Phun thêu chỉ lấy tiền mực

Phun thêu chỉ lấy tiền mực

Chia sẻ trang này

1. Sallynguyen

Sallynguyen New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,739 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

View attachment 36123 Mình là học viên mới ra trường ngành phun xăm thẩm mỹ, đã làm trên người thật nhiều lần kết quả thì ok và đẹp. Có điều mình chưa nhanh nhẹn bằng thợ chuyên nghiệp vì mình sợ làm khách bị xấu, nên luôn cẩn thận tỉ mỉ cho khách, vì thế thời gian mình làm lâu hơn thợ chuyên nghiệp, nhưng kết quả thì k thua thợ chuyên nghiệp đâu ạ. Mình có mỗi khuyết điểm làm lâu thôi. Nên mình muốn làm trên người thật nhiều lần mới đi xin việc làm được nếu các mẹ tin tưởng thì đăng kí e làm cho ạ e chỉ lấy tiền mực thôi 350k 1 môi ạ e sẽ đến tận nhà trong phạm vi 10km nếu xa hơn nữa thì e xin tiền xăng với ạ. Bảo đảm em là người có trách nhiệm trong ngành ạ, mực e là mực hàn, thái, nhật, và mỹ ạ. E ở thoại ngọc hầu quận tân phú tphcm

2. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Đến tmv xin việc hay hơn đó, chứ ít ai mang mình ra cho bạn thực hành lắm.

3. nguyenhoanghue

nguyenhoanghue New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đến cửa hàng chuyên nghiệp mà làm chứ Kang nam đông a, hoặc hiện nay nổi nhất về phun xăm là Rio beauty o chỗ Thụy Khuê cho an toàn giao cho bạn để mà hỏng bét mặt mũi à nguy hiểm

4. Sallynguyen

Sallynguyen New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

5. Sallynguyen

Sallynguyen New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây là những khách mình đã từng làm đấy nhé bạn, mình chỉ làm thời gian lâu hơn người cũ thôi chứ kết quả thì bạn xem đi nhé. Hình thật của mình chứ k coppy nhé

6. hathuy1006214

hathuy1006214 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phun xong bao lâu phải đi làm lại hả bạn? Hay tùy cơ địa từng người ạ.