PRP là gì?

PRP là gì?

Chia sẻ trang này

1. Hoàng Ngọc Trinh

Hoàng Ngọc Trinh New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,371 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Có bạn nào biết công nghệ PRP hiệu quả ra sao không? Nghe nói làm xong da rất ổn nhưng mình tìm hiểu không thấy nhiều người biết về nó, chắc do công nghệ mới. Mình đang suy nghĩ xem nên làm hay không, các bạn cho mình xin ý kiến nha. Da mặt mình không được mịn , lỗ chân lông to. Hay bạn nào biết phương pháp nào ổn thì giới thiệu mình nha ? Cảm ơn các bạn nhiều.

2. vân vân

vân vân Active Member

• 228 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

M cũng nghe công nghệ Prp này rồi. PP này sử dụng huyết tương giàu tiểu cầu để làm trẻ hóa da.
    Nhưng nói chung là ở VN mình thấy chưa nhiều review.
    nếu ít nếp nhăn thường thì dùng pp căng da bằng chỉ. còn nếu nhiều thì chắc phải nội soi.
    nếu bạn chỉ có nhu cầu làm mịn da với se khít lỗ chân lông thì có công nghệ chiếu ánh sáng laser gì đó.

3. LinhMap

LinhMap Member

• 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

pp này dùng để làm gì thế bạn?

4. lantrang551

lantrang551 Member

• 131 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mới nghe qua nhưng chưa hiểu rõ lắm

5. lâm hân

lâm hân New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tác dụng của Công nghệ PRP:
    Trẻ hóa da,tăng độ săn chắc, tăng tính đàn hồi cho làn da
    Giảm nếp nhăn, xóa mờ các vết nám, làn da trở nên tươi sáng hơn Xoá sẹo (sẹo mụn, sẹo rỗ, sẹo lõm)
    Ưu điểm
    Hoạt động theo cơ chế sinh học nên tuyệt đối an toàn. Thành phần của sản phẩm là những yếu tố được thu nhận trực tiếp từ chính cơ thể mình nên không có nguy cơ lây nhiễm, dị ứng hay đào thải, không có tác dụng phụ…
    Kết hợp phương pháp lăn kim mang lại hiểu quả đáng kể nhưng lại hầu như không gây đau, thời gian điều trị nhanh, và an toàn.
    Không mất thời gian nghỉ dưỡng, người sử dụng có thể trở lại sinh hoạt và làm việc bình thường ngay sau điều trị.
    Hiện mình thấy được sử dụng nhiều tại các spa

6. diepxv

diepxv Member

• 161 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

PRP nói chung là công nghệ trẻ hóa da, ko biết công nghệ từ nước nào nhưng giờ e thấy nhiều CN trẻ hóa quá. LOẠN.

7. KimPham85

KimPham85 New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thì nghe nhỏ bạn review về pp này rồi, khá tốt, do da nó hơi bị sần do sẹo, thực hiện 2 lần prp vs mấy lần laser ah thì đẹp, da sáng trẻ trung hơn hẳn, căng mịn là lời bạn ấy đã nói cho mình biết. Và theo mình nhìn nhận thì thay đổi, mình thấy thích nên đã hỏi và được biết làm đâu bên Bo white spa & clinic, đang muốn đi làm mà xót tiền...

8. foxswitch85

foxswitch85 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vào nhận viết bài kìa.