Phương pháp trị nám da mặt hiệu quả nhất? | Page 3

Phương pháp trị nám da mặt ở thẩm mỹ viện, đã mẹ nào làm chưa ạ????

Chia sẻ trang này

1. Mongmanhtinhdau

Mongmanhtinhdau Member

• 76 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Anhsangthienthan thích bài này.

2. Anhsangthienthan

Anhsangthienthan New Member

• 17 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Canhbuomphieudu thích bài này.

3. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em từng đi trị nám ở bên đông á cũng khỏi được hơn 80% đó, thớt thử tìm hiểu xem thế nào.

4. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ôh, em cũng mới trị nám bên đông á được vài tháng này, nhưng kết quả của em vẫn tốt hơn của chị 1 ít. Chắc tại bị nám lúc bầu nên đi chữa dễ hơn mọi người bị lâu rồi:D

5. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

để tìm được thẩm mỹ viện trị nám uy tín cũng khó lắm
    vì nám khó chữa mà
    mỗi ng 1 kiểu
    trước e còn nghe là nám vĩnh viễn k chữa được làm e nản lắm
    mà h chỉ cần giảm được 80% là hạnh phúc rồi ấy

6. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đấy là ngày xưa thôi, bây giờ công nghệ hiện đại làm được hết rồi mẹ. chỉ có điều là không trị hết nhẵn được nên cũng lo. Em cũng bị nám sau sinh đây, đi tìm hiểu thấy nhiều mẹ nói không trị hết được nên em sợ bị lan rộng ra tiếp. Nhiều lúc nghĩ mà nản quá mẹ ạ

7. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Dù không chữa được hết thì cũng mờ với đỡ được 1 chút. Chứ không chữa thì nó càng lan rộng hơn với cả đen hơn thì chán lắm. Giờ em thấy thẩm mỹ viện nào cũng có trị nám. Không biết nhiều mẹ đã từng trị nám ở thẩm mỹ viện thì có biết được chỗ thẩm mỹ viện trị nám da tốt nhất không? Thế thì mới may ra chữa được. Chứ trước em còn nghe có chị đi chữa nám mà không những ko hết nám mà còn thâm sạm hết nguyên mặt như là bị phỏng cháy xém cơ. Sợ lắm đó mẹ.

8. Hà Tùng

Hà Tùng Member

• 213 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước khi quyết định xem trị nám ở thẩm mỹ viện nào là tốt thì các chị cứ đến tham khảo tư vấn trước đã. xem chi phí với liệu trình có khác nhau nhiều không rồi quyết định.
    như bà bạn em trước cũng tham khảo nhiều nơi mới quyết định làm ở chỗ cần liệu trình ít nhất

9. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tất nhiên là phải đi tìm hiểu xem nơi nào tốt rồi, nhưng nên hỏi các mẹ đã từng đi trị nám thôi chứ đi từng nơi tham khảo tư vấn thì khi nào mới xong hả mẹ.

10. Mẹ Sâu Kiu

Mẹ Sâu Kiu Member

• 64 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không ngờ lại có nhiều mẹ bị nám như vậy, các mẹ thử tìm hiểu ở tmv đông á xem thế nào. Em cũng đang đi tìm hiểu để trị nám thấy nhiều mẹ khen trị nám ở đây tốt , cũng đang tìm hiểu thêm xem thế nào đây.

11. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em đi tìm hiểu thì mẹ nói kangnam, mẹ nói hồng ngọc, cũng có mẹ nhắc đến đông á nên em chả biết thế nào nữa.

12. Đinh Ngọc Nhi

Đinh Ngọc Nhi Member

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thế em giúp mẹ thêm rối đầu nhé, thẩm mỹ An Thái và Bảo Xuân cũng trị nám đấy, nhiều người cũng nói ok. Mẹ lại có thêm lựa chọn nhé ^.^

13. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hỏi thẩm mỹ viện trị nám uy tín lại được nhiều khuyên nhiều chỗ, đau đầu vì chọn lựa

14. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tôts nhất giờ đi tham khảo xem các mẹ trị ở đâu thấy tốt thì làm thôi mẹ, mỗi người khen 1 nơi thế nà đau đầu lắm. Làm sao mình đi từng nơi tham khảo được. Em đang thấy nhiều người dang nhắc đến phương pháp trị nám bằng yellow laser gì đó ý, mẹ cũng thử tìm hiểu xem thế nào.

15. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

các mẹ có vẻ tin tưởng đông á là thẩm mỹ viện trị nám da tốt nhất. nhưng e cũng vẫn hơi ngại, có bị đau rát j k nhỉ?

16. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

bên đấy là yellow laser thì phải, trị = laser là đau rồi bạn, nhưng k rát đâu, mấy ngày đầu đỏ tí thôi

17. Mẹ Sâu Kiu

Mẹ Sâu Kiu Member

• 64 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng rồi đó mẹ, em cũng đang đi tìm hiểu, thấy bảo mấy ngày đầu điều trị da bong tróc trông ghê lắm. Chắc mấy ngày đó là không giám ra đường luôn.

18. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đến thế cơ ah mẹ. thế mẹ thử tham khảo bên đông á thử xem, e nghe bên đấy hình như có công nghệ mới, trị nám + dưỡng da luôn, k hề đỏ tí nào, nh ng đang khen lắm.

19. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

m cũng nghe nhiều người khen là dưỡng da. mà bên đấy có phải là được tặng 1 lần miễn phí k? cta lập hội đi thử đi :))

20. Beutdangyeu12

Beutdangyeu12 Member

• 197 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

TMV nào trị nám da tốt nhất?
    đúng là bên đông á đang có công nghệ trị nám da mới, thay vì làm theo liệu trình cả tháng mới làm 1 lần, thì giờ họ khuyến khích m làm liền luôn, đẩy nhanh tốc độ đó