Phương pháp làm cho vòng 1 đầy đặn

Phương pháp làm cho vòng 1 đầy đặn

Chia sẻ trang này

1. meo_xinh

meo_xinh New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,866 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

Phụ nữ luôn mong muốn mình có bộ ngực đầy đặn để có thể trông quyến rũ, gợi cảm hơn. Nhưng để có được vòng 1 hoàn hảo, bạn có thể tham khảo các phương pháp dưới đây:

1. Tập thể dục

Chăm chỉ tập thể dục với các bài tập khá đơn giản như bài tập chống đẩy, bài tập ép ngực, bài tập tạ… sẽ giúp bạn cải thiện vòng 1 săn chắc, phương pháp này bạn có thể thực hiện được ở nhà.

Ở bài tập tạ bạn cần chuẩn bị 1 quả bóng, nằm tựa lưng lên, trong khi 2 chân đặt chạm vuông góc với mặt đất. Hai tay đẩy tạ lên cao cho tới khi tay đã được giơ thẳng. Hạ tay xuống rồi tiếp tục lặp lại.

Còn đối với bài tập ép ngực. Hai chân đứng rộng bằng vai, 2 tay chắp trước ngực với 2 bên cánh tay dang rộng. Kéo căng cơ tay và giữ nguyên trong 3 phút.

2. Chế độ ăn uống

Bạn nên ăn nhiều thực phẩm chứa estrogen hơn. Hormone này giúp phát triển ngực này xuất hiện trong thời kỳ dậy thì và ngừng sản sinh khi bạn khoảng 18 hoặc 19 tuổi. Sau đó, bạn có thể bổ sung nguồn cung cấp estrogen bằng cách ăn nhiều các sản phẩm từ đậu nành như sữa đậu nành, đậu phụ...

Nếu bạn đang thực hiện chế độ ăn kiêng và tập thể dục nhằm giúp mình gầy đi, bộ ngực của bạn sẽ dễ bị ảnh hưởng. Vì vậy, ăn nhiều calo sẽ giúp bộ ngực lớn hơn.

3. Giải pháp thẩm mỹ

Bạn có thể tìm đến các trung tâm thẩm mỹ uy tín như viện thẩm mỹ Nhật Hàn để tìm ra phương phấp cải thiện vòng một được đẹp hơn.

Viện thẩm mỹ Nhật Hàn có kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực chăm sóc sắc đẹp, phẫu thuật thẩm mỹ. Tại đây, chúng tôi có đầy đủ trang thiết bị công nghệ hiện đại được nhập khẩu từ các nước có nền công nghệ thẩm mỹ cao như Hàn Quốc, Nhật Bản, Hoa Kỳ, Pháp… cùng với đội ngũ bác sĩ, các chuyên gia thẩm được đào tạo bải bản và có giàu kinh nghiệm về các lĩnh vực chuyên sâu như: nâng ngực nội soi, nâng ngực túi giọt nước, thu nhỏ quầng vú, thu nhỏ ngực to, nâng ngực chảy xệ….

Vì vậy, bạn hoàn toàn an tâm khi đến với viện thẩm mỹ Nhật Hàn để được trải nghiệm thực tế nhé.

4. Chọn áo nâng ngực

Bạn nên chọn loại áo được thiết kế nhằm nâng ngực, áo có lớp đệm lót giúp bạn ăn gian thêm chút kích thước. Tuy nhiên bạn nên nhớ phải cảm thấy thoải mái, ngực không bị gò ép hoặc quá chật, quá rộng với kiểu áo này. Tránh những chiếc áo ngực khiến vòng 1 của bạn trông nhọn hoặc có hình dáng kỳ lạ.

Miếng độn ngực silicon cũng là 1 thứ phụ kiện hữu hiệu mà các chị em ngực lép có thể sử dụng. Tuy nhiên, khi sử dụng miếng độn này, bạn nên cẩn trọng do chất liệu silicon không thấm mồ hôi, dễ gây các vấn đề về da.