khoa kia chút là có ưu đãi cho người Đà Nẵng ^^^^

18. kimanhhuynh

kimanhhuynh New Member

• 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cảm ơn chị lethibe đã chỉ 1 nha khoa tốt

19. nguyenoanh

nguyenoanh Member

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e cũng ngóng địa chỉ, đợt này vô đà nẵng du lịch rồi làm lun chứ ko dám làm ở quê sợ lắm

20. Patchim

Patchim Member

• 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị định làm chi mà tìm pk nha khoa kĩ lưỡng thế