Phương pháp tắm trắng nào đang được chị em lựa chọn nhiều nhất?

Phương pháp tắm trắng nào đang được chị em lựa chọn nhiều nhất?

Chia sẻ trang này

1. Thùy Lâm

Thùy Lâm Member

• 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 22,695 Lượt xem

• 59 Lượt trả lời

Cho e hỏi phương pháp tắm trắng nào đang được chị em lựa chọn nhiều nhất vậy mọi người? E đang muốn đi tắm trắng vì hiện tại da e đen dã man. Ngày xưa em ko đen thế này nhưng tại đi nắng ko che chở , nhất là sau mấy lần đi du lịch biển cùng công ty da e đen ko thể cứu vãn. E hỏi xem chị e lựa chọn phương pháp nào để e còn xem xét, dù sao theo số đông vẫn an toàn hơn.

windy1993, Pensilia and Girl _123 like this.

2. Nhật Anh

Nhật Anh New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vote cho tắm trắng super almond ^^

3. Thùy Lâm

Thùy Lâm Member

• 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

tắm trắng super almond là tắm trắng bằng gì hả bạn, phải tắm mấy lần thì da mới trắng? lần đầu mình nghe thấy pp này đấy.

4. Nhật Anh

Nhật Anh New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đây là tắm trắng quang học Hàn Quốc đó bạn, trong công thức tắm trắng có hạnh nhân nữa. Sau 1 lần tắm thì có thể thấy trắng lến 40%-70% rồi. Còn số lần thì tùy thuộc màu da bạn à.

5. Thùy Lâm

Thùy Lâm Member

• 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thực ra da mình trc cũng ko đến nỗi đen lắm. nhưng chắc tại đi biển nhiều nên giờ da mới bj đen thế này. tắm trắng quang học này, ra nắng liệu có phải kiêng khem gì ko b? có dễ bắt nắng trở lại ko?

Hà Hoa thích bài này.

6. Nhật Anh

Nhật Anh New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da bình thường của mình khi đi ra nắng cũng bị ăn nắng và đen rồi mà bạn, tắm trắng quang học ko sợ bắt nắng nhiều đâu nhé, nhưng dù bôi kem dưỡng hay tắm trắng muốn có kết quả lâu dài cũng cần che chắn và bôi kem chống nắng cẩn thận ^^

7. Thùy Lâm

Thùy Lâm Member

• 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

công nhận. nhưng mà nghe nhiều người nói tắm trắng sẽ dễ bị ung thư da lắm. nên mình mới băn khoăn không biết có nên tắm trắng không nữa???

8. Nhật Anh

Nhật Anh New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tắm trắng mà bào mỏng da, rồi trét cả đống kem dưỡng ko rõ nguồn gốc xuất xứ lên, sẽ làm da mình yếu đi, giống như mất đi sức đề kháng đó bạn, thì sẽ có nguy cơ ung thư da. Nên nói thật chứ mình ko bao giờ dám lột da, bôi kem của mấy em hotgirl bán đâu. Tiền mất tật mang
    Công nghệ tắm trắng giờ tiên tiến rồi, quan trọng là lựa chọn được phương pháp an toàn và thẩm mỹ viện uy tín ấy :D

9. JoliePham

JoliePham Member

• 61 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình cũng thấy là giờ nhiều thẩm mỹ viện quá, khó mà chọn được thẩm mỹ viện nào uy tín. với lại da mình khá là đen, ko biết tắm theo pp mà bạn Nhật ANh nói phải mấy lần mới trắng sáng được. mà giá mỗi lần bao nhiêu bạn NA?

10. Nhật Anh

Nhật Anh New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng tùy da bạn ạ, thường thì 6 lần là trắng sáng rồi, có ng ko cần đến 6 lần. Mỗi lần là 3,5tr, nhưng mình mua trọn gói giảm giá nhiều lắm á bạn.

11. trieuvy

trieuvy New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cũng đag băn khoăn ko biết pp tắm trắng nào đang được chị e lựa chọn nhiều nhất nhỉ? đã chị nào tắm trắng bằng sữa non kết hợp với tinh chất vàng Nano chưa? e mới được bà chị cùng cty quảng cáo. thấy bảo pp này 100 % từ thiên nhiên, nên rất an toàn, ko hại da. nhưng mà cũng pải tắm từ 4-6 lần thì da mới trắng sáng được.

12. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bà chị mình vừa đi tắm trắng ở chỗ thẩm mỹ xuân hương ở 22 triệu việt vương.. Hài lòng lắm mà sao bảo dịch vụ và phục vụ tốt giá phải chăng. Mình cũng đang định lên đó tút nhan sắc. Có bà chị đi thí mồi rồi nên chả phải sợ. hihi

13. Thùy Lâm

Thùy Lâm Member

• 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tắm trắng ở đây giá cả thế nào chị ơi? mà ko biết tắm 1 lần liệu da có trắng ko nhỉ? vì e nghe nói tuỳ từng da, có da tắm trắng xong thì trắng lắm. có da tắm trắng mà ko cải thiện được mấy gì cả.

14. ngoc_kute

ngoc_kute Member

• 59 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy hiện giờ các bạn nữ hay mua mấy loại kem trộn , kem tẩy trắng của các hot girl bán hàng trên mạng ấy. Cũng thấy có feedback hiệu quả nhưng mình thì chả dám thử. Ai biết được hộp kem quảng cáo từ Hàn quốc, Thái Lan thực chất là xuất xứ ở đâu chứ. Tắm trắng ở các spa mình cũng chưa dám đi, nghe bảo là tắm xong 1 thời gian thì lại còn đen hơn cũ nữa, ko biết đúng không huhu.

Girl _123 thích bài này.

15. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Dùng mấy loại kem trộn, tẩy trắng như thế này sẽ hại da lắm bạn ah. Đấy là chưa kể bán trên mạng, hàng trôi nổi ko biết chất lượng, nguồn gốc nó ra làm sao. Tắm trắng tại thẩm mỹ viện, spa thì chắc chắn là đảm bảo hơn rồi. Vì ng ta tắm trắng theo quy trình, có pp tắm trắng riêng. Giờ nhiều sao toàn đi tmv để tắm trắng mà bạn. Quan trọng là bạn chọn đc địa chỉ uy tín thôi. Da bình thường chưa tắm trắng, nếu gặp nắng cũng còn đen mà. nên là ra nắng thì vẫn phải bảo vệ da thôi..

Girl _123 thích bài này.

16. trungnv

trungnv New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trong thời điểm hiện tại thì phương pháp tắm trắng bằng sữa non nguyên chất đang là sự lựa chọn số 1 của các chị em :3

17. Ngocnu

Ngocnu Member

• 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tắm trắng tại nhà là hq nhất, bôi kem nữa, ko có kem là ko đuọc đâu, thử sài kem của shop sangthubay07 đi, m đang sài, hơi bị good

18. Pensilia

Pensilia New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cũng tùy bạn ơi, bạn nên để người có chuyên môn tư vấn hay hơn là để các chị em tư vấn, vì các chị em tư vấn toàn về nhà tự xử rồi dẫn đến tự tử luôn thì chết :)

19. langtu1989

langtu1989 New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy tắm trắng bằng sản phẩm white doctors rất hiệu quả. Cụ thể là sản phẩm tắm trắng 6 trong 1 nhé .Mua hàng tại đây cũng được

20. chaudoan

chaudoan New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tắm trắng super almond lúc này củng đang thịnh đó bạn.