Phụ nữ sau sinh ăn gì để giảm mỡ bụng?

Phụ nữ sau sinh ăn gì để giảm mỡ bụng?

Chia sẻ trang này

1. Mẹ Mun

Mẹ Mun Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,450 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Các mẹ ơi phụ nữ sau sinh ăn gì để giảm mỡ bụng bây giờ ạ. Em sinh được 8 tháng rùi mà chẳng giảm được cân nào. Thế nào mà vẫn bị tăng 15 kg so với thời con gái mặc dù em hạn chế ăn rất nhiều. Cơm em ăn rất ít, chủ yêu chuyển qua ăn rau xanh và hoa quả. Tối cũng chạy đôi ba vòng mà sao mỡ đâu vẫn đóng đấy. Mẹ nào có mẹo làm giảm cân hiệu quả mách giúp em với. Chứ h nhìn bụng em như 7 tháng ấy, em buồn quá ... híc

2. lamsaoanhbiet

lamsaoanhbiet Member

• 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sau khi ăn xong mẹ nó cứ lấy rựou gừng matxa lên bụng. Sau đó mẹ nó lấy gen bụng gen lai. Mẹ nó cứ kiên trì làm sẽ có kết quả. Minh cũng mới sanh xong 2 tháng lam như vậy thấy bụng nhỏ hẳn.
    Xem thêm thông tin liên quan:
    1. Cách giảm béo sau sinh
    2. Tập giảm mỡ bụng cho nữ

3. big_girl02

big_girl02 Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e thấy quấn gen bụng thì chỉ có tác dụng lúc mới sinh thôi. chứ mẹ Mun sinh được 8 tháng rùi, e là gen bụng ko ăn thua đâu.

4. mecubito

mecubito Member

• 40 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn này giống mình rồi đấy, mình đang rất quan tâm vấn đề này đây. các mẹ tích cực vào top tư vấn giùm đi. Chế độ ăn uống cắt giảm đến mức tối đa rồi. bao nhiêu món thích phát điên mà có dám ăn đâu. ý vậy mà mỡ từ đâu cứ đổ về bụng về ngực, chẩy xệ xuống. chán thiệt

Hoặc tham khảo thêm cả mấy bài tập giảm mỡ bụng kết hợp với chế độ ăn kiêng giảm béo hợp lỳ nữa.