Phun xăm môi ở adoraspa có an toàn không?

Phun xăm môi ở adoraspa có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. vuthuphuong

vuthuphuong New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 12,163 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Mình hiện đang là nhân viên kinh doanh nên rất hay phải ra ngoài gặp khách hàng, nhiều khi đi cả ngày quên không đánh son, môi rất nhợt nhạt khiến mình rất mất tự tin. Hic. Có bạn nào đã từng sử dụng dịch vụ phun xăm môi chưa? Có bị đau và sưng không vì mình đi làm suốt chỉ nghỉ mỗi chủ nhật thôi ? Cho mình xin ít review !

2. Mi Vân

Mi Vân Member

• 94 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

phun xăm môi ko đau đâu bạn, lúc làm chỉ thấy hơi tê tê thôi.

vuthuphuong thích bài này.

3. Ng. Kiều Anh

Ng. Kiều Anh New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phun xăm môi tất nhiên là sẽ bị đau rồi bạn ạ, xác định nghỉ khoảng 2 ngày ở nhà bạn ạ. Lúc trước mình phun xong môi cũng sưng lên mất mấy ngày nhưng được cái bây giờ nhìn tự nhiên , không phải đánh son

4. phiêu bạt

phiêu bạt New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phải công nhận là bây giờ có quá nhiều nơi, khiến nhiều người hoang mang không biết nên làm ở đâu.

5. Phương Lan

Phương Lan New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mới làm ở Adora Spa xong, được 1 tháng môi lên màu rất tự nhiên hơi nhạt so với màu lúc đầu mình yêu cầu 1 chút. Nhưng các bạn tư vấn có gọi bảo mình đợi thêm 1 tháng nữa vì sau khi phun chỉ lên được 50%. Đang ngóng không biết có lên đúng màu ưng ý không. Được cái ở đây trước khi làm họ đưa cho mình kiểm tra kim phun trước, mỗi người 1 cái thấy yên tâm hơn.

vuthuphuong thích bài này.

6. vuthuphuong

vuthuphuong New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Họ có tiêm thuốc tê gì ko mà không đau hả bạn.
    Có nhất thiết phải nghỉ ở nhà không bạn, nếu mà phải nghỉ ở nhà mấy mày thì chắc phải đợi dịp nào được nghỉ dài ngày mới dám đi làm.

7. Ng. Kiều Anh

Ng. Kiều Anh New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn làm đẹp thì phải chịu thôi bạn, trước khi làm mình cũng sợ lắm nhưng làm xong rồi được đẹp như ý muốn thì cũng thấy bõ công bạn à.

8. nguyenlinhnt89

nguyenlinhnt89 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng làm ở Adora Spa thấy được lắm, đến đấy các bạn tư vấn xong cho mình lựa chon màu môi đến khi ưng ý mới bắt đầu làm. Bây giờ làm theo công nghệ mơi rồi nên chỉ đau khoảng 2 3 ngày đầu thôi. Lần trước mình tranh thủ đi làm vào thứ 6 để cuối tuần ở nhà nghỉ 2 ngày. Sau đấy đầu tuần đi làm vẫn bình thường.

9. Ph.Quỳnh

Ph.Quỳnh New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình từng làm ở bên Hoài Anh rồi, hôm đấy có em nhân viên ra làm cho mình, thái độ không nhiệt tình lắm, chẳng tư vấn màu cho mình hết. Đến bây giờ mình làm được 5 tháng rồi mà chẳng lên màu chút nào, nên cũng đang định đi làm lại đây.

10. Nguyễn Hoài Thu

Nguyễn Hoài Thu New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thực ra làm ở bên nào thì cũng gần tương tự nhau bạn ạ, chỗ nào cũng có người làm được đẹp nhưng cũng có người làm lại bị xấu không phải là chắc chắn 100% ai làm cũng đẹp như nhau được đâu