Phương pháp trị nám da mặt hiệu quả nhất?

Phương pháp trị nám da mặt ở thẩm mỹ viện, đã mẹ nào làm chưa ạ????

Chia sẻ trang này

1. tranthithu

tranthithu New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 78,779 Lượt xem

• 97 Lượt trả lời

Các chị có biết trị nám da ở thẩm mỹ viện nào là tốt nhất không ạ? Các chị có tin tưởng địa chỉ nào không? Gợi ý cho em với ạ.

Các mẹ cho e hỏi phương pháp trị nám da mặt ở thẩm mỹ viện, đã mẹ nào làm chưa ạ? Sau khi sinh xong, em bị nám khắp mặt, nhất là 2 bên vùng má. da mặt sậm lại nhìn rất thảm hại :( . E nge nói đến thẩm mỹ viện người ta có phương pháp trị nám da hiệu quả lắm.

Nhưng e ko biết nếu áp dụng phương pháp trị nám da bằng laser ở thẩm mỹ viện thì có an toàn cho da ko, hiệu quả có được vĩnh viễn hay chỉ 1 thời gian là lại tái phát ah? Đặc biệt là trị nám da ở thẩm mỹ viện nào là tốt nhất ạ? Có chj có mẹ nào đi trị nám ở thẩm mỹ viện rồi thì cho e ý kiến với ah.

windy1993 thích bài này.

2. thuydo2211

thuydo2211 Member

• 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chưa đi thẩm mỹ viện để trị nám nên ko biết hiệu quả thế nào
    nhưng chắc là chi phí trị nám ở đây cũng đắt lắm, chứ ko rẻ đâu.

3. ThuyTran2

ThuyTran2 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ở các tmv thì họ có công nghệ và máy móc trị nám riêng biệt hẳn hoi nên hiệu quả hơn so với bạn tự làm ở nhà đó. Nếu tự trị ở nhà ko khỏi thì phải đến tmv thôi.

4. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trị nám ở thẩm mỹ viện nào là tốt vậy mọi người?
    mình nghe mọi người bảo ở tmv Đông Á có phương pháp trị nám tốt lắm. Ko rõ họ dùng công nghệ gì nữa. :D Cô em mình vừa đến đó trị nám về mà

5. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện trị nám da tốt nhất ở đâu?
    Nghe nói Đông Á họ dùng công nghệ Yellow Laser để điều trị nám bạn ạ, công nghệ này độc quyền, có mỗi chỗ họ áp dụng thôi

6. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

m cũng đang tìm hiểu về phương pháp trị nám ở tmv Đông Á. tại nhiều ng khen ngợi quá.
    E nge nói Yellow laser là công nghệ trị nám thế hệ mới của Mỹ được chuyển giao thành công tại Thẩm mỹ viện Đông Á

Quy trình trị nám bằng Yellow Laser:
    Bước 1: Bác sĩ thăm khám, tư vấn và tiến hành soi da

Bước 2: Vệ sinh, sát khuẩn và bôi tê

Bước 3: Chiếu ánh sáng Yellow Laser vào vùng bị nám

Bước 4: Bôi kem làm mát và tái tạo da

Thời gian điều trị: Từ 40 - 60 phút
    Liệu trình điều trị: 3-5 lần

Nghe giới thiệu pp trị nám là thế, còn ko biết thực hư thế nào các mẹ nhỉ?

7. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Công nghệ này mình thấy mỗi ở Đông Á thì phải, có phải đây cũng giống phương pháp trị nám ở các tmv khác nhưng họ chỉ để tên khác phải ko các bạn?

8. tranthithu

tranthithu New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện trị nám da tốt nhất. E cũng mới nge chị bạn nhắc đến cái phương pháp trị nám ở bên đông á, nhưng ko chắc có phải pp này ko? liệu pp này có làm ảnh hưởng gì đến da nhu làm da yếu đi, sức đề kháng kém đi ko các chị?
    với lạ,i, e sợ chỉ làm đỡ tàn nhang đc 1 thời gian, xong đâu lại vào đấy thôi.

9. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Ko phải đâu bạn. Họ đc chuyển giao độc quyền mà, ko chỉ ở cái tên đâu

10. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình ko thích mấy cái phương pháp trị nám sâu triệt để độc quyền này lắm, mà công nghệ này chắc gì đã hơn các công nghệ khác ở các tmv kia chứ

11. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ko đâu bạn ah. phương pháp trị nám da này chỉ tác động vào sắc tố da, vào bên trong và ko ảnh hưởng gì đến da, an toàn. thấy bảo đã đc bộ y tế hay bộ kiểm định chất lượng gì đó xác nhận rồi. mà công nghệ này trị nám đến 95%, ko tái phát.
    e đến đó tham khảo xem.

12. mailan.6392

mailan.6392 New Member

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình còn trẻ mà bị nám thấy nản quá đi,make up cũng chỉ giúp làm mờ đi 1 phần nào đó thôi mà phải là lớp phấn dầy mới che phủ được.Bữa trước nghe bà chị nguwoif yêu giới thiệu đến thẩm mỹ viện Đông Á để trị nám,lúc đầu cũng lăn tăn lám vì nhà mình có gen bị nam mà chữa mãi không khỏi.Được nguwoif yêu ủng hộ mình tiến hành luôn vì nám trên khuôn mặt mình nhiều nên mất 4tr,làm xong mình soi gương cứ tưởng gặp tiên nữ haha :p

dungbeo thích bài này.

13. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

chắc trước kia bạn tốn tiền mua phấn lắm nhỉ :p

Canhbuomphieudu thích bài này.

14. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chanh, vỏ cam, sữa chua là những nguyên liệu có trong tự nhiên trị nám da mặt cực kỳ công hiệu. Do nám da mặt trị bằng thuốc tây rất khó khỏi do đó sử dụng các phương pháp trị nám tự nhiên là ưu tiên số 1 khi chữa trị nám da.

15. thomaspham

thomaspham Member

• 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ưu tiên số 1 nhưng chị em bây giờ toàn dành thời gian rảnh để đi mua sắm,tụ tập gặp gỡ bạn bè lấy đâu thời gian ngồi tỉ mẩn để trị nám bằng nguyên liệu từ thiên nhiên mà kiên trì mới có iệu quả chứ

16. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

a Thomaspham: chính vì thế bây giờ các phương pháp trị nám nhanh hiệu quả được con gái bọn e quan tâm nhiều hơn,ai chẳng muốn mình đẹp nhanh lên như cái keeiru ngày còn bé chỉ mơ 1 đêm ngủ dậy mình đã trở thành công chúa rồi

trangtran91 thích bài này.

17. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

hiệu quả nhưng phải an toàn nhé,sợ nhất là nám lại tái phát

samttn thích bài này.

18. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

theo những gì mình biết thì an toàn tuyệt đối,mà bác sỹ sẽ trị tận gốc cho bạn nên yên tâm là không bị tái phát nhé,hiệu quả lâu dài. mà làn da trắng mịn, tươi tắn, đẹp tự nhiên lắm nhá

19. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

mẹ nó điều trị nám tận gốc 1 lần hay nhiều lần mà hết có từng ấy thôi ạ,em thấy mấy chị bảo phải điều trị mất mấy lần cơ mà

20. mailan.6392

mailan.6392 New Member

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ý mình là lần đầu đã khác lắm rồi chứ mình cũng phải điều trị 4 lần ấy :) có thể nói là lột xác ngoạn mục

dungbeo thích bài này.