Phương pháp thẩm mỹ trị hôi nách triệt để? Help Help

Phương pháp thẩm mỹ trị hôi nách triệt để? Help Help

Chia sẻ trang này

1. Péo Yêu

Péo Yêu New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,224 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Nge nói bên Phòng Khám Thiên Tâm trị tuyến mồ hôi nách bằng kỹ thuật xâm lấn tối thiểu loại bỏ tuyến mồ hôi . E đc tư vấn là nó hiện đại và có hiệu quả hơn pp hút nội soi.
    Đã có ai làm phương pháp này chưa tư vấn Em với ạ.
    Em ra mồ hôi nhiều, ko bị hôi nách. Nhưng lâu dần cứ mất tự tin và cứ cảm tưởng mình bị mùi . Khổ sở tự ti quá =.=

2. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Đến khổ với căn bệnh này, trc axa mình cũng chữa bằng hút bỏ nội soi, cũng hết sạch mùi mồ hôi, vợ con thoải mái rúc vào nách :D
    Ko biết kỹ thuật xâm lấn nó như thế nào, cảm giác cũng giống như hút bỏ nội soi nhỉ

3. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

m nge nói hôi nách ko chữa triệt để đc đâu, phương pháp nào thì cũng thế thôi. chỉ đỡ đc thôi b ah.

4. Péo Yêu

Péo Yêu New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@Mẹ Cún : vâng c. :( vì e xem bên Kangnam có nh người fản ánh lại là bị tái phát.
    Có ng đc 3 tháng là bị lại, đổ mồ hôi nh hơn.
    Chậc e định làm mà sốt ruột quá

@Minh ngọc: m thì ko bị hôi, nhưng nóng 1 tí thì ra mồ hôi ướt hết nách luôn ấy b.ạ.

5. meocon89

meocon89 Member

• 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ông anh rể mình cũng đi trị hôi nách triệt để bằng hút bỏ nội soi gì đó. cũng phải đc 7-8 tháng rồi. giờ gần ông ấy, ko ngửi thấy mùi hôi như trc nữa. chắc là khỏi hẳn rồi péo yêu ah.

6. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

@Péo Yêu : axa mình làm ko bị lại bạn nhé, cũng có thể tình trạng hôi nách trc đây của axa cũng ko bị nặng lắm.

7. Péo Yêu

Péo Yêu New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E vừa đi làm bên PK Thiên Tâm rồi. 8tr phẫu thuật lại lòi ra bao nhiêu tiền trị liệu thuốc truyền thuốc uống ngoài, :-<
    Không biết có dứt điểm được tuyến mồ hôi nữa không, vì tuyến mồ hôi em rộng trên 6ph mà

8. Péo Yêu

Péo Yêu New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@Mẹ Cún : axa chị trước kia chưa can thiệp thủ thuật có ra nhiều mồ hôi không ạ? sau khi làm xong có bị ra mồ hôi nữa ko ạ?

9. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trc khi làm thì vừa nhìu vừa cò mùi. Nhất là ngày nắng thì thôi rồi. Làm xong cảm giác mồ hôi vùng nách bị mất, có nhưng ít lắm, mùi thì cũng mất hẳn. Bạn làm bên PK Thiên Tâm về thì review cho cả nhà tham khảo với nhé.
    Chúc bạn thành công