Phục hồi da mặt bằng mặt nạ thải độc skin detox có thật sự hiệu quả?

Phục hồi da mặt bằng mặt nạ thải độc skin detox có thật sự hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. Hee Mi

Hee Mi Active Member

• 146 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

• 2,995 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Mặt em bị rối loạn tuyến bã nhờn, có nhiều mụn đầu đen và mụn ẩn sần sùi. Dạo trước em có uống thuốc đông y để đẩy mụn lên nhưng da mặt lại bị giữ nước, nhìn cứ thâm sạm, có hôm còn bị nổi mẩn đỏ nữa nên em bỏ luôn. hix, bây giờ em định mua mặt nạ thải độc skin detox về để chăm sóc lại da mặt mà không biết có nên không? Các chị có ai dùng sản phẩm này chưa? liệu nó có thực sự hiệu quả như lời đồn k ạ?

2. lanminh6655

lanminh6655 Member

• 182 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Bạn nên chọn loại thải độc da mặt kết hợp dưỡng da luôn nhé.

2 trong 1 vừa sạch da mặt, vừa trắng mịn da mà lại tiện lợi nữa.

Uyển Nhi 369 thích bài này.

3. Ms Happy

Ms Happy Active Member

• 165 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thường nghe nói thải độc gan, detox cơ thể thôi chứ bây giờ còn cả detox da mặt cơ à????

Mộc Mộc thích bài này.

4. Uyển Nhi 369

Uyển Nhi 369 Active Member

• 140 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

cái skin detox này nó cũng vừa thải độc da vừa dưỡng da đó, em dùng loại đó có đc k chị?

5. Lang Thang

Lang Thang Member

• 80 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Này mà bận bịu thì skin detox tại nhà đc, còn có điều kiện thì qua mấy tmv kangnam, k thì hoàn mỹ làm thải độc chì da mặt á, cũng hiệu quả lắm

6. Mộc Mộc

Mộc Mộc Active Member

• 123 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Hằng ngày, da mặt chịu nhiều tổn hại khi tiếp xúc với nhiều yếu tố khác nhau như môi trường, ánh nắng, khói bụi, mỹ phẩm… Nếu không được loại bỏ độc tố tích tụ, làn da sẽ sớm bị lão hóa, xuất hiện sạm, nám và mụn đó chị ạ. Skin detox da mặt là giải pháp giúp loại bỏ bã nhờn, độc tố, cấp ẩm, dưỡng da, trẻ hóa da nữa.

7. trinhhue24

trinhhue24 Active Member

• 141 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Muốn phục hồi da mặt , trước khi xài mặt nạ thải độ các ce lưu ý:

- Cần rửa sạch mặt bằng sữa rửa mặt, cẩn thận hơn nữa thì nên chuẩn bị một bát nước ấm để xông hơi da mặt khoảng vài phút cho thông thoáng lỗ chân lông’

- Thoa kem skin detox lên mặt rồi massage trong vòng 1-2 phút để các dưỡng chất thẩm thấu vào da, rồi cho da mặt nghỉ ngơi 10-15 phút

- Rửa lại sạch da mặt với nước. Lưu ý là chỉ nên thoa kem mặt nạ thải độc skin detox 2-3 lần/tuần thôi

8. Beautiful

Beautiful Active Member

• 166 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Skin detox là pp thải độc da mặt từ bên ngoài thôi.

Để giải quyết gốc dễ vẫn đề thâm sạm, mụn da mặt thì nên nên thải độc từ bên trong.

Muốn da đẹp thì trước hết cơ thể phải khỏe mạnh bằng phương pháp ăn uống “xanh – sạch”. Đây là phương pháp thải độc da mặt an toàn, giúp cơ thể khỏe mạnh nếu thực hiện đúng cách.

Cụ thể, chế độ ăn cần tăng cường rau xanh, trái cây, giảm bớt lượng đường, dầu mỡ, thịt đỏ… Bên cạnh đó, bạn nên bổ sung đủ nước vào cơ thể để “lọc” sạch da, giúp da tươi trẻ. Tất nhiên, để làn da được thanh lọc, hãy hạn chế sử dụng thực phẩm cay, nóng, dầu mỡ…

Hee Mi thích bài này.

9. Hee Mi

Hee Mi Active Member

• 146 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

chắc đúng thế rồi.

Em toàn ăn uống linh tinh lắm, buổi trưa ở vp ăn vạ vật, toàn đồ ăn nhanh,

lại thích ăn cay nữa,

hic, từ giờ phải thay đổi ngay thôi, thanks chị.

10. Trà Mộc

Trà Mộc Active Member

• 170 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Cái mặt nạ thải độc skin detox này của bên Hương đất, hình như là của bạn ceo hoàng ngọc bích ấy, cũng nhiều ce reiview tốt. bạn này thì là phù thủy bán hàng rồi, toàn là sp nguồn gốc tự nhiên thôi.

11. Cẩm Chướng

Cẩm Chướng Member

• 50 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chủ top nên xem kỹ nguồn gốc, chứng nhận chất lượng…, nhất là thành phần của sản phẩm trước khi xài nha. Nhiều khi sp hợp với ng này mà hông hợp với ng kia đâu. Như em nè, da nhạy cảm, dị ứng mật ong mà bữa trước mua mặt nạ về, hông có đọc kỹ mà đắp vô mặt xong thấy nổi mẩn đỏ, sợ hút chết rùi mới coi kỹ thành phần thấy có mật ong, hic, mất mấy ngày liền nghỉ làm ở nhà k đc công trạng gì.

Voi Còi 199 thích bài này.

12. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 160 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cũng bị da mặt mụn tùm lum mà trc giờ ko có biết đến cách thải độc da mặt hay detox cơ thể j cả.

Vừa coi kỹ thành phần của skin detox thì thấy chủ yếu là collagen, chiết xuất cúc la mã, dầu khoáng, nước tinh thiết và các vitamin, thảo dược tự nhiên. Mà sợt trên fb cũng thấy nhiều bạn dùng lắm. Thế này tốt hay ko mình thử dùng 1 vài lần là biết ngay thôi.