Phun thêu lông mày ở thẩm mỹ viện Hoài Anh chất lượng có tốt khôn?

Phun thêu lông mày ở thẩm mỹ viện Hoài Anh chất lượng có tốt khôn?

Chia sẻ trang này

1. Iuiu

Iuiu New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 168,872 Lượt xem

• 26 Lượt trả lời

2. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện này ở chỗ nào ấy nhỉ? Mình không nghe nói đến chỗ này nhiều lắm nên chưa biết dịch vụ của họ có tốt không. Nhưng phun thêu lông mày ở các spa họ còn làm được cơ mà

3. Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Thu Hà Member

• 96 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình nghĩ phun thêu lông mày không cần yêu cầu kĩ thuật cao nên tmv hay spa đều làm dịch vụ này. Tmv Hoài Anh cũng là một tmv khá nổi tiếng chứ không phải là cơ sở nhỏ lẻ nên bạn có thể yên tâm nhá

4. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nghe mọi người nói phun thêu lông mày ở tmv hoài anh khá là ưng ý. Họ vẽ rất đều và thêu 1 lần duy nhất ko phải kiểm tra lại lần nào. Tuy nhiên cũng có nhiều người không thích cách phục vụ của tmv này ah

5. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Vậy là chất lượng thì tốt nhưng phục vụ ko tốt hả các bạn? Như vậy cũng đáng để loại rồi. [-( Mình ghét chỗ nào thái độ phục vụ ko tốt lắm

6. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Uhm mình thấy một số người nói là sau khi đi phun thêu lông mày ở hoài anh thì họ chẳng bao giờ muốn đến đó nữa. Nhân viên hình như không tôn trọng ý kiến khách hàng hay sao ấy. Cơ mà mình nghĩ cái gì cũng có hai mặt của nó. Có người khen thì sẽ có người chê. Dù sao thì tmv hoài anh cũng là thương hiệu uy tín mà:)

7. Mẹ trẻ con

Mẹ trẻ con Member

• 101 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình tìm hiểu thấy tmv hoài anh có trụ sở chính ở 219 chùa láng, láng thượng, đống đa, hà nội mà bạn. Phun thêu lông mày thì giá cả cứ tầm 1tr là ok

8. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

tmv này hình như ko có giấy phép của sở y tế Hà Nội đâu bạn ơi, hôm nọ vừa công bố 33 cơ sở có giấy phép ko có tên tmv này

9. banggia

banggia Member

• 119 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Phun thêu lông mày thì cần gì phải có giấy phép hả bạn. Đây là tiểu phẫu nên chỉ cần kinh nghiệm và con mắt thẩm mỹ thôi. Nhiều tmv được cấp phép nhưng chưa chắc đã phun thêu lông mày đẹp bằng hoài anh đâu. Oh mình quên mất không hỏi, có chắc là tmv hoài anh chưa được cấp phép không bạn?

10. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Làm gì cũng cần giấy phép bạn ơi, nhất là động dao kéo như thế này thì nhất định phải có giấy phép ko thì ai mở cũng được thì toi. Có giấy phép rồi mà vẫn làm ăn ko hiệu quả cơ mà

11. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Phun thêu lông mày thì làm gì đụng đến dao kéo bạn nhỉ? Người ta lấy kim nhỏ tẩm màu mực thêu rồi thêu lông mày thì phải? Hình như kim thêu chỉ đi vào da chưa đến 0,2mm thôi

12. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Giờ cứ chạm vào da, mất máu thì gọi là động đến dao kéo rồi. :p Cái đó giờ chỉ chung rồi mà.

Mà tmv Hoài Anh này ở chỗ nào thế các bạn nhỉ?

13. Bé Khủng Long

Bé Khủng Long Member

• 117 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tmv hoài anh ở chỗ chùa láng, đống đa bạn ah. Tuy tmv hoài anh nổi tiếng phun xăm đẹp nhưng vẫn có người không hài lòng sau khi phun xăm đâu. Mà hình như phun thêu thường đậm màu hơn so với mong muốn của mình thì phải?

14. Dòng đời

Dòng đời Member

• 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Phun thêu lông mày ở đâu thì cũng có người khen người chê mà bạn. Mình thấy phun thêu lông mày ở tmv hoài anh là chất lượng rồi đó:)

15. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mấy chỗ chất lượng khéo họ hét giá kinh lắm, như giá phun thêu lông mày ở các chỗ khác lấy 1tr thì họ phải lấy 1,5tr chứ chẳng chơi đâu

16. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thêu lông mày giá dao động từ 800 ngàn-1,5tr mà bạn. Mình thấy thêu đẹp hơn xăm, phun xăm nên giá cả tầm đó là bình thường mà

17. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

tmv Hoài ANh mình thấy ko đc nổi tiếng cho lắm, bạn chủ thớt đến Thu Cúc hoặc Saigon Smile Spa sẽ ổn hơn đấy

18. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thì lại thấy tmv hoài anh cũng nổi tiếng mà bạn. Thu cúc có vẻ nổi hơn vì được cái giấy cấp phép phẫu thuật thôi. Còn saigon smile spa thì chắc gì đã có kinh nghiệm phun thêu bằng hoài anh.hjjj

19. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Mình thấy Saigon Smile Spa tốt mà, họ cũng tích cực quảng cáo nên rất nhiều người biết đó bạn

20. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói tmv này nhiều hơn Hoài Anh. Tuy nhiên ko rõ chất lượng có hơn hay ko