Phương pháp giảm béo vùng bắp tay hiệu quả

Phương pháp giảm béo vùng bắp tay hiệu quả

Chia sẻ trang này

1. nganha244

nganha244 Active Member

• 445 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

• 1,546 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Chúng ta cùng tìm hiểu phương pháp giảm béo vùng bắp tay, bắp chân đang được ứng dụng rộng rãi tại các thẩm mỹ viện nhé.
    >>Cách giảm béo bụng nhanh nhất
    >>Bí kíp nào giảm béo bụng cấp tốc, hiệu quả
    >>Giảm béo nhanh chóng mà hiệu quả

Một nguyên nhân chủ yếu khiến bắp chân, bắp tay to là do các bạn bị rơi vào tình trạng thừa cân. Cân nặng sẽ được chia đều cho các bộ phận trong cơ thể và phần phải gánh chịu nhiều nhất là eo, hông, đùi và phần bắp chân, bắp tay. Các vùng bắp tay, bắp chân được cấu tạo là những bó cơ săn chắc nên việc giảm mỡ tại vùng này là rất khó. Phương pháp hút mỡ thường được áp dụng để giảm béo tại các vùng này. Tuy nhiên, không phải phương pháp hút mỡ nào cũng có thể đem lại hiệu quả theo mong muốn.

Công nghệ hút mỡ VASER Lipo được FDA (Cục Quản lý Thực phẩm và Dược phẩm Mỹ) chứng nhận an toàn sức khỏe, phù hợp cho cả nam và nữ. Với kỹ thuật xâm lấn tối thiểu (LipoSelection), sóng siêu âm của VASER Lipo có thể chọn lọc các tế bào mỡ để phân hủy và hóa lỏng mà không làm tổn thương tới cơ, mô và dây thần kinh xung quanh. Chính vì thế, VASER Lipo có thể hút mỡ tại các vùng phức tạp trên cơ thể như bắp tay, bắp chân.
    Ưu điểm hút mỡ VASER Lipo
    • Hiệu quả giảm mỡ hơn 90% chỉ trong 1 lần điều trị
    • Công nghệ hút mỡ VASER Lipo được FDA ( Cục Quản Lý Thực Phẩm & Dược Phẩm Mỹ) chứng nhận an toàn cho sức khỏe, phù hợp cho cả nam và nữ.
    • VASER Lipo sử dụng công nghệ sóng siêu âm thế hệ mới không làm tổn thương các mạch máu, dây thần kinh, bảo toàn các mô liên quan, giúp quá trình phục hồi nhanh hơn so với các phương pháp hút mỡ hiện nay.
    • Sóng siêu âm VASER Lipo còn giúp tái tạo da, kích thích collagen phát triển, khiến vùng da bụng sau khi giảm béo trở nên săn chắc, mịn màng hơn và hạn chế sự tích tụ mỡ trở lại.
    • Thời gian nghỉ dưỡng ngắn, có thể trở lại làm việc vào ngày hôm sau sau khi phẫu thuật
    • Vùng bắp chân, bắp tay trở nên thon gọn, săn chắc

2. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Re: Phương pháp giảm béo vùng bắp tay

Cái này thì phải đến thẩm mỹ viện cho họ làm cho chứ nhỉ, mà mỗi giảm béo bắp tay mà cũng phải đến tmv à?

3. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Khéo học các bạn nam, ra trung tâm thể hình kéo tạ cũng giảm béo được bắp tay đó. :))

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Có cả hút mỡ vùng bắp tay nữa à. @@ Mà có ai chỉ có bắp tay béo mà các phần khác của cơ thể ko béo ko ta?

5. Fucking Perfect

Fucking Perfect Active Member

• 101 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

cho mình hỏi giá của pp Lipo này có đắt không vậy?
    Nếu quá 5 triệu thì mình k có đủ tiền làm đâu

Hà Tây thích bài này.

6. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

cái này hơn 5 chục củ chứ không ít đâu == đùa làm thế thì tốn kém quá các chị nhỉ? tốt nhất mình cứ tập thể dục với ăn kiêng cho nó lành

candy_crush thích bài này.

7. candy_crush

candy_crush Member

• 50 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

làm gì có giá 5 triệu hả bạn? mấy chục triệu chứ chẳng chơi đâu :3 mà bạn k béo lắm thì k cần phải dùng pp đó đâu. tập thể dục đều đặn là ok rồi

8. Bà Tưng

Bà Tưng Member

• 85 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình thử đủ cách, massage, bôi kem body shape của Clarins mà cũng không cải thiện được. Mình nghĩ là do di truyền, vì cả nhà mình (mẹ và 3 chị gái) cũng có tay to, mỡ chỉ tập trung vào cánh tay và bụng thôi[​IMG]

yamaha thích bài này.

9. yamaha

yamaha Member

• 68 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

mình thấy cái này cũng ok này: bạn tham khảo sản phẩm tắm , massage chili của cathy nhé .mình thấy chị em hay dùng cái này có vẻ tốt phết đấy ha

julysnow thích bài này.

10. julysnow

julysnow Member

• 65 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

cái này dùng thế nào vậy? có đắt hem ta? mà dùng sản phẩm tắm cũng giảm béo được vùng bắp tay á ? :eek: Ngạc nhiên quá taa :p

11. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Phương pháp Vaser Lipo này nghe lạ nhỉ, không biết chi phí ở tmv cho phương pháp này là thế nào mọi người ơi?

12. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình thấy chi phí giảm béo kiểu này ở tmv đắt lắm các bạn ạ, phải vài chục triệu là ít chứ không rẻ đâu. Khéo dùng các cách tập luyện còn hơn

Chủ đề của tuần